Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ต่อ USB O2 mini กับ Com ต้องมีโปรแกรมอะไรบ้างครับ แบบว่ามือใหม่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5384
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ต่อ USB O2 mini กับ Com ต้องมีโปรแกรมอะไรบ้างครับ แบบว่ามือใหม่
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2007 19:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

จะต่อ O2 กับ Com ด้วย USB เพื่อ ดึงข้อมูลมาใช้จะต้องทำอย่างไรคับ
ขอบคุณผู้มีจิตเมตตาทุกท่านไว้ล่วงหน้าครับ Shocked Exclamation Question
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ต่อ USB O2 mini กับ Com ต้องมีโปรแกรมอะไรบ้างครับ แบบว่ามือใหม่
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2007 12:42  

Pattamakorn ผู้เขียน:
จะต่อ O2 กับ Com ด้วย USB เพื่อ ดึงข้อมูลมาใช้จะต้องทำอย่างไรคับ
ขอบคุณผู้มีจิตเมตตาทุกท่านไว้ล่วงหน้าครับ Shocked Exclamation Question

ลง ActiveSync ก่อนครับ
จากนั้น เสียบสาย USB เข้าไป คอมพิวเตอร์จะทำการเชื่อมต่อให้เอง
cwitthawat
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2007 12:21  

เพิ่มเติมนะครับ เมื่อเชื่อมต่อได้แล้ว เลือก Explore ก็จะเข้าไปที่ไฟล์ต่างๆของ O2 ได้เลยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: