Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ซอฟ reset ยังไงอ่ะคับ 818pro คับช่วยทีคับผม!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3817
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ซอฟ reset ยังไงอ่ะคับ 818pro คับช่วยทีคับผม!!
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2006 00:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือมันมี icon ตัวเขียวๆ ที่ใช้ซอฟรีเซ็ทอ่ะคับ พอกดไปมัน ก็เตือนว่าข้อมูล จะหาย ผมก็กดตกลงไป พอมัน run กลับมา มันก็เหมือนเดิมอ่ะคับ ไม่มีอาไรเปลี่ยนแปลงช่วยทีนะคับ มือใหม่คับ T_T
Saucewy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : -.-
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2006 20:31  

มะมีคนช่วยเรยอ่าค๊าบ
koompapun26
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2006 08:29  

ใช้ปากาจิ้มเข้าไปที่รูเล็กๆข้างล่างครับตรงข้างรูที่เสียบสาย USB นะครับ Very Happy
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2006 11:09  

วีธีการ Hard Reset Dopod 818 Pro
กดปุ่มกล้อง + ปุ่ม Communication Manager (อยู่ถัดมาจากปุ่ม Volume) ใช้ Stylus จิ้มที่ปุ่ม Reset (ด้านล่างของเครื่อง ข้าง Port mini USB) จนหน้าจอกลายป็นสีดำ และจะขึ้นข้อความว่า Press Send to restore to factory default จากนั้นก้อเรียบร้อยครับ
Saucewy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : *-*
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2006 18:17  

ขอบคุนมากคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: