Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามเรื่องโปรแกรมไทยใน Pocket Phone

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3400
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สอบถามเรื่องโปรแกรมไทยใน Pocket Phone
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2006 18:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอถามท่านผู้รู้ครับว่า
1. ใน Pocket Phone 1 เครื่อง เราสามารถลงโปรแกรมภาษาไทย เช่น Thai-G กับ ThaiWinCE พร้อมกันสองโปรแกรมได้ไหมครับ
2. ถ้าเราลงโปรแกรมไทยของ Thai-G แต่อยากได้โปรแกรมพจนานุกรมไทยของ ThaiWinCe ด้วย จะทำอย่างไรครับ (เพราะDicของThaiWinCE ไม่มีให้ดาวน์โหลดต่างหาก ส่วน Dicของ Thai-G มีให้ดาวน์โหลดต่างหาก แต่ก็ไม่เคยลองลงโปรแกรม)
ขอบคุณครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2006 16:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

อ้างถึง:
1. ใน Pocket Phone 1 เครื่อง เราสามารถลงโปรแกรมภาษาไทย เช่น Thai-G กับ ThaiWinCE พร้อมกันสองโปรแกรมได้ไหมครับ

ไม่ได้น่ะครับ

อ้างถึง:
2. ถ้าเราลงโปรแกรมไทยของ Thai-G แต่อยากได้โปรแกรมพจนานุกรมไทยของ ThaiWinCe ด้วย จะทำอย่างไรครับ (เพราะDicของThaiWinCE ไม่มีให้ดาวน์โหลดต่างหาก ส่วน Dicของ Thai-G มีให้ดาวน์โหลดต่างหาก แต่ก็ไม่เคยลองลงโปรแกรม)

พจนานุกรมของแต่ละค่าย ลิขสิทธ์ต่างๆจะอยู่ใน ตัวโปรแกรมภาษาไทยน่ะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: