Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 O2 Atom ต่อ GPRS เอง? ช่วยหน่อยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4114
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : O2 Atom ต่อ GPRS เอง? ช่วยหน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2006 20:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ Atom ของผมมันจะต่อ GPRS หลังจากกดปิดโปรแกรม MSN
ผมก็ลองเข้าไป setting>system>memory>running prgram>stop lli program แล้วน่ะคับ
แต่ MSN มันก็เปิดขึ้นมา+ต่อ GPRS เองเฉยเลย
ใครรู้วิธีแก้ช้วยตอบผมหน่อยน่ะคับ..ขอบคุณคับ
NAKAYAMA
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2006 02:51  

ลองไป ติ๊ก อับเดท อีเมล์ อัตโนมัตออกสิคับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2006 11:14  

MSN ต้อง Sign Out น่ะครับ ปิดโปรแกรมอย่างเดียวไม่ได้
jutzbelieve
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2006 16:18  

แต่ผมก็ sign out แล้วน่ะคับ
sarayuth pragotwong
Year's Star

หัวข้อ : gprs ต่อเอง
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2006 00:28  

ให้ ลอง กด ปุ่ม วาง หู ค้าง ไว้ สัก 5วินา ที.
iolo11
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2006 20:39  

jutzbelieve ผู้เขียน:
คือ Atom ของผมมันจะต่อ GPRS หลังจากกดปิดโปรแกรม MSN
ผมก็ลองเข้าไป setting>system>memory>running prgram>stop lli program แล้วน่ะคับ
แต่ MSN มันก็เปิดขึ้นมา+ต่อ GPRS เองเฉยเลย
ใครรู้วิธีแก้ช้วยตอบผมหน่อยน่ะคับ..ขอบคุณคับ

แนะนำให้ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ครับ

ผมทำแล้วหายเหมือนกันนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: