Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ทำให้ polyphonic สั่นด้วยทำไงครับช่วยบอกที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 5600
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????? polyphonic ?????????????????????????
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2003 17:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

ซื้อมาวันก่อนยังเล่นไม่ค่อยเป็น แนะนำด้วย ขอบคุณมาก
Ronaldmic
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2003 19:36  

เข้าHelp-Aboutแล้วพิมพ์186ที่โปรแกรมPsmครับ
ouu
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2003 22:45  

ไม่เข้าใจคำตอบเลยครับ เข้าhelp-about เข้าที่ไหนครับ ที่ตัวเครื่องหรือเปล่า อยูในเมนูไหน ผมหาไงก็ไม่เจอ ช่วยตอบให้ละเอียดหน่อยนะครับ
จิม
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
หัวข้อ : Re: ??????????????????
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2003 10:50  

ouu ผู้เขียน:
ไม่เข้าใจคำตอบเลยครับ เข้าhelp-about เข้าที่ไหนครับ ที่ตัวเครื่องหรือเปล่า อยูในเมนูไหน ผมหาไงก็ไม่เจอ ช่วยตอบให้ละเอียดหน่อยนะครับ

เปิด Program PSMPlayer v3.80e
Click Help (Menu Bar) -- > About --> Reg. Number :186 --> Click Ok

จริงๆ แล้ว เพื่อนๆ เขาบอกถูกต้องแล้วครับ เพียงแต่บอกแบบย่อๆ ครับ
Ronaldmic
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 23:46  

โทษทีครับ ย่อไปหน่อย
lomaau
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
หัวข้อ : PSMPlayer
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2003 23:25  

PSMPlayer โปรแกรมนี้หาได้จากที่ไหนบ้างคะ ขอบคุณค่ะ
Ronaldmic
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: PSMPlayer
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2003 01:50  

lomaau ผู้เขียน:
PSMPlayer โปรแกรมนี้หาได้จากที่ไหนบ้างคะ ขอบคุณค่ะ

ที่ http://www.mobikiss.com/have/psmp380e.zip เลยครับ
lomaau
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
หัวข้อ : Thank you kaa
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2003 23:41  

ขอบคุณมากๆค่ะ
Princess Miyu
Year's Star

หัวข้อ : ???????????????????
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2003 23:30  

โหลดมาแล้วจะทำยังไงต่อคะ ช่วยอธิบายให้หน่อยนะคะ ละเอียดเลยยิ่งดีค่ะกลัวทำไม่เป็นค่ะ

ข อ บ คุ ณ ค่ะ
Ronaldmic
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2003 20:29  

ดูวิธีใช้ใน www.mobikiss.com เลยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: