Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Dic Dr Wit_รบกวนคุณ Red Machine

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4129
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Dic Dr Wit_รบกวนคุณ Red Machine
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2006 23:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

ที่ให้ load dic 12 ตัว พอลงไปที่เครื่องมันต้องใส่ unlock code ไม่ทราบว่าต้องใส่อะไรครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 00:39  

ต้องมีภาษาไทย thai wince ด้วยน่ะครับ
c_napatt
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 10:02  

มีแล้วนะครับ registerd เรียบร้อยด้วย รบกวนอีกครั้งครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 15:46  

ปกติ dictionary ไม่ต้องใส่รหัสน่ะครับ ถ้าลงภาษาไทยของเค้าเรียบร้อยแล้ว หรือภาษาไทยของคุณเป็นของค่ายอื่น เช่น thaiG ต้องลง dictionary ของ thaiG น่ะ
c_napatt
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 22:40  

เป็นภาษาไทยของ thaiwin ce แต่มาพร้อมกับ dict nectec นะครับไม่ใช่ของ Dr wit เท่าที่ทราบ unlock code จะเป็นคนละชุดกัน มีทางอื่นมั๊ยครับ
Ragemuii
Year's Star

จังหวัด: HKT
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2007 22:56  

c_napatt ผู้เขียน:
เป็นภาษาไทยของ thaiwin ce แต่มาพร้อมกับ dict nectec นะครับไม่ใช่ของ Dr wit เท่าที่ทราบ unlock code จะเป็นคนละชุดกัน มีทางอื่นมั๊ยครับ

คุณ c_napatt ครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ช่วยส่งโปรแกรม ดิกมาทางเมล์ให้ผมหน่อยได้ไหมครับ ของผมแผ่นมันหายนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
mailto: ragemu@hotmail.com
ขอบคุณครับ :)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: