Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีวิธีcopyเบอร์ทั้งหมดจากเครื่องลง sim ของATOMบ้างไหมครับพี่RED!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 6261
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มีวิธีcopyเบอร์ทั้งหมดจากเครื่องลง sim ของATOMบ้างไหมครับพี่RED!
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2006 13:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

Surprised
joe99
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2006 20:54  

ทำผ่าน activesyn โดยเก็บไปที่ outlook สิครับ ไม่มีปัญหา เก็บชื่อและเบอร์ทุกอย่าง
X_X
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2006 16:48  

ขอบคุณครับ
Very Happy Very Happy แล้วมีวิธีอื่นอีกไหมครับ นอกจากใช้สาย!!!!!
joe99
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Nov 2006 09:47  

อืมมม ไม่น่ามีนะครับ ถ้าเป็นมือถือซิมเปี้ยน (น้องชายใช้) ผมลองเอามาเล่น มันมีโปรแกรมแบ้คอับเบอร์โดยเฉพาะเลย แต่ใน ppc มันไม่มีโปรแกรมพวกนี้นะสิ หรือไม่ก็ใช้วิธีไปก้อบ pim.vol ใน my documents ก้อปปี้ออกมาแ้ล้วไปเก็บไว้ที่การ์ด (Pim เป็นตัวข้อมูลเบอร์โทรศัพท์ และปฏิทิน) แต่ต้องมีความรู้ด้วยนะครับ (ผมใช้เวลาทำทั้งวัน กว่าจะทำได้) เพราะต้องใ้ช้โปรแกรม totalcomander ก้อปออกมาแล้ว ฮารด์รีเซ็ท แล้วใส่โปรแกรม total เข้าไป แล้วดึง pim.vol ที่เก็บไว้ในการ์ด เข้าแทนตัวใหม่ แล้วข้อมูลเบอร์ กับปฏิทินก็จะกลับมาหมด
X_X
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2006 16:26  

ขอบคุณ คุณJoe99มากครับ Surprised Surprised Surprised Surprised
yutbj
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ีup rom สิครับ
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2006 21:55  

up rom สิครับ เข้าโปรแกรมจะมี SIM CONTACT คลิ๊ก เข้าไป แล้ว COPY จบครับ ปลอดภัย (Atom)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: