Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia N70 Black - Music Edition
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 726 / เข้าชม: 2250072
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jun 2007 19:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

ทำไงได้ล่ะครับนี่มันระบบซิมเบี้ยนนะครับ ข้อมูลมันมีเยอะมันก็ต้อช้าเป็นธรรมดาอ่ะแล้วคุณจะพูดเอาอะไรกัน ไม่มีโทรศัพท์รุ่นไหรหรอกที่มันจะดีเลิศทุกอย่าง โดยรวมที่ผมใช้มันก็ดีอ่ะ ไม่เห็นจะเป็นอะไร แค่มันช้าในบางช่วงเดี๋ยวมันก็ใช้ได้รอไม่นานหรอก หรือรีบมากก็โยนทิ้งไปซะ ไ อ้พวกบ้านรวย ของดีๆบอกว่าไม่ดีซะงั้น ไปเลยไปใช้ 3310 ไป เครื่องจะได้ไม่ช้า ไอ้พวกชอบมีอคติ โทรศัพท์เขาก็ดีๆเดี๋ยวปั๊ดหลังมือเลย[/quote]
NO_MIA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2007 16:02  

Anonymous ผู้เขียน:
ทำไงได้ล่ะครับนี่มันระบบซิมเบี้ยนนะครับ ข้อมูลมันมีเยอะมันก็ต้อช้าเป็นธรรมดาอ่ะแล้วคุณจะพูดเอาอะไรกัน ไม่มีโทรศัพท์รุ่นไหรหรอกที่มันจะดีเลิศทุกอย่าง โดยรวมที่ผมใช้มันก็ดีอ่ะ ไม่เห็นจะเป็นอะไร แค่มันช้าในบางช่วงเดี๋ยวมันก็ใช้ได้รอไม่นานหรอก หรือรีบมากก็โยนทิ้งไปซะ ไ อ้พวกบ้านรวย ของดีๆบอกว่าไม่ดีซะงั้น ไปเลยไปใช้ 3310 ไป เครื่องจะได้ไม่ช้า ไอ้พวกชอบมีอคติ โทรศัพท์เขาก็ดีๆเดี๋ยวปั๊ดหลังมือเลย
[/quote]

งง สงสัยเป็น CEO ของ NOKIA เหรอครับ
rookie_vip
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2007 14:34  

ทำไงได้ล่ะครับนี่มันระบบซิมเบี้ยนนะครับ ข้อมูลมันมีเยอะมันก็ต้อช้าเป็นธรรมดาอ่ะแล้วคุณจะพูดเอาอะไรกัน ไม่มีโทรศัพท์รุ่นไหรหรอกที่มันจะดีเลิศทุกอย่าง โดยรวมที่ผมใช้มันก็ดีอ่ะ ไม่เห็นจะเป็นอะไร แค่มันช้าในบางช่วงเดี๋ยวมันก็ใช้ได้รอไม่นานหรอก หรือรีบมากก็โยนทิ้งไปซะ ไ อ้พวกบ้านรวย ของดีๆบอกว่าไม่ดีซะงั้น ไปเลยไปใช้ 3310 ไป เครื่องจะได้ไม่ช้า ไอ้พวกชอบมีอคติ โทรศัพท์เขาก็ดีๆเดี๋ยวปั๊ดหลังมือเลย
[/quote]

ผมเห็นด้วยกับคุณอย่างยิ่ง Twisted Evil
text.mode
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2007 21:57  

ผมว่าจะซื้อรุ่นนี้ให้น้องอ่าครับ แต่ว่าเพื่อนมานบอกว่า รุ่น 6680/6681 ดีกว่า ผมก็เลยตัดสินใจไม่ถูกเลย ช่วยออกความเห็นข้อนี้ให้ผมด้วยนะครับว่ารุ่นไหนมันน่าจะดีกว่ากัน ผมจะได้ซื้อให้น้องผมถูกง่ะครับ (น้องผมมานไม่บอกอะไรเลย มันให้ผมเลือกให้ง่ะ -*-)
armakira
Year's Star

หัวข้อ : อาร์ม อากิระ คับผม
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2007 19:16  

สุดยอดแห่งความ Freedom จริง
ชอบมาก ทั้งสี และ ทุกส่วนของมัน
เป็นโทรศํพท์ที่ มองมันแล้ว ไม่รู้สึกเบื่อเลย
และเวลาใช้งานโทรศัพท์ ดูแล้วเรานี่ ไฮโซ จริงๆเลย

แต่ว่า กล้องน่าจะเป็น แนวนอน อ่ะ
แบบว่า ถ่ายรูปในแนวนอนและ Full Screen
จะชอบมากๆๆเลย

ตอนแรกเล็ง N73 ไว้ แต่พอเข้ามาในเวปนี้ เห็นโพสกันว่า
73 นี่มีปัญหาเยอะแยะ มากมาย

และความจำ 1 G ที่ Nokia ให้มา ของเราไม่เห็นช้าเลย

ยังไงเราก้อ เป็น แฟนคลับ Nokia อยู่แล้ว เชียร์เต็มที่เลย

เพราะว่า ใช้โทรศัพท์มาทุกยี่ห้อและ
NO_MIA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2007 19:30  

อยากได้รุ่นนี้จัง เมื่อไรราคาจะลงมาอีกนะ ตอนนี้เครื่องศูนย์ก็เหลือ 10,500 บาท
คนชอบเดา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2007 21:42  

มันบางกว่า เยอะเลย รู้สึกว่า n70 me จะบางกว่า n70 Laughing Very Happy
databoy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้ครับ
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2007 13:30  

คือ...ก็กำลังจะซื้อแล้วครับ แต่อ่านดูแล้วปัญหาเยอะจริง ๆ เลยนะ ราคาก็ไม่ยอมลงมาซักที รุ่นนี้ตกลงว่าปัญหาของมันอยู่ที่ซอฟแวร์ใช่ไหมครับ แล้วผมเคยเห็นว่ามีวิธิเช็คเวลาการใช้งานของเครื่องด้วย ไม่ทราบว่าต้องกดอารัยครับ ไม่ใช่เวลาโทรเข้า - ออกนะ เป็นการเช็คว่าเครื่องเคยใช้งานมายังน่ะ (เช็คตอนจะซื้อเครื่องใหม่น่ะ) ช่วยตอบกันด้วยนะครับ
NO_MIA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อยากได้ครับ
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2007 13:41  

databoy ผู้เขียน:
คือ...ก็กำลังจะซื้อแล้วครับ แต่อ่านดูแล้วปัญหาเยอะจริง ๆ เลยนะ ราคาก็ไม่ยอมลงมาซักที รุ่นนี้ตกลงว่าปัญหาของมันอยู่ที่ซอฟแวร์ใช่ไหมครับ แล้วผมเคยเห็นว่ามีวิธิเช็คเวลาการใช้งานของเครื่องด้วย ไม่ทราบว่าต้องกดอารัยครับ ไม่ใช่เวลาโทรเข้า - ออกนะ เป็นการเช็คว่าเครื่องเคยใช้งานมายังน่ะ (เช็คตอนจะซื้อเครื่องใหม่น่ะ) ช่วยตอบกันด้วยนะครับ

กด *#92702689# มันจะโชว์
Serial no.
Made
Purchasing date
Repaired
Life time <<< ให้ดูตัวนี้คับ เป็นเวลาใช้เครื่องทั้งหมด
art n70 me
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : n 70 me
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2007 19:41  

เวลาตั้งปลุกแล้วปิดเครื่องมันปลุกมั้ยครับ ของผมมันไม่ปลุกอะ ไม่ทราบว่าของคนอื่นเป็นงัยมั่งครับ
O9O9
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2007 22:44  

มันขึ้น การลงทะเบียนการ์ดซิมล้มเหลว ต้องทำไงอ่ะคับ

ขึ้นมาถี่มากๆ
databoy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไม่เห็นเช็คได้เลย
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2007 15:35  

Serial no.
Made
Repaired
Life time <<< ให้ดูตัวนี้คับ เป็นเวลาใช้เครื่องทั้งหมด[/quote]

มันไม่เห็นขึ้นอารัยเลยครับ...ใครรู้ช่วยตอบอีกทีแล้วกันนะครับ
อำไฟ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เล่นmsn
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2007 02:45  

เล่น msn บนมือถือไม่ได้ทำไงดี ใช้ระบบ dtac พิมข้อความส่งไม่ได้แต่ส่งพวก emotions ได้
อำไฟ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เข้าระบบ
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2007 02:49  

:oops: เข้าระบบ goolgel ได้ แต่เวลาหา web พิมคำว่าดารา พอเข้าปุ๊ป มันขึ้นเป็น [code][list][list=] 2 แล้วเข้า web นี้มันไม่เป็น เว็บดารทำไงก็เป็นใครมีวิธีแก้ช่วยบอกที อ้อถ้ามีวิธีดาวโหลดช่วยลงให้ที จะขอบคุณมาก ใช้ระบบ Dtac
vewa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : การแก้ไข
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2007 02:53  

Sad มีวิธีแก้ไขทำให้รูปเต็มหน้าจอได้ไงค่ะ เพราะตัว ไอคอนมาอยู่ข้างหน้าทำให้มันหายไปได้ไงช่วยบอกที Razz
เพราะว่าทำไม่เป็นเพิ่งซื้อมา
ruru
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : N70 Me เน่าๆๆแล้ว
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2007 17:44  

เครื่องผมชื้อมา3วันเองครับ เครื่องช้าก้อเปงธรรมดาใช่ไหมครับ แต่ของผมนี่ พอต่อเน็ตโดยผ่านคอม คือใช้โทรศัพเปงโมเด็ม ต่อเนตได้ไม่เกิน 5 นาที เครื่องมันก้อรีสตาทเอง แล้วก้อค้างไปเลยอ่ะครับ เซงสุดๆๆครับ อยากทราบว่า รุ่นนี้เหมาะที่จะใช้ต่อเนตหรือป่าวครับ แล้วมีคัยเปลอย่างผมบ้างครับ ของผมมานั่งรอลงซอฟแวร์ใหม่ครับ ไม่รุ้จะหายหรือป่าวด้วครับ ช่วยตอบที่นะครับ
tiilynn
Year's Star

หัวข้อ : blisstel ที่เดอะมอลล์ บางแค แย่....มาก
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2007 12:36  

ผมไปซื้อn70 me ราคา10300 วันที่6/6/07 ที่ blistel the mall บางแค ข้างๆร้านเทเลวิท สังเกตตอนพนักงานเอากล่องมา กล่องก็ถูกแกะพลาสติกที่ห่อไว้ ก็ทักว่าทำไมกล่องไม่ปิดสนิทแน่ใจว่าของใหม่นะ เค้าก็ไม่ได้ตอบอะไร ก็เอาเครื่องมาให้ลอง ลองแป้ปเดียวแล้วก็กะไปเล่นต่อที่บ้าน ระหว่างทางลองถ่ายรูป แล้วเปิดเข้าไปใน แกลลอรี่ภาพ ปรากฏว่ามีรูปใครไม่รู้เต็มไปหมด เลยไปที่ศุนย์ให้เปลี่ยนเครื่องใหม่ พนักงานก็ไปถามผู้จัดการ เค้าก็เอามือถือไปกดๆ แล้วยื่นให้เราบอกว่า ฟอแม็ทเม็มให้แล้ว ผมก็ไม่เอา ยืนยันจะเองเครื่องใหม่ ไอ้ผู้จัดการก็ไม่ให้ บอกว่าไม่มีแล้วมันก็นั่งทำงานต่อโดยไม่สนใจ ผมเลยโวยวายว่าซื้อราคาเต็มนะแต่ได้เครื่องมือสอง ถ้าไม่มีเครื่องใหม่ก็แคนเซิลบัตรเครดิต สักพักมันก็แคนเซิลให้ โชคดีของผมที่เช็คเครื่องก่อนไม่งั้นถ้าข้ามวันมันคงงี่เง่ากว่านี้แน่
แค่มาเล่าให้เพื่อนๆในนี้ฟังครับ
bubblin
Year's Star

จังหวัด: Khon Kaen
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2007 23:47  

ที่Jay-Mart 10,200 ค่ะ ซื้อมาเกือบเดือนแล้ว ไม่มีปัญหาไรนะคะ ตอนนี้เมมโมรี่เหลือแค่ 4 MB ก้อไม่เป็นไร ไม่หน่วงไรมาก เครื่องศูนย์ UD ค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: N70 Me เน่าๆๆแล้ว
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2007 07:26  

ruru ผู้เขียน:
เครื่องผมชื้อมา3วันเองครับ เครื่องช้าก้อเปงธรรมดาใช่ไหมครับ แต่ของผมนี่ พอต่อเน็ตโดยผ่านคอม คือใช้โทรศัพเปงโมเด็ม ต่อเนตได้ไม่เกิน 5 นาที เครื่องมันก้อรีสตาทเอง แล้วก้อค้างไปเลยอ่ะครับ เซงสุดๆๆครับ อยากทราบว่า รุ่นนี้เหมาะที่จะใช้ต่อเนตหรือป่าวครับ แล้วมีคัยเปลอย่างผมบ้างครับ ของผมมานั่งรอลงซอฟแวร์ใหม่ครับ ไม่รุ้จะหายหรือป่าวด้วครับ ช่วยตอบที่นะครับ

แสดงว่าเครื่องคุณติดไวรัสนะ ลองนำไปแสกนแล้วฆ่าทิ้งเสีย และรุ่นนี้เล่นเน็ตในเครื่องได้เลย
แต่จะมีปัญหาเวลาเล่นเอ็มนะส่งข้อความบนมือถือไม่ค่อยได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: blisstel ที่เดอะมอลล์ บางแค แย่....มาก
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2007 07:28  

tiilynn ผู้เขียน:
ผมไปซื้อn70 me ราคา10300 วันที่6/6/07 ที่ blistel the mall บางแค ข้างๆร้านเทเลวิท สังเกตตอนพนักงานเอากล่องมา กล่องก็ถูกแกะพลาสติกที่ห่อไว้ ก็ทักว่าทำไมกล่องไม่ปิดสนิทแน่ใจว่าของใหม่นะ เค้าก็ไม่ได้ตอบอะไร ก็เอาเครื่องมาให้ลอง ลองแป้ปเดียวแล้วก็กะไปเล่นต่อที่บ้าน ระหว่างทางลองถ่ายรูป แล้วเปิดเข้าไปใน แกลลอรี่ภาพ ปรากฏว่ามีรูปใครไม่รู้เต็มไปหมด เลยไปที่ศุนย์ให้เปลี่ยนเครื่องใหม่ พนักงานก็ไปถามผู้จัดการ เค้าก็เอามือถือไปกดๆ แล้วยื่นให้เราบอกว่า ฟอแม็ทเม็มให้แล้ว ผมก็ไม่เอา ยืนยันจะเองเครื่องใหม่ ไอ้ผู้จัดการก็ไม่ให้ บอกว่าไม่มีแล้วมันก็นั่งทำงานต่อโดยไม่สนใจ ผมเลยโวยวายว่าซื้อราคาเต็มนะแต่ได้เครื่องมือสอง ถ้าไม่มีเครื่องใหม่ก็แคนเซิลบัตรเครดิต สักพักมันก็แคนเซิลให้ โชคดีของผมที่เช็คเครื่องก่อนไม่งั้นถ้าข้ามวันมันคงงี่เง่ากว่านี้แน่
แค่มาเล่าให้เพื่อนๆในนี้ฟังครับ

เป็นเหมือนกันเวลาซื้อมาไม่ได้เช็คกับเครื่อง โดนเลยแต่คืนเครื่องไม่ได้ คุณโชคดีมากแย้วค่ะที่สามารถคืนได้แต่เราคืนไม่ได้ต้อบทนใช้ไป
NO_MIA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: blisstel ที่เดอะมอลล์ บางแค แย่....มาก
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2007 20:05  

เด๋วนี้ศูนย์เอาเครื่องมือ 2 มาขายเป็นมือ 1 แล้วเหรอเนี่ย ถ้าผมซื้อโทรศัพท์เครื่องใหม่ก็ไม่กล้าเข้าที่ศูนย์ blistel แล้วล่ะ กลัวโดนแบบนี้มั่ง เพราะบ้านผมอยู่แถวเดอะมอลล์บางแคด้วย ขอบคุณที่เข้ามาเตือนนะคับ ลองซื้อที่ศูนย์ DTAC สิคับ น่าจะดีกว่านะ ผมลองไปเดินๆดูหลายรอบแหละ แต่ยังไม่ได้ซื้อซะที รอราคาลงมาอีกหน่อย อิอิ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Jul 2007 07:05  

NO_MIA ผู้เขียน:

เด๋วนี้ศูนย์เอาเครื่องมือ 2 มาขายเป็นมือ 1 แล้วเหรอเนี่ย ถ้าผมซื้อโทรศัพท์เครื่องใหม่ก็ไม่กล้าเข้าที่ศูนย์ blistel แล้วล่ะ กลัวโดนแบบนี้มั่ง เพราะบ้านผมอยู่แถวเดอะมอลล์บางแคด้วย ขอบคุณที่เข้ามาเตือนนะคับ ลองซื้อที่ศูนย์ DTAC สิคับ น่าจะดีกว่านะ ผมลองไปเดินๆดูหลายรอบแหละ แต่ยังไม่ได้ซื้อซะที รอราคาลงมาอีกหน่อย อิอิ

ที่ศุนย์ไหนก็เป็นต้องเรียนรู้วิธีเช็คเครื่องและวิธีทุกอย่างหาได้ไหนเน็ตนี่ละใครจะซือต้องอ่านข้อมูลให้ดีเสียก่อนค่ะ
K&K
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2007 18:26  

เค้าบอกว่ารุ่นนี้ ส่งข้อความทาง MSN ไม่ได้เหรอคับ ใครใช้อยู่บอกที กะลังจะตัดสินใจซื้อ เพราะต้องใช้ส่งหากิ๊กซะด้วย อิ อิ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: การแก้ไข
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2007 04:06  

vewa ผู้เขียน:
Sad มีวิธีแก้ไขทำให้รูปเต็มหน้าจอได้ไงค่ะ เพราะตัว ไอคอนมาอยู่ข้างหน้าทำให้มันหายไปได้ไงช่วยบอกที Razz
เพราะว่าทำไม่เป็นเพิ่งซื้อมา

เข้าระบบการตั้งค่า แต่ทำไม่เป้นเหมือนกัน มีคนทำให้ วันหลังจะบอกให้นะตัวเอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2007 04:07  

K&K ผู้เขียน:
เค้าบอกว่ารุ่นนี้ ส่งข้อความทาง MSN ไม่ได้เหรอคับ ใครใช้อยู่บอกที กะลังจะตัดสินใจซื้อ เพราะต้องใช้ส่งหากิ๊กซะด้วย อิ อิ

ไม่รู้ดี แต่ที่เล่นนะยังส่งไม่ได้ยังหาวิธีแก้ไขไม่ได้เย้ย ถ้าจะส่งหากิ๊กนะต้องซื้อ N 95 แย้วเพราะว่ากิ๊กจะได้รู้สึกว่า มีว่าที่ในอนาคตรวย 555 รวยแต่หนีเปล่าไม่รู้นะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2007 04:10  

คนชอบเดา ผู้เขียน:
มันบางกว่า เยอะเลย รู้สึกว่า n70 me จะบางกว่า n70 Laughing Very Happy

จ้าบางอยู่แย้ว มากด้วย แต่จะซื้อศึกษาให้ดีก่อนนะตัว เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ไม่เห็นเช็คได้เลย
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2007 04:11  

databoy ผู้เขียน:
Serial no.
Made
Repaired
Life time <<< ให้ดูตัวนี้คับ เป็นเวลาใช้เครื่องทั้งหมด

มันไม่เห็นขึ้นอารัยเลยครับ...ใครรู้ช่วยตอบอีกทีแล้วกันนะครับ[/quote]

กดผิดเปล่าอะ ถึงไม่ขึ้นนะ
ลองอ่านวิธีทำอีกทีในเน็ตนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2007 04:13  

[/quote]

คนมันไม่พอใจนี่คุณ ความรู้สึกของคนไม่เหมือนกันด่ากันไม่ได้หรอกนะจะบอกให้ตัวเอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: .
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2007 02:33  

9 F A Z E ผู้เขียน:
คือผมมีปันหาที่งงมากๆอ่าครับ
คือเมื่อวันก่อนเมมผมโดนไวรัสไป
พอผมทำการฟอแมทใหม่
ลงเพลงใหม่รูปใหม่หมด
แต่ว่าเพลงที่ผมลงไปกลับแปลกๆ

คือชื่อศิลปินจะโชว์ก่อน แล้วชื่อเพลงก้อจะตามหลัง

แต่ตอนนี้กลับกลายเปนว่าอะไรก้อไม่รุ้
งงไปหมดเลย

มีใครเข้าใจคำถามผมช่วยตอบด้วยด่วนนะครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับว่าควรจะทำไงดี
จะเอาเข้า 0 เลยดีมั๊ย
หรือทำเองก้อได้
ผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับผม

foremat ใหม่แต่ไวรัสยังอยู่เปล่า ต้องล้างเครื่องแล้วลงโปรแกรมใหม่หมดไม่ต้องเข้าศูนยืก็ได้ ตามร้านที่มีคอมหรือพวกร้านขายโทรศัพ์ท์ก้มีหรือศุนย์โนเกียตามห้างก็มีทำได้หมดเพราะรุ่นนี้เป็น คอมตัวหนึ่ง
nnnggg
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อเครื่องใหม่ N70 Black แถมของแถมอะไรบ้าง
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2007 19:04  

ซื้อเครื่องใหม่ N70 Black ทางศูนย์แถมอะไรให้บ้าง นอกจากอุปกรณ์หลักๆ เมม 1 Gb แล้วอย่างอื่นมีอะไรให้อีกบ้าง แบบว่ากลัวบางร้านจะกั๊กเอาไว้ ไม่ยอมให้ของแถมที่เราควรจะได้...ช่วยบอกด้วยนะครับ
hareruya
Year's Star

หัวข้อ : ตอนนี้ราคาู่อยู่ที่เท่า่ไหร่เหรอครับ อาทิดหน้าผมจะไปซื้อ
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2007 23:41  

ระบบซิมเปี้ยนกับธรรมดามันต่างกันยังไงอะขอแบบเข้าใจง่ายๆ(ขอโทดคับผมไม่แน่ใจ)
แบบว่า 6300ไอโมบาย611 k550 n70me มันแจ๋งกว่ากันมากขนาดไหนมันเลือกไม่ได้ครับๆๆๆๆๆช่วยที
oishinok
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2007 00:06  

กาลังตัดสินใจซื้อ N70 ME เข้ามาอ่านแล้วมันก้อมีทั้งดีและก้อไม่ดี ตกลงแล้วมันดีจิง ๆ เปล่าคะ แล้วเสียงเป็นไงบ้างคะ เสียงดีมั้ย อยากทราบมากๆช่วยตอบทีค่ะ Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ตอนนี้ราคาู่อยู่ที่เท่า่ไหร่เหรอครับ อาทิดหน้าผมจะไปซื้อ
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2007 02:52  

hareruya ผู้เขียน:
ระบบซิมเปี้ยนกับธรรมดามันต่างกันยังไงอะขอแบบเข้าใจง่ายๆ(ขอโทดคับผมไม่แน่ใจ)
แบบว่า 6300ไอโมบาย611 k550 n70me มันแจ๋งกว่ากันมากขนาดไหนมันเลือกไม่ได้ครับๆๆๆๆๆช่วยที

บอกได้เลยไอโมบายอย่าเล่นนะ
ถึงเสียงดีจิงแต่มีปัญหาในการรับคลื่นยิ่งอยู่ ตจวนะหรือในมุมอับจะบอกให้รับไม่ได้แย้วจะมาหงุดหงิดนะ ใช้มาแย้ว 6300 นะไม่ได้เรื่อง

แต่รุ่น K 550 นะไม่รู้

70 นะใช้อยู่มีปัญหาเรื่องเสียงเวลาเปิดเต็มที่ในการฟัง mp3 เสียงแตกแต่ถ้าใช้หูฟังนะ OK
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ...
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2007 02:54  

oishinok ผู้เขียน:
กาลังตัดสินใจซื้อ N70 ME เข้ามาอ่านแล้วมันก้อมีทั้งดีและก้อไม่ดี ตกลงแล้วมันดีจิง ๆ เปล่าคะ แล้วเสียงเป็นไงบ้างคะ เสียงดีมั้ย อยากทราบมากๆช่วยตอบทีค่ะ Very Happy

อันนี้แล้วแต่ว่าคุณชอบแบบไหนถ้าซิมเบี้ยนจะใช้ให้ศึกษาให้ดีก่อนแต่แบบธรรมดานะก็ OK
jert
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : หน้าตาเครื่องเล่นเพลงของ n70me เป็นแบบไหนครับ อยากเห็น
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2007 20:27  

หน้าตาเครื่องเล่นเพลงของ n70me เป็นแบบไหนครับ อยากเห็น
songkung^_^
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2007 23:11  

ผมซื้อมาเมื่อวาน โดยรวมผมว่าโอเคนะครับกับราคา 9,990 บาท ช้านิดหน่อยแต่ก้อเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้ว เรื่องเสียงเพลง ฟังจากหูฟังผมว่าเสียงดีทีเดียวนะครับ ผมซื้อเครื่อง 0 มา ไม่กล้าเสี่ยงกะซื้อมือถือที่ตู้อีกแล้วครับ เข็ดไปจนตายเลยครับ สำหรับคนที่กำลังตัดสินใจซื้อผมว่าเครื่องนี้โอเคนะครับ
moshimaro
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Jul 2007 19:41  

พอดีผมพึ่งซื้อมือถือเครื่องแรก ซื้อมาเมื่อวานเอง
ใครรู้วิธีเอาภาพพักหน้าจออกบ่างอ่ะคับ
ผมไม่ชอบ พอจอดับสักแปบ ภาพพักหน้าจอรูป ดีแทค
ก้อขึ้นมา มีวิธีเอาออกมาคับ ใครรู้ช่วยบอกที
ขอบคุณครับ
green_day_9512
Year's Star

หัวข้อ : Re: ...
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2007 14:33  

moshimaro ผู้เขียน:
พอดีผมพึ่งซื้อมือถือเครื่องแรก ซื้อมาเมื่อวานเอง
ใครรู้วิธีเอาภาพพักหน้าจออกบ่างอ่ะคับ
ผมไม่ชอบ พอจอดับสักแปบ ภาพพักหน้าจอรูป ดีแทค
ก้อขึ้นมา มีวิธีเอาออกมาคับ ใครรู้ช่วยบอกที
ขอบคุณครับ

Menu > Tools > Themes > Options > Edit > Power saver > Date and time
Blitzz
Year's Star

จังหวัด: บุรีรัมย์
หัวข้อ : รบกวนตอบทีนะคับ
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2007 15:14  

ไม่ทราบว่า N70 เนี่ยอะคับ ฟังเพลงต่อเนื่องได้กี่ ชั่วโมงแบตถึงจะหมด แบบว่านั่งรถจากโคราชไปถึง กทม. นี่แบตยังเหลือไหมคับ ท่านใดทราบ รบกวนทีนะครับ Laughing
ลูกคุณหนู
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2007 19:31  

ใครก็ได้ช่วยบอกหน่อยค่ะว่า N70 ธรรมดา กับ N70 Me มันต่างกันยังไง มีข้อเสีย มีข้อดี ตรงไหน เพราะว่า เคยซื้อ0 N70 ธรรมดามาใช้ ก็ไม่มีปัญหาอะไร ตอนนี้แฟนก็เอาไปใช้แล้วค่ะ แต่ว่ากำลังคิดจะซื้อเครื่องใหม่แต่เป็น เครื่อง N70 Me เดือนหน้ามาใช้ อยากทราบว่ามีข้อดีกว่าตรงไหน และข้อเสียตรงไหนค่ะ บอกให้ละเอียดหน่อยนะคะ จะขอบคุณมากเลยค่ะ
m0m0-jaykung
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2007 21:40  

พรุ่งนี้จะไปซื้อ N70me แล้วเน่อ ขอพรด้วยนะก๊าบ สาธุๆๆๆ

จาไปซื้อที่ร้านอินสอล ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต

ที่ร้านเค้าติดป้ายบอกไว้เลยว่า ระวัง!!มีคนหลอกขายมือถือมือ 2

แต่บอกว่าเปนมือ 1
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รบกวนตอบทีนะคับ
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2007 00:30  

Blitzz ผู้เขียน:
ไม่ทราบว่า N70 เนี่ยอะคับ ฟังเพลงต่อเนื่องได้กี่ ชั่วโมงแบตถึงจะหมด แบบว่านั่งรถจากโคราชไปถึง กทม. นี่แบตยังเหลือไหมคับ ท่านใดทราบ รบกวนทีนะครับ Laughing

รถไปโคราชถึงกทม กี่ชัวโมง อะ ปรกติถ้าไม่ใช้นาน แบตจะใช้ได้น2-3 วัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2007 00:31  

ลูกคุณหนู ผู้เขียน:
ใครก็ได้ช่วยบอกหน่อยค่ะว่า N70 ธรรมดา กับ N70 Me มันต่างกันยังไง มีข้อเสีย มีข้อดี ตรงไหน เพราะว่า เคยซื้อ0 N70 ธรรมดามาใช้ ก็ไม่มีปัญหาอะไร ตอนนี้แฟนก็เอาไปใช้แล้วค่ะ แต่ว่ากำลังคิดจะซื้อเครื่องใหม่แต่เป็น เครื่อง N70 Me เดือนหน้ามาใช้ อยากทราบว่ามีข้อดีกว่าตรงไหน และข้อเสียตรงไหนค่ะ บอกให้ละเอียดหน่อยนะคะ จะขอบคุณมากเลยค่ะ

ต่างกันตรงเม็มที่ถมมา 70 me ให้ 1 จิกจ้า ไม่ต่างกันสักเท่าไรนะ
อ่ำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากถาม
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2007 04:21  

อยากถามว่าถ้าเอ็น 70 นี่โดยปกติแล้วก้โทรคุยทั่วๆๆไปแล้วนี่ แบตจะอยู่ได้กี่วัน อ่ะ อย่างสมมุติว่า โทรคุยปะปาย แบบว่ารวมๆๆเวลาแลวก็ประมาณวันละ สองชั่วโมงกว่าๆ แบตจะอยู่ได้กี่วันอ่ะอยากรู้เพราะว่าของผมอยู่ได้แค่วันกว่าๆๆเองก็หมดแล้ว เพิ่งซื้อมาด้วยครับ
modern man
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถอยมาเหมือนกัน n70me
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2007 17:14  

เครื่อง perfect ไม่มีปัญหาของย้อมแมว หรือ โปรแกรมลวน แต่อย่างใด
เจ๋งคับ ติอย่างเดียว ตอนเปิดเครื่อง และ เปิดภาพ ต้องรอสักหน่อย แต่ก็
work น่ะ
ซื้อที่ บลิสเทล เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ราคาเงินผ่อน แพงกว่าสด แต่ผ่อน 0% ราคา 10490
ถ้าสดจะถูกกว่าประมาณ 1,000.- บาท แถมพนักงานยังติดจอกันรอยให้ด้วย 100 บาท
ประทับใจสุด ๆ
ใช้ bluetooth i-tech ราคาแค่ 990 เอง เสียงแจ่มชัดแจ๋วเวลาพูด เสียแต่ฟังเพลงเป็น mono

0897879665 / 0853633679
modern man
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ตอบเรื่องแบต
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2007 17:17  

อ่ำ ผู้เขียน:
อยากถามว่าถ้าเอ็น 70 นี่โดยปกติแล้วก้โทรคุยทั่วๆๆไปแล้วนี่ แบตจะอยู่ได้กี่วัน อ่ะ อย่างสมมุติว่า โทรคุยปะปาย แบบว่ารวมๆๆเวลาแลวก็ประมาณวันละ สองชั่วโมงกว่าๆ แบตจะอยู่ได้กี่วันอ่ะอยากรู้เพราะว่าของผมอยู่ได้แค่วันกว่าๆๆเองก็หมดแล้ว เพิ่งซื้อมาด้วยครับ

ใช้ได้ประมาณเกือบ 3 วัน ถ้าคุยบ้าง ไม่คุยบ้าง
แต่ถ้าใช้ bluetooth คุยประมาณ 12 ชม. วันเดียว
แต่ถ้าไม่ใช้ bluetooth คุยประมาณ 12 ชม. 2 วัน คับ
NO_MIA
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2007 15:22  

ผมพึ่งซื้อมาเมื่อวันที่ 5 สิงหาคมนี้คับ ราคา 9,780 บาท ซื้อที่ศูนย์ M-LINK คับ เครื่องก็ปกติดีทุกอย่าง ยังไม่เกิดอาการเครื่องแฮ็งค์เลย แต่แบตของผมอยู่ได้แค่ วันเดียวเอง แต่คุยวันละประมาณ 1.5-2 ชั่วโมง แล้วก็ลงเพลงผ่านสาย USB ,ฟังเพลง,ลงโปรแกรม สงสัยคงกำลังเห่อของใหม่อยู่แบตเลยหมดไว เหงพนักงานขายบอกว่า ชาร์จไฟ 3 ครั้งแรก ให้ชาร์จ 6 ชั่วโมง ผมพึ่งชาร์จไปครั้งที่ 2
Unno
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : .
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2007 15:54  

เพิ่งซื้อเมื่อวานให้แฟน แต่ราคาผ่อนนะครับ 9,700 บาท ถือว่าถูกแล้วสำหรับการไปถามหลายๆ ร้าน 555 (คนขายก็น่ารักด้วย อิอิ... คุ้ม)

ไม่ชอบตรงมันชอบหน่วงทุกอย่างเลย สงสัยคนสวยจะลงโปรแกรมให้เยอะไปหน่อย อิอิ...

ถามข้อนึงครับ ทำไมไฟหน้าจอกว่าจะดับนานมากเกือบ 1 นาที ทั้งๆ ที่ตังแค่ 10 วิเองอ่ะ...
inspire21
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2007 01:24  

อยากทราบว่าผู้ที่ใช้งานอยู่แบตหมดไวไหมครับ ตอนแรกแบตผมอยู่ได้ประมาน 2-3 วัน คุยวันละประมาณ 2-3 ชม แต่ตอนนี้ต้องชารจ์ทุกวันเลยคุยประมาณ 2 ชม เองอ่ะ ที่เหลือไมได้ทำไรเลย ใช้มาประมาณ 5 เดือน อย่างงี้แบตเสื่อมแล้วรึเปล่าเนี่ย ผู้รู้ช่วยมาตอบทีนะครับ
งืมๆ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 08 Aug 2007 13:40  

ถ้าเอาไปให้ร้านทำไฟสีฟ้า เป็นไฟสีขาวจะเสี่ยงไปมั้ยเนี่ย
ไม่ค่อยชอบไฟสีฟ้าเลยอ่ะ
rookie_vip
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2007 17:04  

inspire21 ผู้เขียน:
อยากทราบว่าผู้ที่ใช้งานอยู่แบตหมดไวไหมครับ ตอนแรกแบตผมอยู่ได้ประมาน 2-3 วัน คุยวันละประมาณ 2-3 ชม แต่ตอนนี้ต้องชารจ์ทุกวันเลยคุยประมาณ 2 ชม เองอ่ะ ที่เหลือไมได้ทำไรเลย ใช้มาประมาณ 5 เดือน อย่างงี้แบตเสื่อมแล้วรึเปล่าเนี่ย ผู้รู้ช่วยมาตอบทีนะครับ

มันเสื่อมแล้วแน่นอนครับ
milktea
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2007 13:55  

แบตขาตทุกวันค่ะ หมดเร็วเหมือนกัน คุยวันละปะมาณ 1-2 ชม(ไม่ติดต่อกัน)
เพิ่งใช้มา1เดือนค่ะ ซื้อมือ1เครื่อง0 แต่ไม่แคร์ค่ะ ชิวๆ
แบตหมดก็ชาตทุกวันซะกันแบตหมดระหว่างวัน แบตเน่าก็ซื้อแยตใหม่ ไม่ต้องคิดไรมากหรอก แค่ชอบตัวเครื่องก็พอแล้วอะ

เราหายไปเครื่องนึงละโดนขโมยแต่ซื้อใหม่ก็รุ่นเดิมอะเพราะชอบรุ่นนี้ ชิวๆค่ะ
ไม่ต้องไปคิดไรมากเรื่องแบตหรอก เน่าก็ซื้อใหม่ จบ!!! (เครื่องเก่าก็ชาตทุกวันเหมือนกัน)
อาจเป็นเพราะเราเล่นมือถือบ่อยด้วยมั้งคะ ฟังเพลง+เล่นเกม ดูรูปที่ถ่ายไปเรื่อยๆ ชิวๆค่ะ

แต่อยากถามนิสนึงว่าเครื่องนี้สามารถเล่นเนตได้มะคะ แบบเชคเมลล์ เข้าHi5 เข้าเวปต่างๆอะค่ะ อยากทราบ
~~Master~~
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2007 08:44  

อยากทราบว่าตอนนี้ รุ่นนี้ราคาเครื่องศูนย์เท่าไรครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Aug 2007 17:36  

milktea ผู้เขียน:
แบตขาตทุกวันค่ะ หมดเร็วเหมือนกัน คุยวันละปะมาณ 1-2 ชม(ไม่ติดต่อกัน)
เพิ่งใช้มา1เดือนค่ะ ซื้อมือ1เครื่อง0 แต่ไม่แคร์ค่ะ ชิวๆ
แบตหมดก็ชาตทุกวันซะกันแบตหมดระหว่างวัน แบตเน่าก็ซื้อแยตใหม่ ไม่ต้องคิดไรมากหรอก แค่ชอบตัวเครื่องก็พอแล้วอะ

เราหายไปเครื่องนึงละโดนขโมยแต่ซื้อใหม่ก็รุ่นเดิมอะเพราะชอบรุ่นนี้ ชิวๆค่ะ
ไม่ต้องไปคิดไรมากเรื่องแบตหรอก เน่าก็ซื้อใหม่ จบ!!! (เครื่องเก่าก็ชาตทุกวันเหมือนกัน)
อาจเป็นเพราะเราเล่นมือถือบ่อยด้วยมั้งคะ ฟังเพลง+เล่นเกม ดูรูปที่ถ่ายไปเรื่อยๆ ชิวๆค่ะ

แต่อยากถามนิสนึงว่าเครื่องนี้สามารถเล่นเนตได้มะคะ แบบเชคเมลล์ เข้าHi5 เข้าเวปต่างๆอะค่ะ อยากทราบ

เข้าได้แต่แค่ตรวจว่าใครส่งมานะ แต่เล่น MSN ยังไม่ได้เลยหาวิธีแก้ไขอยุ่ว่าทำไง
ถ้ารู้ว่าเล่น MSN ได้ช่วยบอกทีเน้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: .
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2007 08:24  

Unno ผู้เขียน:
เพิ่งซื้อเมื่อวานให้แฟน แต่ราคาผ่อนนะครับ 9,700 บาท ถือว่าถูกแล้วสำหรับการไปถามหลายๆ ร้าน 555 (คนขายก็น่ารักด้วย อิอิ... คุ้ม)

ไม่ชอบตรงมันชอบหน่วงทุกอย่างเลย สงสัยคนสวยจะลงโปรแกรมให้เยอะไปหน่อย อิอิ...

ถามข้อนึงครับ ทำไมไฟหน้าจอกว่าจะดับนานมากเกือบ 1 นาที ทั้งๆ ที่ตังแค่ 10 วิเองอ่ะ...

ลองตั้งหม่จิ หรือไม่ก็เครื่องติดไวรัสอะเปล่า
อ่ำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : บอกที
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2007 07:15  

คือว่า ตอนแรกที่ไปลงโปรแกรมปุ่มล๊อกมันก็ลอกแบบอัตโนมัต แล้วไม่รู้ไปกดอ่ะไรตอนนี้มันก็ไม่ลอคอัตโนมัตแล้วอ่ะ พอเข้าไปตั้งที่ส่วนตัวแล้วก็ไปที่รูปตัวลอกที่เขียนว่า setup พอเข้าไปตั้งก็ไม่เห็นว่ามันจะลอคอัตโนมัตเลย มีใครรู้บ้างไหมช่วยบอกทีว่าจะให้มันเป็นแบบลอคอัตโนมัต แบบเดิมจะทำอย่างไรตอบทีน้าผู้รู้ทั้งหลาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2007 11:28  

เข้าได้แต่แค่ตรวจว่าใครส่งมานะ แต่เล่น MSN ยังไม่ได้เลยหาวิธีแก้ไขอยุ่ว่าทำไง
ถ้ารู้ว่าเล่น MSN ได้ช่วยบอกทีเน้อ

ลงโปแกรม Turbo MSN จิคับเล่นด้าย ฟันธง!! Cool
อ๋องน้อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2007 11:28  

ลงโปแกรม Turbo MSN จิคับเล่นด้าย ฟันธง!! Cool
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2007 19:00  

ทำไม่เปิดเครื่องประมวลผลช้ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยตอบให้หน่วย และทำกับคอมพิวเตอร์ต้งใช้แผ่นไดร์เวอร์ รุ่นอื่นไม่มเห็นต้องใช้เลย ไม้เข้าใจจริงๆๆนะ ช่วยตอบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2007 08:37  

อ๋องน้อย ผู้เขียน:

ช่วยลงโปรแกรมให้ทีสิค่ะ
มีให้ลงจะให้รางวัลค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2007 09:43  

อ๋องน้อย ผู้เขียน:

ช่วยลงโปรแกรมให้ทีสิค่ะ
มีให้ลงจะให้รางวัลค่ะ

โหลดที่นี่เลยครับ
http://www.upload.th.la/?d=90AD8F807
56565
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2007 22:53  

ใครรู้ราคาเครื่องศูนย์ตอนนี้บอกทีหน่อยครับ จะได้เตรียมเงินไปถูก
oi l26/9/2550
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขายด่วนค่ะ Nokia N70 Black Music Edition ของใหม่ 100%
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2007 10:57  

ราคาเครื่องศูนย์ของใหม่เลย 9,750 บาท (ที่พาวเวอร์บาย เซ็นทรัลเวิร์ด25/9/2550)

ขายด่วนค่ะ

วันนี้ได้รับโทรศัพท์มือถือเครื่องใหม่เป็นของขวัญวันเกิดค่ะ
แต่ไม่ชอบรุ่นนี้ค่ะ เลยต้องการขายเพื่อไปซื้อรุ่นใหม่
ของใหม่แกะกล่อง 100% ประกันเต็ม 12 เดือน
ยังไม่กล้าชาร์จแบตเลยค่ะ อยากให้ใหม่จริง ๆ
ไม่อยากให้มีรอยนิ้วมือเลย ใบรับประกันก็ยังไม่ได้เขียน
ขอเพื่อนที่ชอบรุ่นนี้จริง ๆ ติดต่อมานะคะ

ของแถมที่ชาร์จในรถยนต์ค่ะ...ทุกอย่างในกล่องครบ...แถม mem 1 g. ด้วยนะในชุด

Nokia N70 Black Music Edition

ราคาพิเศษ 9,500.00 บาท

รายละเอียด: ขับเคลื่อนการทำงานด้วยระบบปฏิบัติการ Symbian OS v8.1a พร้อม User Interface แบบ Series 60 UI

หน่วยความจำ Shared Memory 30 MB พร้อมรองรับหน่วยความจำเสริมภายนอกแบบ Dual Voltage-RS-MMC Card (แถมฟรีการ์ดหน่วยความจำขนาด 1 GB)

โปรแกรม RealPlayer Media Player สำหรับเล่นไฟล์มัลติมีเดีย พร้อมรองรับการเปิดดูรายการ Multimedia ในรูปแบบ Streaming

กล้องดิจิตอลตัวหลักด้านหลัง ความละเอียดระดับ 2 ล้าน Pixels (1600x1200 Pixels) พร้อมกล้องดิจิตอลขนาดเล็กด้านหน้า ความละเอียดระดับ VGA (640x480 Pixels)

วิทยุ FM Stereo ในตัว, รองรับการใช้งานฟังก์ชัน Visual Radio, รองรับการใช้งานฟังก์ชัน Push-To-Talk (PoC)

ระบบสัญญาณ Dual Mode - Tri Band (WCDMA - GSM 900/1800/1900 MHz)
ขนาด 108.8 x 53 x 21.8 มิลลิเมตร
น้ำหนัก 126 กรัม
ชนิดจอแสดงผลแบบ TFT LCD 262,144 สี ความละเอียด 176 x 208 Pixels (กว้าง 2.1 นิ้ว)
- ระบบปรับความสว่างของหน้าจอแบบอัตโนมัติ
ชนิดแบตเตอรี่ Li-Ion 970 mAh (BL-5C)
ระยะเวลารอรับสาย 211 ชั่วโมง
ระยะเวลาสนทนา 3.6 ชั่วโมง

***ขอความจริงใจ...ไม่หลอกลวง...มีใบเสร็จยืนยันที่มาที่ไปจริง ๆ***

update 25/09/2550
http://plaza.hunsa.com/read.php?ID=0649686
http://www.pantipmarket.com/telecom/topic/T6346000.html

ติดต่อทางเมล์ก่อนค่ะ
ราคา : 9,500.00 บาท
*นัดเจอเพื่อรับของ กทม.
*ขอเป็นเงินสด

***สุดท้ายถ้าไม่มีใครซื้อเลยจะไปขายตามร้านมือถือทั่วไปค่ะ***

ขอบคุณมากค่ะ

oil
oil28.9.2550
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ลดราคาแล้วค่ะ
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2007 03:36  

จาก 9,500 บาท

ลดเหลือ 9,000 บาทถ้วนค่ะ
ไม่ลดอีกแล้ว ของใหม่ 100 %

ด่วนก่อนสิ้นเดือนกันยายน 2550 นี้ค่ะ
again@bkkmail.com
oil
azayo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ..........
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2007 12:27  

~{AotTo}~ ผู้เขียน:
สำหรับใครที่มี N70 อยู่ในมือ ท่านสามารถเปลี่ยนให้เป็น N70 Black ได้ไม่ยาก

1. ไปที่ร้านขายอุปกรณ์มือถือใกล้บ้านท่าน
2.เลือกหน้ากากสีดำ พร้อมปุ่มสีดำ

รอประมาณ 3 นาทีให้ช่างเปลี่ยนให้
.......
ปิ๊ง.....................

N70 Black อยู่ในมือท่านแล้ว Very Happy

----------

5 5 5 5+

อย่าลืมซื้อ Mem 1GB มาใส่ด้วย .. เครื่องคุณจะได้เป้น N70 ME ที่สมบูรณ์

เราซื้อ N70 ME มา ซื้อเสร็จ เปลี่ยนหน้ากาก เปงสีขาว.. เพราะชอบสีขาว ..ซะอย่างงั้น ~*

ไม่ชอบสีหน้ากากมันอะ..ไม่เงาเลย T___________T
ดีที่เสียง..ดัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2007 07:45  

[quote=
"e_lle_z"]ไม่สวยเลยอะ[/quote]
ไม่มีปัญญาซื้อรึเปล่าถึงบอกไม่สวย-ไม่ :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: :evil: :evil: :evil: :smt013
egigza
Year's Star

หัวข้อ : กูนี่ล่ะ
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2007 00:58  

เราพึ่งซื้อมาอ่ะ 9650 บ.ที่เทเลวิซอ่ะ

ที่แรกเราจาเอา 72 อ้ะ

แต่แบบว่าชอบ70มากกว่าเพราะเราเคยใช้ของพี่เราอ่ะ

ติดใจ

เราก้อเลยไปซื้อเอง

ก้อถือว่าดี

แบตก้อไม่หมดเร็วเกินไปหนิ แต่ก้อชาร์ท ทุกวันอ้ะ

เพลงก้อเสียงดีใช้ได้อ่ะ

กล้องก้อชัดอ่ะ (กล้องหลังน่ะ)

กล้องหน้าถึงมันจะห่วย

แต่พ่อถ่ายแล้วก้อ ไม่ถึงกะอุบาทตา ดูไม่ได้อ่ะ

แต่เวลาอัดเสียงอัดได้ ครั้งละ1นาที แต่1นาทีของ70 อ่ะ เวลามันนับช้า (ok)

เครื่องของเราไม่เคยค้างเลยยอ่ะ

อาจมีติดมั่ง แต่ไม่ติดจนน่ารำคาน ติดนิสๆๆ นิดจิงๆๆ

แต่เราอยากได้เมมเพิ่มอีกอ่ะ

เพราะเราใส่เพลง

แล้วก้อถ่ายภาพเยอะอ่ะ

กลังมันเต็มอ่ะ

เพราะมันก้อเกือบๆๆแล้ว

เราต้องลบเพลงไม่รุกี่เพลง กะ ภาพอีกเยอะอะ

โดยรวมก้อโอเค สำหรับคนที่จะซื้ออ่ะ

แล้วตอนนี้ราคาก้อไม่ถึงหมื่นแล้วด้วย

สำหรับเรื่องภาพลักอ่ะ มันก้อสวยดีอ่ะ

ตอนที่เราใส่ซิลิโคนแล้วเอาไป รร.อ่ะเพื่อนเราบอกให้ถอดซิลิโคนลยอ่ะ

เพราะมันสวย แบบว่า เข้มๆดูดีอ่ะ

ไม่ถึงกะหรูหราอลังการงานสร้าง

แต่ก้อไม่ขี้เหร่

เออๆๆๆอีกอย่างๆ ข้อเสียๆ

ฝาหลังไม่ทนอ่ะ

ไม่รุอ่ะ คิดไปเองรึป่าวนะ

เราลองตีดเบาๆๆอ่ะ

เสียงมันเปาะๆ

แล้วเวลาเลื่อน ขึ้น-ลง

สัมผัสได้เลยว่า ฝาไม่ทน = = "

โดยรวมก้อ เพื่อนเรายังอยากได้เลย
U_TUBE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เลือกไม่ถูก
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2007 00:43  

กำลังตัดสินใจซื้อแต่เลือกไม่ถูกระหว่าง Nokia N72 กับ Nokia N70 Music... กับ Sony w810i ช่วยแนะนำหน่อยครับ TOT
แหวน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2007 20:10  

เพิ่งซื้อมาค่ะ
รอราคามันลงตั้ง เกือบปี
ตอนนี้ 8900 ที่เทเลวิช
ถูกใจมากค่ะ
TLiw
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2007 13:46  

เพิ่งซื้อเมื่อวาน

ฝากน้องซื้อ เงินผ่อนนะ ลองใช้งานเบื้องต้นก็โอเคนะ

แต่ยังไม่ค่อยคุ้นเท่าไร เคยใช้แต่ slide เราจะเลื่อนมันอยู่เรื่่อยเลย 555
แวะมาบอก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ราคาใหม่ (เก่ารึป่าว)
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2007 12:04  

เห็นในโบว์ชัว บอกขาย 7990 เองอ่ะ
ll
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : หน้าจอ
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2007 17:39  

ไม่รู้อ่ะค่ะ เวลาใช้ไปใฃ้มา หน้าจอดับซ่ะงั้น ค่ะ ทามงายดี อ่ะค่ะ ใช้งานไม่ได้เลยค่ะ :twisted:
cacophony
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2007 13:48  

ใช่ครับ 7990 ร้าน Blisstel ใน BigC จัด promotion อยู่ครับ
พอลงมาพันกว่าบาท เริ่มอยากได้แล้วครับ ตอนแรกลังเลอยู่
เพราะรุ่นนี้ของเค้าดีกว่ารุ่นอื่นๆจริงๆ ทั้งภาพ เสียง วีดิโอ
mahdant
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2007 19:08  

เวลาผมถ่ายภาพด้วยกล้องหลัง ผมลองเทียบกับเพื่อนดูแล้วภาพของผมมันเป็นสีเหลืองอ๋อยครับไม่ทราบว่าต้องแก้ไขหรือตั้งค่าอย่างไร Crying or Very sad
egigza
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2007 20:09  

น่ะ แบตของเราไม่เหนจะหมดเร็วเลยอ่ะ อยุได้นาน1วันมั้ง

แบบว่าถ้าฟังเพลงเล่น ก้ออยุได้นานน่ะ

แต่ถ้าเล่นเกมก้อลดเวลาลงมาอีกอ่ะ
<<B16A>>
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2007 21:54  

ซื้อตั้งแต่14900 ตอนนี้เหลือ9000เองหรือนี่ Shocked
70-1
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ตอบผมที
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2007 08:54  

รู้ไหมครับว่าทำไม เวบ http://www.freeforum101.com/n70/ นี้เข้าไม่ได้(อาทิตย์กว่าแล้ว)
whiskynine
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ตอบผมที
วันที่โพสท์ : 05 Dec 2007 21:52  

70-1 ผู้เขียน:
รู้ไหมครับว่าทำไม เวบ http://www.freeforum101.com/n70/ นี้เข้าไม่ได้(อาทิตย์กว่าแล้ว)

เข้าได้แล้วนะคับ
netstat28
Year's Star

หัวข้อ : แหะๆ อยากได้จิงๆ
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2007 08:49  

อยากได้จิงๆอ่าค่ะรุ่นนี้ 9000 แล้วตอนนี้..ขอป๊าไว้แล้ว รอวันเด็กปีหน้า ก้อเรายังเปนเดกนิเนาะT^T

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย netstat28 เมื่อวันที่ 12 Dec 2007 09:55; ทั้งหมด 1 ครั้ง
netstat28
Year's Star

หัวข้อ : 555+
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2007 09:51  

[/quote]

555+
ได้จัยจิง

netstat28
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2007 19:11  

รุ่นนี้คนใช้เยอะจิงๆ มองไปทางไหนก้อมีแต่คนใช้ N ทั้งสีซิลเวอร์ ดำ และต่างๆนาๆมากมายล้วนแล้วแต่เปง N70 ทั้งนั้น แง้ แต่มานสวยจิงอ่ะเนาะ น่าใช้ จะเอาดีมั้ยหว่า เพราะตอนนี้คนใช้รุ่นนี้เยอะมากๆเยย ไงดีๆ
อำไฟ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เสียค่าโง่
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2007 12:49  

เมื่อวานไปเซียร์ เอา N70 ไปลงโปรแกรม MSN เสียไป 100 บาท
รู้ว่าโหลดในเน็ตได้แต่ทำไม่เป็นอะจิ ทำค่าลงโปรแกรมแพงอย่างงี้ก็ไม่รู้

6300 เล่นเพลงไม่ต่อเนื่องไปอัพเกรดล้างเครื่องแล้วทำใหม่ เสีย 350 บาท
โคตรแพง
อยากจะบอกว่าใครมีปัญหาให้มาอ่านในกระทุ้แล้วทำเองที่บ้านดี่ก่าไม่ต้องเสียค่าโง่เหมือนเรา
ppoi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ไฟปุ่มกดT^T
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2008 12:44  

เพิ่งซื้อมาได้ไม่กี่วัน
แต่เราสงสัยว่าทำไมไฟปุ่มกดมันติดๆดับๆ
แบบว่าพอเล่นในที่สว่างแล้วไม่เหนแสงปุ่มกดเลย..แต่บางทีเล่นในที่มืดก้อไม่เหนไฟ
รึไม่ก้อบางทีกดๆอยู่ก้อไม่มีไฟขึ้น เล่นๆไปซักพักก้อมีไฟ
..งง
แล้วงี้คือไฟปุ่มกดมันรวนรึเสียแล้วหรออT^T
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ไฟปุ่มกดT^T
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2008 12:51  

ppoi ผู้เขียน:
เพิ่งซื้อมาได้ไม่กี่วัน
แต่เราสงสัยว่าทำไมไฟปุ่มกดมันติดๆดับๆ
แบบว่าพอเล่นในที่สว่างแล้วไม่เหนแสงปุ่มกดเลย..แต่บางทีเล่นในที่มืดก้อไม่เหนไฟ
รึไม่ก้อบางทีกดๆอยู่ก้อไม่มีไฟขึ้น เล่นๆไปซักพักก้อมีไฟ
..งง
แล้วงี้คือไฟปุ่มกดมันรวนรึเสียแล้วหรออT^T

มันมีเซอเซอรับแสง อ่ะนะ ของเรามันก้อเปงงีแหละ มันอัจฉริยะตงไหนมีแสง ก้อดับปุ่มกด บางทีหน้าจอก้อดับ เพื่อประหยัดแบตครับ
5150
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2008 23:15  

อยากทราบว่าในแพ็คที่ซื้อมาเค้าแถมอะไรบ้างอ่ะคับ
เห็นบางคนบอกว่ามีซอง มีผ้าเช็ดหน้าจอให้ด้วยอ่ะครับ
แต่ที่แน่ๆต้องมีเมม1จิ๊ก ที่ชาร์ต หัวแปลงใช่ป่ะครับ
เวงกำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jan 2008 01:20  

คนใช้เยอะ อ่ะ เหมือน ของโหล เลย ยิบโทรศัพ ออก มาเห็นแต่รุ่นเดียวกัน เรื่มจะอาใช้ ล่ะ ขาย ทิ้งดี ก่า ใช้ 3310i ดี ก่า กล้อง 30ล้าน บูธูท 30 กิโล Mp10 5555+
Rkk
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2008 20:30  

ไอ่ ข้างบนกาก หวะ ผม อยาก รู้ ครับ หูฟัง ที่มันแถมมาเสียงดีปะ อยากรู้ครับ ท่านเทพมา ตอบ ที ครับ
กำลังจะซื้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2008 16:56  

พอดีจะซื้อเครื่อง N70ME อ่ะค่ะ ไม่เคยใช้มาก่อนเลย ซิมเบี้ยน เลยอยากจะรู้ว่า จะมีวิธีเช๊คไหมคะ ว่าเครื่องที่ซื้อย้อมแมวเปล่า เอาแบบเช็คหน้าร้านได้เลยอ่ะค่ะ บอกตรงๆ กลัวย้อมอ่ะค่ะ เพราะเหงขายกานเกลื่อนเลย

Exclamation ใครรู้รบกวนบอกทีนะคะ จะซื้อวันศุกร์นี้แล้วอ่ะค่ะ

Exclamation ที่มาบุญครองอ่ะค่ะ ใครมีร้านแนะนำ เอาแบบมือหนึ่ง ไม่ย้อมนะคะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2008 19:55  

กำลังจะซื้อ ผู้เขียน:
พอดีจะซื้อเครื่อง N70ME อ่ะค่ะ ไม่เคยใช้มาก่อนเลย ซิมเบี้ยน เลยอยากจะรู้ว่า จะมีวิธีเช๊คไหมคะ ว่าเครื่องที่ซื้อย้อมแมวเปล่า เอาแบบเช็คหน้าร้านได้เลยอ่ะค่ะ บอกตรงๆ กลัวย้อมอ่ะค่ะ เพราะเหงขายกานเกลื่อนเลย

Exclamation ใครรู้รบกวนบอกทีนะคะ จะซื้อวันศุกร์นี้แล้วอ่ะค่ะ

Exclamation ที่มาบุญครองอ่ะค่ะ ใครมีร้านแนะนำ เอาแบบมือหนึ่ง ไม่ย้อมนะคะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ Very Happy

ร้านที่เคยซื้อ ร้านนิดเทเลคอม ร้านแมคโครโฟน ร้านนาซ่า ร้าน 59โมบาย ร้านบิ๊กบอส เท่าที่ใช้เครื่องไม่เคยมีปัญหาค่ะ แต่ที่ซื้อบ่อย ๆ ก็เห็นจะเป็นร้าน 59โมบาย เพราะลองเครื่องก่อนจ่ายเงินได้ แต่ต้องซื้อนะคะ ไม่ใช่ลองแล้วไม่ซื้อ โดน...แน่ ๆ

เห็นบอกว่าเวลาไปซื้อก็ให้เช็คกล้องมี Dead Pixel ไหม เช็คการสั่น เช็คเสียงเปิดให้สุด ดูในคลังภาพว่ามีรูปแปลกปลอมไหม เช็คเวลาการใช้เครื่องโดย กด *#92702689# เลือกที่ Life Time เช็คโทรเข้าโทรออกว่าเสียงชัดเจนไหม และก็เช็คอุปกรณ์ให้ครบ ก็น่าจะครบแล้วนะคะ
กำลังจะซื้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2008 16:03  

ขอบคุณค่ะ ว่าจะไปซื้อที่ร้าน โมเดริน(Modern) อ่ะค่ะ ไม่รู้ว่าดีเปล่าอ่ะคะ ใครเคยมีประสบการณ์ช่วยบอกทีค่ะ จะซื้อพรุ่งนี้แล้วค่ะ เหอๆ ยิ่งใกล้ยิ่งอยากได้เร็วๆ จะอดใจรอไม่ไหวแล้วเนี่ย อยากให้ถึงวันพุ่งนี้เร็วๆจังเลยค่ะ

เว็บนี้ดีจริงๆเลยค่ะ ได้ความรู้จากเว็บนี้เยอะมากๆเลยค่ะ ขอบคุณทุกๆคนเลยนะคะ
ซื้อมาแล้ว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2008 16:21  

ซื้อมาแล้วค่ะ Very Happy เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ที่ร้าน ปิโยเทเลคอม มาบุญครองชั้น 4 ค่ะ

ราคา เครื่องอยู่ที่ 8040 บาทค่ะ + ลงโปรแกรม 100 + ฟิล์มกันรอย 100+ ถุงใส่มือถือ 120= 8360 บาท ค่ะ ถือว่าไม่แพงนะคะ

เครื่องประกันศูนย์ Adv ค่ะ (หากเครื่องมีปัญหาภายใน 7 วัน เปลี่ยนเครื่องใหม่ให้เลยค่ะ)

สภาพโดยรวมตอนนีใช้มาได้ 4 วัน ก็ถือว่า ดีมากเลยนะคะ ไม่มีการแฮงค์ เครื่องไม่ช้ามาก

ลำโพงเสียงดีมากๆ กล้องก็ภาพชัดสมจริง หุหุ รวมๆแล้ว ชอบค่ะ Very Happy

จาก กำลังจะซื้อ >>>>> เลยเปลี่ยนเป็น ซื้อมาแล้ว อิอิ
สำเนียง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Feb 2008 13:04  

ที่มหาสารคาม ราคาประมาณเท่าไร่ ช่วยตอบที
onlyyyou
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เรื่องภาพ
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2008 15:41  

ทำไมเวลาถ่ายรูปแล้วดูในจอ n70 ถึงแบบว่าไม่ค่อยสวย แสง มันดูไม่สวยอ่า
แต่ว่าพอส่งบลูไปให้ n73 แล้วแสงสวยกว่าเยอะภาพก้อออกมาสวยกว่าด้วยอ่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2008 14:19  

เพิ่งซื้อมาใส่ครับ กับN70ME ก็ใช้ได้ดีนะ

(แต่สงสัยจะของปลอมหรือเปล่าไม่รู้ ดูกล่องแล้วชอบกล)

ลองหามาใส่ดูนะครับ เก็บเพลงได้ 30 อัลบั้มแล้ว ไม่ช้าเท่าไหร่

เสียเงินไป 750 บาท ที่พันทิพย์

แต่แบบนี้ผมลองใส่แล้วใช้ไม่ได้นะครับ แต่ 550 บาทเอง ซินเนคด้วยนะ...งง

[img]http://tbn0.google.com/images?q=tbn:ITaOPk-lpfpEVM:http://www.tarad.com/td_computech/img-lib/spd_2007072160009_b.jpg[/img]
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2008 14:25  

แบบนี้ ที่ใส่แล้วเครื่องไม่เห็นการ์ดครับ
nokiathai
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : N70ME is the most classic phone made by NOKIA
วันที่โพสท์ : 25 Mar 2008 16:49  

N70ME is the most classic phone made by NOKIA http://www.jobgle.com
ดพหหด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : หกดกดหด
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2008 11:11  

กผดกดหกดผ Sad Sad Sad Sad
kingsize mobile
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Apr 2008 14:23  

Neutral
smtown
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2008 19:15  

อยากทราบว่า
มีปัญหาเรื่องครื่องรวนมั้ยคะ
อย่างเช่นเวลาถ่ายรุปน่ะค่ะ

--ขอบคุณค่ะ--

^^
smtown
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2008 19:17  

อยากทราบว่า
มีปัญหาเรื่องครื่องรวนมั้ยคะ
อย่างเช่นเวลาถ่ายรุปน่ะค่ะ

--ขอบคุณค่ะ--

^^
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: