Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอความช่วยเหลือเรื่อง Opera หน่อยคร๊าบบบ...

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 3973
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอความช่วยเหลือเรื่อง Opera หน่อยคร๊าบบบ...
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2006 17:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า...อยากขอ reg code ของ opera 8.60 wm2003 ครับ..หาเองจนเหนื่อย..แถมเจอยัดใส้ โดนไวรัสอ่วมเลยครับ...เพิ่งแก้คอมฯจากไวรัสได้..แฮ่..ช่วยหน่อยนะ พี่ๆ อยากใช้ตัวนี้แบบถาวร ตอนนี้หลือ 11 วันครับ..อือๆๆ หากเป็น file mail to: meenoi2511@yahoo.com
ขอบคุณ่วงหน้าคร๊าบบบบ...
-:-Moonlights_Doll-:-
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2006 19:37  

หาให้ได้ แต่ Opera เอาไว้ทำอะไรอะครับ
-:-Moonlights_Doll-:-
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2006 19:47  

รู้และครับเอาไว้ทำอะไร เดี๋ยวส่งไปให้ในเมล์นะครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2006 00:03  

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=179197
ksayan
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2006 08:22  

ท่านเรด..link ที่ให้ไม่มี reg code นี่ครับ..แงง
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2006 12:06  

กระทู้ที่สองครับ
ksayan
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2006 15:50  

ขอบคุณท่านกระทู้ที่ 2 ที่ส่ง file .dll มาให้ แต่เป็น version 8.5 น๊อ แต่ผมก็ลงทับดูครับ..ปรากฏว่าก็ใช้ได้ ไม่ต้อง register แล้ว...แต่มีอาการ หลุดๆ ปิดโปรแกรมเองเมื่อเข้าบางเว๊ปครับเช่น thairath.com ...จริงๆอยากได้ตัว cracked ตรง version อ่ะครับ...และที่ท่านเรดบอก...แงง...มันเป็น wm 5.0 นี่ครับ..ของผม O2 IIi 2003se ครับผม...เลยลงไม่ได้เลยขึ้นว่า 1% ?? failed ....in win32 อะไรทำนองนี้ละครัย
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2006 00:14  

กระทู้ที่สองนั่นเป็นเวอร์ชั่น 8.60 น่ะครับ แต่เป็นของ WM5 ส่วน WM2003se ผมทำให้ใหม่แล้วน่ะไปโหลดได้เลยครับที่นี่เลย http://board.siamphone.com/viewtopic.php?p=595186 Enjoy ครับ
ksayan
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2006 16:00  

ขอขอบคุณ พี่ๆน้องๆในที่นี้จริงๆ ที่มีน้ำใจแก่ผู้ประสบปัญหาทั้งหลาย..โดยเฉพาะท่านเรด..เป็นที่พึ่งของพวกเราได้อย่างแท้จริง...ขอคาราวะครับ... Smile
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: