Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 3250 สนจัยแลกกับ N70 และ N72 ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1205
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : 3250 สนจัยแลกกับ N70 และ N72 ครับ
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2007 20:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

สนจัยแลกกะ 70 หรื อ 72 น่ะครับ

หมดประกันแล้วก็ได้ แต่อุปกรณ์ยกกล่องครับ

ผมมี 3250 สภาพดีครับ ไม่เคยเข้าศุนย์ ไม่เยหล่น ไม่เคยซ่อมครับ

สีเงิน เฟิร์มแวร์เป็น Expressmusic แล้วครับ

อุปกรณ์ยกกล่องครับ แต่ขาดกล่องเพียงอย่างเดียว
ประกอบด้วย ตัวเครื่องสีเงิน เมม 512 ที่ชาร์จ หูฟังแบบรีโมท
คู่มือ ดาต้า ซีดี ซิลิโคน กรอบใส

ติดต่อ 085 985 9979 หรือ kz_kn@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: