Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะซื้อ PDA Phone ช่วยแนะนำหน่อยคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3684
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: nakornratchasim
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : จะซื้อ PDA Phone ช่วยแนะนำหน่อยคะ
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2007 15:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

[color=darkblue][b]แบบว่าอยากได้ PDA Phone แต่ยังไม่มีข้อมูลอะไรเลย[/b]

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ว่าต้องพิจารณาอะไรบ้าง

รุ่นไหน ยี่ห้อไหนดีไม่ดียังไง

Razz ขอบคุณทุกกระทู้ที่เข้ามาแนะนำนะคะ Razz [/color][b] [/b]
tublab
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2007 19:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

โหววว....... ถ้าถามมาอย่างงี้ตอบได้ยากครับ กำหนดความต้องการ แล้วก็งบมาดีกว่าครับ ให้แจงว่ายี่ห้อไหนรุ่นไหนดียังงัย มันตอบได้ยากครับเพราะมันเยอะแยะเหลือเกิน Shocked
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: