Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ระหว่างo2atomexce/atom/o2stealth/dopod818proอันไหนดีกว่าคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3981
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ธีรภพ วิจิตรกาญจน์
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ระหว่างo2atomexce/atom/o2stealth/dopod818proอันไหนดีกว่าคับ
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2007 04:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

คืออันไหนดีกว่ากันอะคับผมมีงบปามาน20000กนิดหน่อย o2atomราคาปาณ19200atom exceปามาณ23000กว่าๆ818pro ปามาณ18900o2 stealth ปามาณ19900ผมไม่รู้ว่าจะตัดสินใจซื้อตัวไหนดีอะคับช้วยทีนะคับละก็asus p525อีกตัวด้วยผมไม่รู้จะเอาตัวไหนดีอ่ะคับช้วยตอบหน่อยนะคร้าบ
Artz
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Lampang
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2007 22:39  

พื้นฐานของการเลือก PDA ต้องมองการใช้งานของเราเป็นหลักครับ ก่อนจะมองรุ่นหรือแบนด์
ที่ชอบ ... และเรื่องอื่นๆ

ถ้างบ 20k ผมแนะนำ Asus P525 ครับ คุ้มค่า กล้องก็ชัด ความสเถียนก็กลาง
แบตก็อึด โปรแกรมเฉพาะก็จัดว่าน่าใช้ และที่สำคัญมีแป้นกด เหมาะสำหรับ
ท่านที่เป็นเครื่องแรกสำหรับใช้งาน มือถือธรรมดามาเป็น PDA ...
smoengineer
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2007 11:16  

ช่ายๆครับ เราก็อยากทราบเหมือนกันว่าจะเลือกรุ่นไหนดี คือพอดีมีงบประมาณเท่าๆกันอ่ะ

อยากทราบอะครับ ช่วยกรุณาชี้เเนะด้วย ><
narenthorn
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2007 01:41  

GSmart i 300 ผมว่าแจ่มกว่านะ ว่าจะขาย ATOM ไปซื้ออยู่ หุหุ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: