Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 dopod 818 pro มีข้อความขึ้นเป็นระยะๆ ครับ ไม่รู้ว่าหมายถึงอะไรน่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3234
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : dopod 818 pro มีข้อความขึ้นเป็นระยะๆ ครับ ไม่รู้ว่าหมายถึงอะไรน่ะ
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2007 22:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีใครรู้บ้าง ลองหาว่าเป็นอะไรก็ไม่พบ hard reset แล้วก็ไม่หายเดี๋ยวก็ขึ้นมาอีกน่ะครับ
ขึ้นว่า Cannot execute
\Windows\nrdwakeup.exe
PinkyPinky
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2007 23:05  

คุณได้ไปติดตั้งโปรแกรม nrdwakeup ไว้หรือเปล่าครับ

หรือคุณลองไม่ลงเลยสักโปรแกรมดูครับ แล้วดูว่ายังเป็นอยู่มั้ย ถ้าไม่เป็น คุณก็ค่อยๆลงทีละโปรแกรมครับ..
fantacy
Year's Star

จังหวัด: BGANGKOK
หัวข้อ : Re: dopod 818 pro มีข้อความขึ้นเป็นระยะๆ ครับ ไม่รู้ว่าหมายถึงอะไรน่ะ
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2007 14:26  

cazuodommo ผู้เขียน:
มีใครรู้บ้าง ลองหาว่าเป็นอะไรก็ไม่พบ hard reset แล้วก็ไม่หายเดี๋ยวก็ขึ้นมาอีกน่ะครับ
ขึ้นว่า Cannot execute
\Windows\nrdwakeup.exe

แนะนำนะครับถ้าHr ไม่หาย ให้ลง romใหม่เลยครับ หรือลงตัวเดิมก็ได้ครับ หายแน่นอน เครื่องน้อยเคยเป็นเป้นแต่ตอนนี้หายแล้วครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: