Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 o2 atom exec ROM: 20060614B1WWE เก่าหรือใหม่อ่ะค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3307
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สระบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : o2 atom exec ROM: 20060614B1WWE เก่าหรือใหม่อ่ะค่ะ
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2006 14:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

แล้วมีเวอร์ชั่นใหม่กว่านี้ไหมค่ะ เพราะตอนนี้ของหนูมันเป็นแบบนี้อ่ะค่ะ

ROM: 20060614B1WWE
Radio: R060608N_MN2ARC_RS00008
ExtROM: EX0029......

พี่ผู้รู้หรือใครก็ได้ช่วยบอกทีค่ะ รอมตัวนี้ใหม่หรือเก่าค่ะ คือเพิ่งซื้ออ่ะตอมตัวใหม่มาอ่ะค่ะซื้อเมื่อกลางเดือนสิงหาอ่ะค่ะ ทางร้านเค้าอัพรอมให้ เลยอยากรู้ว่าตัวเก่าหรือใหม่ค่ะ

แล้วพอมีวิธีอัพรอมเองไหม แล้วถ้าอัพเองมันจะเป็นอันตรายกะเครื่องโอทูไหมพค่ะ
เพราะอยู่ต่างจังหวัดค่ะ ไม่ได้เข้ากรุงเทพบ่อยค่ะ คงไม่สะดวกไปอัพรอมบ่อยๆๆแน่เลย T^T
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2006 15:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

อันนี้ยังเป็นตัวเก่าอยู่คับ ออกตัวใหม่มาแล้ว อัพเองไม่ยากหรอกคับ แต่ศึกษาวิธีการให้ดีก่อนใช้ เพื่อการแน่นอนครับ

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=177367
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: