Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Lenovo i720 - ลีโนโว
 หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 116 / เข้าชม: 136191
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Lenovo i720 - ??????
วันที่โพสท์ : 19 Apr 2006 21:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Lenovo i720 - ลีโนโว
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/lenovo/i720.htm
รีวิวโทรศัพท์ : http://www.siamphone.com/review/2006/lenovo/i720/page.htm

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 20 Apr 2006 22:41; ทั้งหมด 1 ครั้ง
อะไรก็ไม่รู้
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: EL-NINYO CITY
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Apr 2006 21:57  

เอเลี่ยน?
United
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 00:26  

ดีไซน์สวยดีนะ โดยเฉพาะตรงปุ่ม ไฟตรงด้านข้างช่วงบนเปลี่ยนสีได้ด้วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 02:13  

เค้ามีขายแล้วหนิ
Runjako
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 02:48  

ไฟจะขึ้นตามจังหวะเพลงเวลาเล่นmp3
ตัวเล็กกระทัดรัดค๊ะ
**TotO**
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองบั้งไฟโก้
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 09:26  

Runjako ผู้เขียน:
ไฟจะขึ้นตามจังหวะเพลงเวลาเล่นmp3

ตัวนี้ ปุ้ยเป็นคนถ่ายรูปเองใช่ไหมจ๊ะ อิอิ
กันกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 14:38  

มีขายแล้วจริงเหรอ ราคาเท่าไหร่
foma
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: Lenovo i720 - ??????
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 17:11  

เท่ดีนะ
Lenovo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????? ?????????? 40 ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 22:25  

กะว่าจะซื้อใช้ซะหน่อย เพราะราคาแค่ 4990.- แต่แก่แล้วง่ะ อายเด็กมัน เพราะว่าเค้าทำให้เด็กใช้นี่น่า เศร้าจัง
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 23:02  

**TotO** ผู้เขียน:

ตัวนี้ ปุ้ยเป็นคนถ่ายรูปเองใช่ไหมจ๊ะ อิอิ

จ้า ปุ้ยถ่ายรูปทุกตัวที่รีวิวแหละค่ะพี่ สวยไม่สวยยังไงติชมได้นะ
Runjako
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2006 23:24  

ฝากรูปตัวอย่างให้ดูอีกรูป

ความชัดของภาพถือว่ายังไม่แจ่มเท่าไหร่ แต่โดยรวมแล้วน่าสนใจนะค่ะตัวนี้
เพราะมันมีดีที่ไฟและเสียงเพลง ราคาก้อไม่แพงมากด้วย
ESXIS
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Samutprakarn
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2006 15:34  

เป็นตัวของตัวเองดีครับ Very Happy แต่ปุ่มตัวเลขวางได้คุ้นๆ NK รุ่นนึงนะครับ
piero
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2006 19:28  

ถ้าวื้อเครื่องนี้มาจากเมืองนอกมาจารับภาษาไทยได้ป่าวคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2006 23:39  

ไม่ทราบว่าสามารถหาซื้อที่ไหนได้บ้างอะคร้ะ
BaBooDream
Year's Star

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2006 10:04  

ยี้ห้อนี่จนทนไว้ใจได้รึเปล่าครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2006 17:35  

รุ่นนี้เพิ่มหน่วยความจำ ได้ป่าวครับ
oathhhh
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2006 18:39  

ยี่ห้อนี้ซื้อกิจการส่วนโน๊ตบุ๊คของ IBM ไปเรียบร้อยแล้วครับ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2006 15:04  

Anonymous ผู้เขียน:
รุ่นนี้เพิ่มหน่วยความจำ ได้ป่าวครับ

ไม่ได้ครับ
Runjako
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2006 13:42  

หาซื้อได้ที่ร้าน Mshop ทุกสาขาค่ะ
ว่าง่ายๆว่า ตามห้างสรรพสินค้าหนะค่ะลองหาศูนย์ดูนะจ๊ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2006 14:58  

หาซื้อได้ที่ร้าน Mshop ทุกสาขาค่ะ
ว่าง่ายๆว่า ตามห้างสรรพสินค้าหนะค่ะลองหาศูนย์ดูนะจ๊ะ

แล้วที่เชียงใหม่มีขายไหมครับผมพยายามหามาวันสองวันแล้วไม่เห็นมี อยากได้จะแย่แล้ว
BaBooDream
Year's Star

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2006 09:36  

ใครไปซื้อรุ่นนี้มาใช้บอกทีครับว่าการประกอบตัวเครื่องเป็นไงทนไหมแล้วยี้ห้อนั้ไว้ใจได้เปล่าครับ
TheKop 666
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2006 22:56  

Surprised เพื่อนๆที่อยุ่ต่างจังหวัดต้องรอหน่อยนะครับ เพราะว่าหน้าจะวางตลาดที่กรุงเทพฯ ก่อนครับ
ตูน
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 09:33  

เสียดายน่าจะมี Blutooth Neutral
BaBooDream
Year's Star

วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 15:28  

ใครซื้อมาแล้วบอกดว่าทนหรือเปล่า
Gnak
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 16:26  

TheKop 666 ผู้เขียน:
Surprised เพื่อนๆที่อยุ่ต่างจังหวัดต้องรอหน่อยนะครับ เพราะว่าหน้าจะวางตลาดที่กรุงเทพฯ ก่อนครับ

คุณTheKop 666ครับ พอจะทราบไหมครับว่าต่างจังหวัดจะวางขายเมื่อไรครับ
ZoomOne
Year's Star

หัวข้อ : Re: Lenovo i720 - ??????
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2006 09:56  

ลองโทรไปถามที่ Mlink กับ Mshop แล้วเค้าบอกว่ายังไม่นำเข้าอ่ะครับปล่อยแต่โฆษณาไปก่อน แล้วมันอีกนานไหมกว่าจะได้เห็นตัวจริงๆ
BaBooDream
Year's Star

หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2006 15:52  

ออกขายแล้วครับที่ m -shop เข้าบอกของเข้าศูนย์ใหญ่แล้วอีกไม่กี่วันจะกระจายเข้าทุกที่ครับ
TheKop 666
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2006 17:24  

Gnak ผู้เขียน:
TheKop 666 ผู้เขียน:

คุณTheKop 666ครับ พอจะทราบไหมครับว่าต่างจังหวัดจะวางขายเมื่อไรครับ

ผมว่าตลาดต่างหวัดหน้าจะไม่เกิน1-2เดือน(หลังจากวางตลาดในกทม.แล้ว) โดยประมาณนั้นนะครับ แต่มันก้ขึ้นอยุ่กับตัวแทนจำหน่ายแต่ละที่นะครับว่าเขาจะเอามาวางตลาดเมื่อไร อดใจรอหน่อยก็แล้วกันนะครับ Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2006 22:11  

ถ้าไม่อยากหั้ยไฟกระพริบ จะปิดมันได้ป่ะ
DDboy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2006 01:42  

วันนี้ดูที่ m-shop เซ็นทรัลพระรามสามยังไม่มีเรยอ่า.. ว่าแต่เปิดมาราคาเท่าไหร่คับ mbk มียังเอ่ย..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2006 03:40  

อยากได้ ง่าๆๆๆๆ >_<"

มะไหร่จะมาเชียงใหม่เนี่ย ...

มือถือหายพอดีไม่มีใช้ ...

TvT...
BaBooDream
Year's Star

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2006 08:11  

สามารถปิดไฟกระพิบได้ครับ
Gnak
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2006 03:29  

ง่า อย่างงี้เชียงใหม่กว่าของจะมาก็ตายอ่ะจิ มือถือมันพังอยู่อยากได้ง่ะ
ช่วยตอบทีค๊า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2006 22:29  

คือว่า อยากได้รุ่นนี้มากๆๆ วันนี้ไปเดินหาที่ The mall บางกะปิแล้ว แต่ไม่เจอร้าน
Mshop เลยน่ะค่ะ อยากทราบว่าแถวบางกะปินี้ มีร้านไหนที่ขายlenovo i720นี้อีกบ้างมั้ยคะ
Gnak
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : *-*
วันที่โพสท์ : 01 May 2006 10:15  

เชียงใหม่ด้วยน่ะคร๊าบ
Mobile^PowerUp
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2006 11:25  

สีสวย ดูดีนะ Laughing
yingmam
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????? ?
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 04:03  

director ซื้อแล้ว ๆ ซื้อวันนี้เอง พึ่งวางขายในเชียงใหม่วันนี้วันแรก ใช้ได้เลยแหล่ะ ราคา 4,680 เอง ได้แบตเตอร์รี่ 2 ก้อน เสียงใช้ได้ทีเดียว โดยรวมใช้ได้นะ เสียอย่างเดียวหน่วยความจำ up ไม่ได้แล้วเนี่ยนะ ก็ได้แค่ 64 mb. เอง แต่งัยก็ค่อนข้างพอใจแหล่ะ ใช้ได้ ๆ ..*-*..
gnak
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???????? ?
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 11:15  

yingmam ผู้เขียน:
director ซื้อแล้ว ๆ ซื้อวันนี้เอง พึ่งวางขายในเชียงใหม่วันนี้วันแรก ใช้ได้เลยแหล่ะ ราคา 4,680 เอง ได้แบตเตอร์รี่ 2 ก้อน เสียงใช้ได้ทีเดียว โดยรวมใช้ได้นะ เสียอย่างเดียวหน่วยความจำ up ไม่ได้แล้วเนี่ยนะ ก็ได้แค่ 64 mb. เอง แต่งัยก็ค่อนข้างพอใจแหล่ะ ใช้ได้ ๆ ..*-*..

ซื้อร้านไหนเหรอคับ ช่วยตอบด้วย แล้วมันใช้simของค่ายไหนได้บ้างคับหรือได้หมดเลย
RAYO
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 13:10  

ที่ระยองที่ไหนมีขายบ้างคะ ใครทราบตอบด้วยค่ะ อยากได้ Rolling Eyes
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 16:12  

ที่ ขอนแก่นมีขายละยังอะ อยากได้จัง เทียนกับ ไอโมบาย 603 แล้วดูดีกว่าเยอะเลย
แล้วเอ็มช็อบที่ขอนแก่นมีที่หนายอะ แล้วมีคัยเหนบ้างยัง

ขอบคุณมากคะ
BaBooDream
Year's Star

วันที่โพสท์ : 02 May 2006 18:41  

mbk ร้านนิดหรือนาซ่ามีไหมแล้วกี่บาทอะ
gnak
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 20:57  

please ได้โปรดบอกเถิดท่าน ที่เชียงใหม่ไปซื้อร้านไหนมา
sebe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2006 10:22  

อุปกรณ์ แบต 2ก้อน+แท่นชาร์จ หูฟัง +แจ็คแปลง
บอกนู๋ที
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2006 21:04  

Mshop แถวบางกะปิ ลาดพร้าว มีที่ไหนบ้างอ่ะคะ เพราะเหนว่า ที่เดอะมอบางกะปิ ไม่มีMshopแล้ว ช่วยบอกทีนะค๊า ครายทราบบ้าง...
โอ้เย้ๆๆๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2006 21:47  

ซื้อแย้วจ้า สวยๆมีสีดำด้วย
ถ้าใครอยากซื้อแต่ไม่รู้ที่ซื้อ ลองโทรไปถามที่เบอร์นี้นะ
02-7415400 บ.Mshopน่ะ เค้าบอกให้หมดเลยล่ะ^^
BaBooDream
Year's Star

หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 06 May 2006 13:03  

ชาต์แบทรุ่นนี้ตอนแรกต้องชาต์กี่ ชม.ครับแล้วชาต์เสร๊จมันจะขี้นว่าไร
ZoomOne
Year's Star

วันที่โพสท์ : 07 May 2006 10:31  

ได้สีดำมา ไม่รู้รุ่นนี้จะมีหน้ากากให้เปลี่ยนหรือเปล่าครับ อยากเปลี่ยนเป็นสีขาว Question Rolling Eyes
gnak
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 May 2006 14:13  

ZoomOne ผู้เขียน:
ได้สีดำมา ไม่รู้รุ่นนี้จะมีหน้ากากให้เปลี่ยนหรือเปล่าครับ อยากเปลี่ยนเป็นสีขาว Question Rolling Eyes

ผมว่าไม่มีน่ะหน้ากากให้เปลี่ยน(ความคิดผม) ดีใจกับทุกคนที่ซื้อได้แล้วด้วย ผมยังหาซื้อไม่ได้เลย ผมอยากได้สีขาวน่ะ แต่ร้านดันเหลือแต่สีดำ เซ็งมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หมูป่วน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 08 May 2006 12:02  

ยังไม่ได้ซื้อแต่วางแผนไว้ว่าจะซื้อ ไปดูตัวอย่างมา ลูกเล่นจะงงไปหน่อย เราว่าใช้ยาก แต่ภาพ + กล้อง คมชัดดี-ดีมาก ตัวเครื่องเล็กๆ เบา น่ารัก ส่วน mp3เสียงใสกิ๊งไม่แพ้รุ่นแพงๆเลย เสียแค่ไม่มี mem นอก กะ เชื่อมต่อไร้สายเท่านั้น คุ้มราคามากๆ เหมาะกับเด็กๆที่เรียนนะ เพราะมีพวกสูตรอะไรอย่างงี้ด้วย ดีๆ ให้ 9 ๆ Laughing Laughing Laughing
เก้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2006 10:14  

ตอนนี้มีขายที่ เดอะมอลล์ งามวงวาน ราคา 4,990 บาท ไม่ทราบว่าคนที่เคยใช้ ใช้แล้วเป็นไงบ้าง แต่สงสัยว่า รูปที่ถ่ายจากมือถือ เอาลงคอมได้หรือเปล่า แล้วสาย data link แถมมากลับเครื่องหรือว่าต้องไปซื้อเอง
gnak
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2006 11:53  

เก้า ผู้เขียน:
ตอนนี้มีขายที่ เดอะมอลล์ งามวงวาน ราคา 4,990 บาท ไม่ทราบว่าคนที่เคยใช้ ใช้แล้วเป็นไงบ้าง แต่สงสัยว่า รูปที่ถ่ายจากมือถือ เอาลงคอมได้หรือเปล่า แล้วสาย data link แถมมากลับเครื่องหรือว่าต้องไปซื้อเอง

ในกล่องมีหมดเลยครับ ซึ่ง มีดังนี้ครับ
แบตน่าจะ 2 ก้อนน่ะเท่าที่ผมดูมา
--------------------------------------------------------------------------------
สายdata link
สายชาร์ต
แท่นชาร์ต
cd driver+program
คู่มือ
small talk
jack ต่อ แปลงหัวjackเล็กของมือถือเป็นjackหัวเล็กของหูฟังทั่วไป
--------------------------------------------------------------------------------
ส่วนการใช้งานผมไม่ทราบน่ะ ผมลองสีขาวอยู่น่ะ ที่เชียงใหม่ผมหาซื้อไม่ได้(หรือหาไม่เจอเองก็ไม่รู้)แต่ก็เห็นหลายคนบอกว่าดี(ดีแบบไหน ขนาดไหนผมก็ไม่รู้) หลายคนก็บอกว่ารุ่นก่อนหน้านี้ส่งแคลมกันเยอะ แต่ผมว่าถ้าไม่ทำตก ไม่โดนน้ำ แค่นี้มันก็ทนอยู่แล้วล่ะ
บีม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 May 2006 09:38  

Surprised คนที่ใช้รุ่นนี้เป็นอย่างไรบ้าง ใช้ง่ายไหม แล้วกล้องถ่ายภาพมัน 1.3 ล้าน จิงหรือเปล่า
yingmam
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???????? ?
วันที่โพสท์ : 11 May 2006 08:21  

gnak ผู้เขียน:
yingmam ผู้เขียน:

