Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครพอมี Program DATA SOFT LINK ที่ใช้กับสาย Data link ของ c55 บ้างครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3355
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????? Program DATA SOFT LINK ???????????? Data link ??? c55 ????????
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2003 11:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครพอมี Program DATA SOFT LINK ที่ใช้กับสาย Data link ของ c55 บ้างครับ ซื้อสายมาเขาไม่ให้โปรแกรมมา ใครพอจะมี หรือ web ที่สามรถโหลดได้ช่วยบอกด้วยนะครับ ....ขอบคุรล่วงหน้าครับ
“•”_Oakky~R_“•”
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????? Program DATA SOFT LINK ???????????? Data link ??? c55 ????????
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2003 12:34  

ชัชวาลย์ ผู้เขียน:
ใครพอมี Program DATA SOFT LINK ที่ใช้กับสาย Data link ของ c55 บ้างครับ ซื้อสายมาเขาไม่ให้โปรแกรมมา ใครพอจะมี หรือ web ที่สามรถโหลดได้ช่วยบอกด้วยนะครับ ....ขอบคุรล่วงหน้าครับ

กลับไปขอแผ่นโปรแกรมเค้าสิครับ ที่จริงมันต้องมีแถมมาให้นะครับ
guitarz
Junior Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ??????? Program DATA SOFT LINK ???????????? Data link ??? c55 ????????
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2003 15:45  

“•”_Oakky~R_“•” ผู้เขียน:

กลับไปขอแผ่นโปรแกรมเค้าสิครับ ที่จริงมันต้องมีแถมมาให้นะครับ

ไม่จำเป้นครับ เค้าไม่ได้ให้แผ่น ทุกร้านหรอก บางร้านไม่มีแถมครับ ตาม mbk บางร้านไม่มี ผมดูมาหลายร้านแร้ว ครับ ตอนนี้ทำ java act. ได้ แต่ใ้ช้ DES มะได้ มันบอก There was no connection. Try again.. หุหุ ตอนนี้เซ็งใช้ GPRS โหลดเพลงเอาอ่ะ
“•”_Oakky~R_“•”
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 10 Oct 2003 14:38  

guitaronline ผู้เขียน:
“•”_Oakky~R_“•” ผู้เขียน:

ไม่จำเป้นครับ เค้าไม่ได้ให้แผ่น ทุกร้านหรอก บางร้านไม่มีแถมครับ ตาม mbk บางร้านไม่มี ผมดูมาหลายร้านแร้ว ครับ ตอนนี้ทำ java act. ได้ แต่ใ้ช้ DES มะได้ มันบอก There was no connection. Try again.. หุหุ ตอนนี้เซ็งใช้ GPRS โหลดเพลงเอาอ่ะ

อ้าว แล้วคุณเอาโปรแกรมมาจากไหนครับ
guitarz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2003 15:17  

ก้อเอามาจาก GOOOOOOGLE เค้าไม่ให้เรามา เราก้อใช้ InTeRnEt ห้ายเป้น ปาโยด เด้! www.my-siemens.com อ่ะ ไปหาเอา อย่าเข้าจายไรผิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: