Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 FW 12 ของ S57 เป็น Bug นะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 2852
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
หาญชัย กิจเวชเจริญ
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : FW 12 ??? S57 ???? Bug ??????
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2003 07:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

เวลามีคนโทรมาแล้ว กระดิ่งเสียงค้างนะครับ หรือถ้าเราไม่รับสายปล่อยไว้ เสียงกระดิ่งก็ยังค้างนะครับ แต่จะเป็นมากหรือน้อยก็อยู่ที่เครื่องนะครับ ผมเจอปัญหานี้ ตั้งแต่ FW 05 มาแล้วครับ วิธีแก้ต้องกดปุ่มลูกศรชี้ขึ้นก่อน แล้วเลือกเสียงเพลง หรือไม่ก็ปิดเครื่องครับ อาการก็หายไปนะครับ แย่จังนะครับ ยังไงใช้ FW 11 ไปก่อนนะครับ ผมว่าดีที่สุดแล้วตอนนี้ ผมว่า Siemens ก็คงรับรู้ปัญหานี้แล้ว ยังไงช่วยพัฒนาให้ดีด้วยนะครับ ว่าไหมครับ
Sittipop
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2003 16:29  

อ้าว...เพิ่งทำมาเมื่อกี้เอง
hanchai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
หัวข้อ : ??????????????????
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2003 07:07  

ยังไงคุณลองใช้ดูไปก่อนนะครับ คุณอาจไม่เป็นก็ได้ ถ้าคุณพบอะไรที่แปลกๆไปก็เล่าให้ผมฟังได้นะครับ แลกเปลี่ยนข้อมูลกันนะครับ ขอบคุณครับ ผมอาจตอบช้าไปหน่อยนะครับ ขอโทษนะครับ
hatori
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2003 01:30  

ใช่แล้วครับ fw.12 จะมี ringtone bug อยู่ บางทีไม่ได้พกไว้ พี่แกเล่นดังจนมือถือผมร้อนเลยก็มี เลยจำใจต้อง downgrade มาเป็น v.11 เหมือนเดิมครับ ถ้าเพื่อนคนไหนรอ v. ใหม่ๆ ไม่ไหว ก็ลองมา downgrade กันดูนะครับตามนี้เลย

http://www.bbznet.com/scripts/view.php?user=siemens572003&board=4&id=53
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2003 06:20  

มีอีกเวปครับสำหรับคนใช้ S57 แล้วใช้ v12 มีปัญหาสามารถแก้ได้อีกทาง http://www.thcity.com/s57/
AooXP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2003 21:11  

เห็น FW V.16 ของ S55 ออกมาแล้ว คาดว่า S57 จะมาเร็วๆ นี่นะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: