Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โหลด musicvdo จาก eomobile มาแล้วหาไฟล์ไม่เจอครับ????

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3795
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???? musicvdo ??? eomobile ??????????????????????????
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2003 21:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

3650 โหลด musicvdo จาก eomobile มาแล้วหาไฟล์ไม่เจอครับ????
ไม่ทราบว่าไฟล์มันไปเก็บไว้ที่ไหนครับ
budget
Junior Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2003 14:11  

ลองดูใน real one ดูสิครับ อาจจะอยู่ในนั้นครับ
attacha
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2003 22:25  

ลองเข้าไปดูแล้วครับไม่มีเหมือนกันอ่ะครับ...ใครเคยโหลดบ้างบอกทีว่าไฟล์ที่โหลดมไปเก็บไว้ที่ไหนครับ
bu3001+2
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2003 16:16  

ลองไปที่โปรแกรม Manager ต่าง ๆ ดูสิครับ ( ผมใช้ SeleQ ) แล้วไปเปิดดูว่าเราลงไว้ที่ไหน ใน MMC หรือในเครื่อง เมื่อเจอ ไฟล์แล้วนะครับ ให้ไปที่ Options แล้ว Open เลย แล้วจะอ่านได้ครับ เพราะใน RealOne บางทีมองไม่เห็น
เสริมอีกนิด เพื่อความสะดวกในการเรียกใช้โปรแกรม หลังจากที่ทำตามขั้นข้างบนเรียบร้อยแล้ว คือ เปิดไฟล์ได้แล้ว ก็ให้ไปที่ชื่อไฟล์ ครับ แล้ว Add ไปที่ Favourites เลย เท่านี้เวลาเราไม่ต้องเข้าไปที่ SeleQ ที่มีหลายขั้นตอนแล้วครับ
budget
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Sep 2003 10:59  

-หรือเวลาคุณส่งไฟล์ VDO ส่งโดยใช้ pc suite โดยตรงที่ MMC>Folder>Vedeo (สามารถเปิดใน RealOne) ได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: