Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เกี่ยวกับภาษาไทยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3932
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เกี่ยวกับภาษาไทยครับ
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2006 11:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าผม จะ ลง thaiwince 117 ซึงเป็น Freeware และผมก็จะทำโดย วิธี จาก URL นี้http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=162261 แต่ผมลง thaiwin แล้วมันขึ้นว่า unable to copy \windows\ThaiWinIM.dll อยากจะทราบว่าจะแก้อย่างไรดีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2006 12:21  

อ่านดูดีดีครับ อีกสักรอบ
O2 Mini
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2006 13:00  

คือว่า ยังไงครับ ไม่เข้าใจจริงๆ รบกวนจิงๆครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2006 13:32  

คือลองอ่านแล้วทำตามทีละขั้นตอนน่ะครับ ผมว่าคุณคงข้ามขั้นตอนไปน่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: