Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 AtomกับGigabyte g smart i 128 เลือกไรดีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3808
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : AtomกับGigabyte g smart i 128 เลือกไรดีครับ
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2006 18:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

Atom กับ Gigabyte g smart i128 ตัวไหนที่มันมีปัญหาน้อยหรอครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ แล้วก็อยากทราบว่า Atom ใส่ SD 1GBได้หรือเปล่าครับ
sunsiro
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2006 22:20  

ช่วยตอบทีนะครับ
t_thaijaroen
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2006 10:19  

mini SD 1G ได้ครับ
ดีครับ สมตัวสมราคา
หากไม่เคยใช้ประเภทนี้มาก่อน แนะนำ
แต่หากต้องใช้ครบ Function ละก่อ O2 ไปเลย
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2006 14:34  

ถ้าถามเรื่อง Atom กับ Gigabyte นั่น
1.ระบบปฎิบัติการ Wm2005 เหมือนกัน
2.หน้าจอ Atom ใหญ่กว่า
3.Gigabyte เร็วกว่า เสถียรกว่า บ้าง
4.Gigabyte สามารถดูทีวีได้โดยตัวเครื่องเลย
5.ถ้าเทียบเรื่องราคา Atom ที่ไม่ใช่ Exec กับ Gigabyte128i ราคาพอกัน
6.เป็นผม ผมคงเชียร์ Atom ครับ
joe99
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Aug 2006 20:41  

ถ้าหน้าตา ผมว่า กิ๊กกะไบท์นะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: