Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 NOKIA CARE ขอนแก่น !!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 6339
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: KhonKaen
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : NOKIA CARE ขอนแก่น !!!
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2007 18:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือวันนี้ไป NOKIA CARE ขอนแก่น มาครับ ว่า จาไป เปลี่ยน Body ทั้งตัว N73 ว่าจาเปลี่ยนเปนหลังสี ส้ม ให้แหล่มซะหน่อย เค้าบอกว่า เปลี่ยน ข้ามรุ่นไม่ได้อะคับ คือ ผมใช้ หน้าขาว-น้ำตาล เค้า บอกว่า เปลี่ยน ได้ แค่ หน้าขาว หลัง น้ำตาล กะ หน้าเงิน หลังมังคุดเท่านั้นอะ เลยอยากถามว่า เปนงี้ จิง หลอคับ งง มากมาย

ขอบคุณสำหรับ คำตอบ ครับ

แล้วอีกอย่างหนึ่ง พนักงาน พูดจา+ บริการ ไม่ดีเลย เหมือนไม่อยากทำงาน (ตามจริงมีเรื่องมากกว่านี้อีก เดี๋ยว วัน หลังค่อย เล่าต่อ)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ZP เมื่อวันที่ 21 Jul 2007 23:33; ทั้งหมด 1 ครั้ง
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2007 21:51  

ใส่ได้ครับ ก็มันมาจากเบ้าพิมพ์เดียวกัน ต่างกันแค่สีภายนอกครับ
ZP
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2007 22:15  

atthaphon_s ผู้เขียน:
ใส่ได้ครับ ก็มันมาจากเบ้าพิมพ์เดียวกัน ต่างกันแค่สีภายนอกครับ
นั่นสิ แต่เคัาไม่ยอมเปลี่ยนให้อะคับ
tofuchinoiz
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Khon Kaen
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2007 23:36  

หลองับ
ว่าจะไปเปลี่ยนของN93อยุ่พอดีแต่ว่า
มีสีส้มด้วยหรอคับ ไม่ยักรุ้

ปล.พี่คนที่นั่งเค้าเตอข้างทีวีช่อง2นิสัยไม่ค่อยดีครับ
ต้องเค้าเตอร์ตรงทางเข้าด้านหน้า บริการดี คุยเล่นกันได้คับ
ผมไปบ่อย ตีซี้แล้ว งุงิ
ZP
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2007 01:47  

tofuchinoiz ผู้เขียน:
หลองับ
ว่าจะไปเปลี่ยนของN93อยุ่พอดีแต่ว่า
มีสีส้มด้วยหรอคับ ไม่ยักรุ้

ปล.พี่คนที่นั่งเค้าเตอข้างทีวีช่อง2นิสัยไม่ค่อยดีครับ
ต้องเค้าเตอร์ตรงทางเข้าด้านหน้า บริการดี คุยเล่นกันได้คับ
ผมไปบ่อย ตีซี้แล้ว งุงิ
คนนั้นแหละครับ แย่สุดๆ ทำเปนเก่ง ชิส์
hahana
Year's Star

จังหวัด: khonkaen
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2007 16:29  

Laughing รับทราบ อิอิ
zAzz159
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: khonkaen
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2007 09:04  

เปลี่ยนได้ครับ
ผมเปลี่ยนจาก ขาว+น้ำตาล เป็น ขาว+แดง ยังเปลี่ยนได้เลย
ที่ 0 ขอนแก่นเหมือนกัน ผมเปลี่ยนทั้งชุดไม่รวมปุ่ม 1600 กว่า ๆ ครับ
ยืนยัน เปลี่ยนได้จริงๆๆ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: