Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้โปรแกรม CN Dictionary อ่าคับ เพราะว่าแผ่นผมมันเจ๊งไปแว้วว

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4909
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้โปรแกรม CN Dictionary อ่าคับ เพราะว่าแผ่นผมมันเจ๊งไปแว้วว
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2006 20:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครมีช่วย upload ทีคับ แผ่นผมเจ๊งบ๊งไปแว้วว ภาษาไทยยังพอจะหาโหลดมาลงได้ แต่ดิกนี่สิคับ หาโหลดไม่ได้ ยังไงใครมีช่วย upload ให้ จะขอบคุณมากเลยคับผม ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าคับ :)
bluecream4
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 00:15  

อัพโหลดให้แล้วนะคะ

อันนี้เป็นตัวที่มาพร้อมกับ Mini ถ้าไม่ใช่ก็มาโพสบอกแล้วกันค่ะ

http://www.filefactory.com/file/9f349e/

ไฟล์ CAB ขนาด 3.08 เมก ใช้ WinRAR ทำการ UnRAR ก่อน แล้ว copy ใส่ใน Storage Card แล้วทำการติดตั้งจากในเครื่อง PPC ได้เลยค่ะ Wink
Tortuktik
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 01:27  

bluecream4 ผู้เขียน:
อัพโหลดให้แล้วนะคะ

อันนี้เป็นตัวที่มาพร้อมกับ Mini ถ้าไม่ใช่ก็มาโพสบอกแล้วกันค่ะ

http://www.filefactory.com/file/9f349e/

ไฟล์ CAB ขนาด 3.08 เมก ใช้ WinRAR ทำการ UnRAR ก่อน แล้ว copy ใส่ใน Storage Card แล้วทำการติดตั้งจากในเครื่อง PPC ได้เลยค่ะ :wink:

เอ่อ คือว่า.... ขอบคุณมากคับ ที่ upload ให้ ถ้าจะให้ดีแบบเต็มๆ แบบว่ารบกวนอีกหน่อย คืออยากได้แบบ EXE มากกว่าอ่ะคับ แหะๆ หวังว่าคงไม่รบกวนมากไปนะคับ :wink:
bluecream4
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 02:09  

พอดีตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด ไม่มีสัญญาณ EDGE ด้วย แผ่นโปรแกรมก็ไม่มี Crying or Very sad .. อันนี้เอาจาก SD มาอัพให้ ..

ไว้กลับไป ว่างๆ จะอัพให้ใหม่นะคะ .. Very Happy

ว่าแต่ถามนิดนึง.. ไม่ชอบติตั้งจาก Cab File หรือคะ?? Shocked
Tortuktik
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2006 06:53  

bluecream4 ผู้เขียน:
พอดีตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด ไม่มีสัญญาณ EDGE ด้วย แผ่นโปรแกรมก็ไม่มี :cry: .. อันนี้เอาจาก SD มาอัพให้ ..

ไว้กลับไป ว่างๆ จะอัพให้ใหม่นะคะ .. :D

ว่าแต่ถามนิดนึง.. ไม่ชอบติตั้งจาก Cab File หรือคะ?? :shock:

จริงๆ มันก็ติดตั้งได้หน่ะคับ แต่มันชอบเอ๋อคับ เลยอยากลงเป็น EXE ซะมากกว่าหน่ะคับ อิอิ ขอบคุณมากคับ ที่ up ให้หน่ะคับ :wink:
Ragemuii
Year's Star

จังหวัด: HKT
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2007 23:42  

ตัวนี้ของ CN DIC 2003 หรือเปล่าครับ เมื้อสักครู่ลองเข้าไปโหลด มันโหลดไม่ได้แล้วอ่ะครับ
ยังไงรบกวนอีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: