Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 **ถามหน่อยครับไม่รู้จริงๆ**กำลังจะซื้อPDAใช้สักเครื่องครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3339
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : **ถามหน่อยครับไม่รู้จริงๆ**กำลังจะซื้อPDAใช้สักเครื่องครับ
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2006 22:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

1.ถ้าผมนำ PDA รุ่นที่ใช้วินโดว2003 มาลงวินโดวใหม่ 5.0 ได้หรือเปล่าครับ

2.lenovo et960 ยังมีขายอยู่หรือเปล่า และรุ่น et 980 น่าสนใจหรือเปล่า

3.มี PDA รุ่นไหนน่าสนใจบ้างครับอยากได้ที่ฟังค์ชั่นครบๆ เพราะเป็นคนเบื่อง่ายครับ

ไม่ว่าความเห็นใดๆขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
joe99
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2006 11:14  

จะใช้เป็นโทรสับด้วยหรือเปล่า ถ้าไม่ก็เอา ppc ธรรมดาก็พอ ราคาจะถูกลงกว่าเยอะ
xenshiro
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2006 18:11  

ใช้ครับ เป็นทั้งโทรศัพท์และPDA เลยครับ
j_blueray
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Oct 2006 08:46  

ข้อ 1: ไม่ได้คับ
ข้อ 2: ไม่ทราบคับ
ข้อ 3: แนะนำ dopod 818 pro คับ...ฟังชั่นค่อนข้างครบเลยล่ะ...ราคาก็ไม่แพงมากนะครับ ประมาณ 23000 ผมใช้อยู่คับ..ดีมั๊กๆ Very Happy คนใช้เยอะพอสมควรเลยอ่ะลองดูข้อมูลที่นี่ละกัน
http://www.mrpalm.com/getcontent3.php?tid=388

ที่นี่ก็คนเก่งๆมาคอยช่วยกันเยอะคับ
http://www.pdamobiz.com/forum/forum_topics.asp?FID=45
xenshiro
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2006 02:14  

ขอบคุณมากนะครับสำหรับความเห็นครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: