สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Motorola ROKR E6 - โมโตโรล่า
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4 ... 11, 12, 13  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 1278 / เข้าชม: 1420101
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2007 23:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากถามว่า ถ้าเทียบกับ N73 อันไหนดีกว่ากันอ่าคราบ คือ แบบถามเเบบคนม่ายมีความรุ้จิงๆนะ อยากเทียบให้หน่อยอ่า
Yarisz
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2007 10:20  

ผมเพิ่งถอยมาเมื่อวานนี้ครับ ที่เอสพลานาด กับศูนย์โมโต 13900 บาท ของแถมมี นาฬากา ข้อมือของ โมโต มาให้ด้วยครับ ไปลองดูแล้ว ชอบครับ เลยถอยเลย ส่วนตัวแล้ว ความเสถียร เหนือกว่า N73 เยอะครับ ไม่มีค้าง ไม่หน่วงครับ ที่สำคัญเอามาฟังเพลงผาน Bluetooth Stereo แล้วนี่เสียงสุดยอดไปเลยล่ะคับ ดีกว่าตอนผมฟังกับ Dopod เยอะเลยล่ะ

ชอบอันไหนไปลองตัวจริงดูก่อนก็ได้ครับ แบบผม ลองตัวจริงแล้วตัดสินใจเอาเลย ตามความคิดผม N73 จะเหนือกว่าก็คงเป็นเรื่อง กล้อง ครับ แต่เสียงนี่ผมฟันธงว่าสู้โมโต ไม่ได้แน่นอนครับ เพราะผมเคยใช้มาแล้ว ทั้ง N73 และ N73Me ลองตัดสินใจดูนะคับ Laughing
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สุดสวย
วันที่โพสท์ : 15 May 2007 13:41  

ชอบโมโตเป็นทุนอยู่แล้ว รุ่นนี้ สวยมากจริงๆ
แต่ถ้าเทียบกับ Dopod 818Pro แล้ว ตัวนี้ ขาด