ซื้อร้านไหนเหรอคับ ช่วยตอบด้วย แล้วมันใช้simของค่ายไหนได้บ้างคับหรือได้หมดเลย

Laughing ที่เชียงใหม่ซื้อร้านแม่วังสื่อสารค่ะ มีแต่สีขาวนะค่ะ แล้วราคานี้แบบว่าเป็นราคาส่ง (ต้องรู้จักกันเปงกานส่วนตัวนิหน่อยอ่ะ) ว่าแต่มีใครรู้มั๊งว่าไมบันทึกวีดีโอแล้วตั้งค่าเสียงยังงัยอ่ะหาไม่เจอ.......ง๊งงง
อยากได้ๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2006 15:47  

ขอนแก่นมียังครับอยากได้มากๆ
วันนี้เดินตึกคอม ไม่เห็นมีเลย
mickแกด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 May 2006 21:41  

อยากรู้ว่าเค้าประกันยังไงกี่ปี แล้วเป็นแบบ i-mobile ไม้เจ้งไม่มีอะไหล่เปลี่ยน
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 May 2006 02:13  

ประเทศจีน คงกำลังเร่งผลิต นร ที่ตั้งใจเรียนอยู่น่ะ แต่ประเทศไทยถ้าใครซื้อให้ลูกได้ก้อคงจะซื้อเลย แต่ผมก้อไม่รู้ว่าจะเอาโปรแกรมนี้มาทำไม โปรแกรมคำนวณคณิตศาสตร์และฟิสิกส์
- บันทึกตารางเรียนรายสัปดาห์ (ตารางสอน)
เท่าที่อ่านดู ข้อเสียของมันคือ กล้องไม่มีแฟลชมาให้น่ะ แล้วแบตก้อน้อยไปหน่อย 680 mah เอง โปรแกรมให้มาหรือไม่ให้ไม่สำคัญหรอก แต่อยากให้กล้องมีแฟลช แล้วแบตคุยได้นาน ๆ น่ะ แล้วยี่ห้อนี้ทนหรือเปล่าช่วยบอกที
+++++++++++++++
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 May 2006 12:21  

ตอบหัวข้อข้างบน 4900 จะเอาแฟลช แบต 680 mAh 2 ก้อนก็ว่าน้อย เหลือแบตขีดเดียว
ฟังเพลงได้เป็นสิบพร้อมเปิดไฟ มีสูตรมาให้ก็ไม่ดี แล้วจะเอายังไงมีแต่ติ ถ้าอยากได้แฟชล
แบตเยอะก็ไปซื้อเครื่องละหมื่นหมดเรี่อง
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 May 2006 19:40  

เอก_ฝั่งธน ผู้เขียน:
ประเทศจีน คงกำลังเร่งผลิต นร ที่ตั้งใจเรียนอยู่น่ะ แต่ประเทศไทยถ้าใครซื้อให้ลูกได้ก้อคงจะซื้อเลย แต่ผมก้อไม่รู้ว่าจะเอาโปรแกรมนี้มาทำไม โปรแกรมคำนวณคณิตศาสตร์และฟิสิกส์
- บันทึกตารางเรียนรายสัปดาห์ (ตารางสอน)
เท่าที่อ่านดู ข้อเสียของมันคือ กล้องไม่มีแฟลชมาให้น่ะ แล้วแบตก้อน้อยไปหน่อย 680 mah เอง โปรแกรมให้มาหรือไม่ให้ไม่สำคัญหรอก แต่อยากให้กล้องมีแฟลช แล้วแบตคุยได้นาน ๆ น่ะ แล้วยี่ห้อนี้ทนหรือเปล่าช่วยบอกที

แต่มีอย่างหนึ่งที่ชอบนะ ลืมบอกไป คือเก็บ sms ได้เยอะมาก ๆ เลย 800 อันแน่ะ mms อีก 50 อัน โดนมาก ๆ เลย เป็นคนชอบเก็บ sms อยู่แล้วด้วย เหลือแต่ความทน ช่วยบอกทีละกันนะ
ใช้แล้ว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 22 May 2006 18:06  

ซื้อมาแล้วค่ะที่เดอะมอล์ลท่าพระ 4,990 ตัวเครื่องเบามากค่ะ เพลงmp3เก็บในเครื่องได้ประมาณ15เพลงค่ะเผื่อที่ไว้สำหรับรูปภาพเวลาถ่ายภาพออกมาก้อชัดนะค่ะแต่ไม่ได้เอาภาพมายืนยันนะค่ะแฟนเอาไปใช้แล้ว Confused

สรุป
ในราคาประมาณนี้ได้เท่านี้ก็คุ้มสำหรับคนที่มีรายได้น้อยนะค่ะ Laughing
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2006 19:48  

เข้าไปดูที่เวพ www.Mshop.co.th สิ มันเขียนว่า สามารถบันทึกเสียงและภาพ เคลื่อนไหวแบบไม่มีเสียงได้ตามขนาดหน่วยความจำ หมายความว่าไงอ่ะ ถ่ายวีดีโอแบบไม่มีเสียง แบบเงียบ ๆ อ่ะนะ ถ้าถ่ายวีดีโอแล้วไม่มีเสียง คงไม่เอาอ่ะนะ ช่วยบอกที
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 May 2006 10:03  

ใครจะเอาภาพถ่ายจากมือถือรุ่นนี้มาลง ขอเป็นภาพแบบไม่ต้องซูมนะ เพราะเพื่อนผมใช้ moto e398 แต่ถ่ายแบบไม่ซูม ภาพสวยมาก อย่างกับกล้องดิจิตอล 5 ล้านพิกเซลแน่ะ แต่พอมันเอาภาพแบบซูมให้ดู ภาพงี้ มัวมากเลยขอบอก ไม่ชัดเลย
g0
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 May 2006 10:20  

Very Happy มีรุ่นใหม่กว่านี้ออกมาแล้ว lenovo รุ่น v707 เป็นฝาสไลส์ สามารถถ่ายวีดีโอแบบมีเสียงได้ด้วย และสามารถ เพิ่ม แมม นอกได้ด้วย ราคา 5,900 กล้องมีแฟลต์ด้วยนะ ดูได้ที่ร้าน M-SHOP
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 May 2006 21:30  

g0 ผู้เขียน:
Very Happy มีรุ่นใหม่กว่านี้ออกมาแล้ว lenovo รุ่น v707 เป็นฝาสไลส์ สามารถถ่ายวีดีโอแบบมีเสียงได้ด้วย และสามารถ เพิ่ม แมม นอกได้ด้วย ราคา 5,900 กล้องมีแฟลต์ด้วยนะ ดูได้ที่ร้าน M-SHOP

เห็นที่เวพ www.whatphone.net บอกว่าราคา 7,000 บาทอ่ะ
5
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 May 2006 11:05  

เมื่อวานไปดูมาแล้วแล้ว รุ่น v 707 ราคา 5,900 มีสีดำ ฝาสไลด์ ใครเคยใช้แล้วบ้างรุ่นนี้ ความทนทานเป็นไงบ้าง ไม่เกี่ยวกับ หล่น โดนนำนะ
คนกันเอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถูก เบา ครบเครื่อง
วันที่โพสท์ : 30 May 2006 15:47  

ไปซื้อมาแล้วครับ อย่างไม่ตั้งใจ ไปหาโนเกีย ซีเมนส์ รุ่นถูกๆที่ถ่ายรูปได้ แต่สุดท้ายมาได้รุ่นนี้แหล่ะครับ

อย่างที่มีคนโพสต์ครับ ราคาประมาณสี่พันเก้าร้อย ได้ครบหมด แบตสองก้อน สายดาต้าลิงค์พร้อม แท่นชาร์จแบต แฮนด์ฟรี กล้องล้านสามพิกเซล ยังไม่ได้ลองโหลดเข้าคอมฯ เลยไม่รู้ว่าชัดจริงเรอะเปล่า หน้าจอเล็กไปหน่อย

มีคำถามฝากท่านผู้รู้วานตอบครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
...กล้อง สามารถซูมเข้าออกได้รึเปล่าครับ เห็นที่ร้านบอกว่าให้เลื่อนเมาส์ขึ้นหรือลง แต่ไม่เห็นว่าซูมเลย?
...ไอ้เรื่อง GPRS นี่ต้องทำไงอ่ะ มันเกี่ยวกับเครือข่ายหรือว่าเครื่องครับ
...บันทึกเบอร์เข้าปุ่มโทรด่วนด้วยการกดเบอร์ 1 - 9 ได้มั้ยครับ
...บันทึ่กชื่อได้แค่สิบตัวอักษรรึเปล่าครับ ทำให้มากกว่านี้ได้มั้ย
...พิมพ์ข้อความภาษาไทย ไม่คุ้นเลยอ่ะ สระจะไปรวมกับตัวอักษรแต่ละปุ่ม ของโนเกียอยู่ในปุ่มเดียวเลย ไม่ต้องจำมาก
...ราคาแบตฯแยกจะเป็นยังไงเนี่ย ลืมถามที่ร้าน ปกติผมใช้แต่ละเครื่อง นานจนคุ้ม อย่าง 3310 ก็หาแบตทดแทนง่ายแล้วก็ถูก หวังว่าของเจ้านี้ จะทนพอสมควร แล้วก็หาซื้อเพิ่มได้ไม่ยากหรือแพงนะครับ

อ้อ เพิ่มเติมสำหรับคนเบี้ยน้อย อย่างผม ตอนแรกที่มองก็เป็น 707หรือไงนี่แหล่ะครับ ตัวใหญ่กว่ากันนิดนึง กล้องสามแสน ราคาแค่สามพันเจ็ด ถ้าไม่เกี่ยงลองดูกันได้ครับ

แล้วใครสนใจ หรือคาดว่าจะซื้อรวมกันหลายตัว ลองคุยมาที่ aaakkk2000@hotmail.com ผมจะถามที่ร้านให้ครับ เป็นเอ็มช็อป เซ็นทรัล พระรามสามจ้า เผื่อประหยัดไปได้ซักสองสามร้อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 May 2006 02:20  

ฝาปิดแบตกระท่อนกระแท่นบ้างมั๊ยค่ะ? ของเรามันปิดไม่สนิท 100% คือมันกระด่อกกระแด่กนิดหน่อยอ่ะค่ะ ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่รู้
อยากได้ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 May 2006 17:13  

หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะ ผมเดินฟอร์จูนรัชดาไม่มีร้านไหนมีของเลย แถมบ้างร้านคนขายไม่รู้จักอีกต่างหาก ท่านใดเห็น i720 แถวไหนบ้างครับในกทม.อ่ะแล้วราคาเท่าไหร่อ่ะ มีไรพิเศษแถมให้เปล่า
เจเจ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2006 11:35  

คุณอยากได้ มาที่ mshop สาขาเดอะมอลล์ งามวงวาน มีเพียบเลย ทั้งสีขาว และดำ ราคา 4990
เจเจ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2006 11:35  

คุณอยากได้ มาที่ mshop สาขาเดอะมอลล์ งามวงวาน มีเพียบเลย ทั้งสีขาว และดำ ราคา 4990
เด็กดร
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2006 13:09  

ที่อุดรมีขายยังครับคนอุดรตอบทีขายที่ไหนราคาเท่าไร่ ไปภามเอ็มลิ้งอุดรเค้าบอกว่าไม่เอามาขายแล้วจะทำไง
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2006 13:39  

เด็กดร ผู้เขียน:
ที่อุดรมีขายยังครับคนอุดรตอบทีขายที่ไหนราคาเท่าไร่ ไปภามเอ็มลิ้งอุดรเค้าบอกว่าไม่เอามาขายแล้วจะทำไง

มีขายที่ร้าน Mshop นะครับ ไม่ใช่ mlink
ผ่านมาอ่าน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2006 16:53  

MShop ชั้น 3 เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า ก็มีขาย
webpost
Year's Star

จังหวัด: ร้อยเอ็ด
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jun 2006 13:06  

เครื่องเป็นของประเทศไหนครับ พอจะทราบไม๊ครับ อยากได้เหมือนกัน ราคาไม่แพง ลูกเล่นก็มีเยอะ ประกันของที่ไหนครับ
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jun 2006 16:19  

webpost ผู้เขียน:
เครื่องเป็นของประเทศไหนครับ พอจะทราบไม๊ครับ อยากได้เหมือนกัน ราคาไม่แพง ลูกเล่นก็มีเยอะ ประกันของที่ไหนครับ

ของจีนน่ะ แต่ยี่ห้อนี้ในจีน น่าจะดังมาก ๆ เลยแหละ เราอ่านมาหลายเวพแล้วน่ะ เพราะยี่ห้อนี้ ได้ซื้อกิจการผลิตพวก ฮาร์ดแวร์บางอย่างจาก IBM ด้วยน่ะ
Friends
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2006 20:05  

อยากรู้ว่ามันดีคุ้มกับเงินหรือเปล่าอ่ะ
เมื่อวันก่อนเพื่อนไปดูที่ The Mall ราคา 3500 บาท

ใครใช้อยู่ก็บอกด้วยนะ Smile
O^A^T
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2006 11:29  

ถ้าเพิ่มเมมได้ก็จะดีมากเลยล่ะคับ
มันฝรั่งทอด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2006 21:03  

O^A^T ผู้เขียน:
ถ้าเพิ่มเมมได้ก็จะดีมากเลยล่ะคับ

เห็นด้วยค่ะ ดูจาก รายละเอียด น่าใช้ มากมากเลย ถ้าเพิ่ม เมม ได้ จะ ดี มากมาก เลย >_<
สูตร ฟิสิกส์ น่าสนนะ 55+
อยากได้จัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2006 19:59  

แล้วเสียงเวลาคุยชัดรึเปล่าคับ
คนกันเอง (อีกที)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : คิดว่าคุ้มและดีพอสมควร ยังไม่เจอปัญหาในการใช้งานอย่างซีเรียสนะ
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2006 10:30  

ใช้มาน่าจะร่วมเดือนแล้วครับ ทำตกไปสองที ทีนึงแบตกระจายเลยยยย แต่ตอนนี้เท่าที่ใช้ยั้งไม่มีปัญหา ..แล้วหวังว่าจะไม่มีด้วย ประกัน ที่เอ็มช็อปบอกว่าประกันกับเค้า และเป็นศูนย์ซ่อมด้วย (เซ็นทรัล พระรามสาม) ก็ฟังหูไว้หู เผื่อจะได้ไม่เสียใจกับพวกขายอย่างนึง บริการหลังการขายอีกอย่างนึง

ผมไม่เน้นฟังเพลง ชอบตรงถ่ายรูปได้ล้านสาม เพิ่งโหลดรูปถ่ายเข้าคอมแล้วดูเต็มหน้าจอ ก็พอใช้ได้ ออกมาภาพละเกือบสองร้อยเค หรือสองแสนกว่าไบท์ ถ่ายไว้สองร้อยกว่าภาพเกือบเต็มเมมโมรี่ ก็ยังไม่เห็นอาการช้านะครับ

ยังติดเรื่องปุ่มโทรด่วน บันทึกหมายเลขโทรไว้แต่ละปุ่มได้ แต่พอโทรออก เครื่องบอกว่าเป็น Unknowm Application เอ ต้องกดอะไรก่อน หรือว่าไปที่เมนูไหนก่อนรึเปล่า อ่านในคู่มือไม่เห็นบอกอะไรไว้ซับซ้อนเลยครับ

เรื่องเสียงก็ฟังชัดเจนดี แต่มีคนทักเหมือนกันว่าขาดๆหายๆ แต่เป็นคนเดียว น่าจะเป็นปัญหาจากเครือข่าย ถึงแม้จะใช้ของเอไอเอสเหมือนๆกันก็ตาม ลำโพงเปิดได้ ไว้ใช้ตอนขับรถ สะดวกปลอดภัยขึ้นนิดนึง

ตัวเครื่อง งานละเอียดในระดับนึง ก็คงตามราคาครับ ปุ่มกดโทรออก วางสายด้านข้างๆ ก๊องแก๊งนิดนึง กดกันเบาๆหน่อยแล้วกัน แต่มีซอฟท์คีย์มาให้ด้วยแล้ว ก็คงใช้ปุ่มข้างเนี่ยน้อยหน่อย ส่วนคุณที่บอกว่าฝาปิดแบตกระท่อนกระแท่น กระด่อกกระแด่ก ฟังดูน่ารักดีครับ 555 คงแก้ได้นิดหน่อยด้วยการดัดขาของฝา แต่อย่ารุนแรงจนหักหล่ะครับ อ้อ ทุกจุดเค้าจะพยายามเลี่ยง โดยบอกว่า Made by Lenovo แต่ก็ไปเห็นจากจุดนึงว่าเป็น China ผมคิดว่ามันขึ้นกับ Know How กับ QC ครับ
Henta
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2006 23:59  

oathhhh ผู้เขียน:
ยี่ห้อนี้ซื้อกิจการส่วนโน๊ตบุ๊คของ IBM ไปเรียบร้อยแล้วครับ

ซื้อไปแต่ ส่วนของ Notebook นะครับ อย่างอื่นของ IBM เค้าไม่ได้ซื้อไป มือถือนี้ IBM ก็ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรด้วยเลยนะครับ Smile
เพิ่งจะซื้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถูกเหมือนได้ฟรี
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2006 15:08  

Laughing ถูกเหมือนได้ฟรี แฮะ เล่นมาทั้งคืนก่อนดูบอล ฝรั่งเศส สรุป คุ้มแฮะ ราคาถูกเหมือนได้ฟรี ซื้อที่ M-Shopเซ็นทรัลปิ่นเกล้า ราคา 4950 เค้าแถมลำโพงนอก เป็นของแถมให้ด้วย (เพราะในกล่อง มีสายต่อ ลำโพงนอกให้มาด้วย)....แบต Li-ion 2 ก้อน พร้อมแท่นชาตจ์ พอชาตจ์เต็ิมไฟก็เปลี่ยนสีแดงเป็นสีเขียว แผ่นโปรแกรม 98,Window Me ก็ให้มาด้วย แต่เราใช้ XP เลยโหลดง่ายก่า ส่วนกล้อง สามารถซูมเข้าออกได้ครับกดโยกขึ้น-ลง ก็เป็นซูม กดโยกซ้าย-ขวาก็เป็นปรับค่าแสง และถ้าเข้าไปที่ตัวเลือกก็จะมีการตั้งค่าต่างๆของก้ลอง มีขนาดไซส์ภาพให้เลือกด้วย(ลูกเล่นเยอะมากๆพอๆกะกล้องถ่ายรูปตัวเล็กๆ) เล่นลึกๆแล้ว คุ้มมั๊กๆ ดีก่า เสียตังค์ส่วนต่าง์ เป็นค่าโฆษณาให้ยี่ห้ออื่นอีก.... Wink

อ้อ......ชอบระบบ บันทึกเสียงแบบอันลิมิต (เลือกได้ทั้งแบบAMRหรือ WAV).....ได้ทั้งบันทึกเสียงขณะสนทนา(แอบเก็บเสียงแฟนเราตอนโทรมาคุย อิอิ เสียงดังกว่าเสียงเราอีกแฮะ).........โอย ทำไมมันเยอะอย่างงี้ฟะ.....มีอะไรก็ถามกันมาละกัน
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2006 15:28  

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
มือสมัครเล่น เล่น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาแล้ว วานนี้ สีดำ
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2006 18:59  

ผมซื้อเครื่องตัวสีดำ มันดูมีเสน่กว่าสีขาว (ในความรู้สึกผม)
ตัวเครื่องเล็กดีคับ ส่วนหน้าจอแสดงผล ความชัดเจนของภาพ จัดว่าชัดเจนดีมาก ๆๆ ครับ
สำหรับเรื่อง mp3 ผมว่าเสียงจะไพเราะกว่าเจ้า i-mobile 606 เครื่องเดิมของผมซะอีก
ทดสอบโดยเปิดฟังเพลงเดียวกัน+พร้อมกัน (เป็นควมเห็นส่วนตัวนะครับ)
โดยสรุป น่าใช้ครับ Laughing Laughing Laughing [/img]
ปิว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ที่สงขลาหรือว่าหาดใหญรมีขายที่ไหนบ้างคะ
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2006 08:17  

เมื่อตอนประมาณกลางเดือนกรกฎาคมไปหาดูที่บิ๊กซีสาขาหาดใหญทุกร้านแล้วไม่มีเลยอ่ะ...อยากได้มาก ๆ เพราะมือถือกำลังจะแฮงค์ ตั้งใจว่าจะซื้อตัวนี้เลยอ่ะ รุ่นอื่นเราไม่สนใจเลยอยากได้รุ่นนี้มาก ๆ .... เพื่อน ๆ คนไหนพอจะทราบบ้างคะว่าที่หาดใหญ่หรือว่าในเมืองสงขลามีขายที่ไหนบ้าง

รบกวนตอบหน่อยนะคะ ... อยากได้จริง ๆ
ก้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มือถือรุ่นเลอโนโว
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2006 14:25  

อยากซื้อไปดูที่ร้านขายมือถืออยู่ตรงข้าม KFC 6-8 ถ.ทะเลหลวง อ.เมือง จ.สงขลา
ราคา 4,990 บาท
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ที่สงขลาหรือว่าหาดใหญรมีขายที่ไหนบ้างคะ
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2006 13:10  

ปิว ผู้เขียน:
ที่หาดใหญ่หรือว่าในเมืองสงขลามีขายที่ไหนบ้าง

ร้านอมรเืืทเลคอม ที่หาดใหญ่ ก็น่าจะมีนะครับ ถ้าต้องการจริงๆ ก็สั่งผ่านเค้าได้ Wink
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2006 23:32  

ผมสงสัยว่าใครใช้รุ่นนี้แล้วเกิดปัญหาอะไรบ้างครับเพราะผมสนใจจะซื้อรุ่นนี้เป็นพิเศษ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2006 11:01  

ต้องการรู้ปัญหาเกี่ยวกับรุ่นนี้ครับ อยากทราบข้อเสียหลายๆข้อ เพราะตัดสินใจจะซื้อรุ่นนี้จริงๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2006 16:20  

Anonymous ผู้เขียน:
ต้องการรู้ปัญหาเกี่ยวกับรุ่นนี้ครับ อยากทราบข้อเสียหลายๆข้อ เพราะตัดสินใจจะซื้อรุ่นนี้จริงๆ

1 อย่า ชาจต์แบตเกิน 4 ชั่วโมง เดี๋ยวแบตจะเสื่อมเร็ว
2 ทำใจกะเม็มเพิ่มไม่ได้ด้วย เพราะเวลาฟังเพลินๆ ก็อยากได้เพิ่ม (ซื้อ วี 707 ดีก่า)

ไม่มีแหละ.....เอาเป็นว่า พอใจกะสิ่งที่มีละกัน Rolling Eyes Wink
RTee
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2006 21:34  

ทำเป็นgprs โมเด็มได้รึเปล่าครับ ถ้าได้จะไปถอยเรย Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2006 23:47  

ซื้อมาใช้แล้วครับรู้สึกพอใจมากราคาถูกมีคุณภาพ
J O Y :)
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ : สามารถติดต่อได้ที่
วันที่โพสท์ : 22 Sep 2006 21:15  

สนใจโทรศัพท์มือถือ Lenovo ติดต่อสอบถามข้อมูลได้ที่ Hotline Center

TWZ : 0-2954-3333
ข้อมูลเพิ่มเติม : www.twz.co.th
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------

M-Link : 0-2741-5700 ต่อ 313
ข้อมูลเพิ่มเติม : www.mlink.co.th
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ปัญหา Lenovo i720
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 11:20  

มีใครมีปัญหาบ้างมั้ยครับ ปัญหาจุกจิกมีเยอะมั้ย อยากทราบครับ จะซื้อแล้วฮะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 09:02  

มีช่องสำหรับเสียบ Data link (ดูใน Review)

รุ่นนี้สามารถเชื่อมต่อกับคอมได้น่ะสิครับ ?!?
หนิงพ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 23:26  

กรุงเทพซื้อที่ไหน อยากได้ค่ะ ราคาเท่าไหร่ แบตทนไหม
สุรพง
Year's Star

จังหวัด: ชัยภูมิ
หัวข้อ : +++
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 11:44  

ทำไมหน้ากากของ ทอศัพท์ lenovo i 720 ไม่มีขายทั้งที่เครื่องก็ขายได้ ในประเทศไทยไม่มีขายหรือ หาซื้อไม่มี ในประเทศไทยมีขายที่ไหน/ราคา/สั่งซื้อวิธีไหน
หากกรุณาตอบให้ด้วย ที่ konba_2549@hotmail.com ( 033684701)
ขอบคุณ
สุรพง
Year's Star

หัวข้อ : หน้ากาก ลีโนโว ไอ 720
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 11:59  

ทำไมหน้ากากของ ทอศัพท์ lenovo i 720 ไม่มีขายทั้งที่เครื่องก็ขายได้ ในประเทศไทยไม่มีขายหรือ หาซื้อไม่มี ในประเทศไทยมีขายที่ไหน/ราคา/สั่งซื้อวิธีไหน
หากกรุณาตอบให้ด้วย ที่ konba_2549@hotmail.com ( 033684701)
ขอบคุณ
ปัญหาไม่มี ข้อเสียไม่มีหน้ากากขายหากชำรุดทิ้งเลย
สุรพง
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 12:08  

[quote="หนิงพ"]กรุงเทพซื้อที่ไหน อยากได้ค่ะ ราคาเท่าไหร่ แบตทนไหม[/quot/
แบตทนน่ะ 2 ก้อน ชาร์ตแบตง่าย เพียงเปลี่ยนแบตแล้วชาร์ตได้เลย คุยต่อเนื่อ 3.45 นาทีไม่พัก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2006 14:12  

มีกรอบใส หรือปอกเฉพาะรุ่นมั้ยครับ หาซื้อไม่มีเลยอ่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 08:47  

ราคาล่าสุดตอนนี้ครับ

Lenovo E308 ราคา 4,290
http://www.siamphone.com/catalog/lenovo/e308.htm

Lenovo I720 ราคา 4,590
http://www.siamphone.com/catalog/lenovo/i720.htm
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า 1, 2  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: