Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ###รบกวนพี่ๆค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 3291
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ###รบกวนพี่ๆค่ะ
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2007 12:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้ATOMอ่ะค่ะ คืออยากจะถามว่าเวลาโทรเสร็จแล้วที่หน้าจอมันจะมันๆนู๋เอาผ้าเช็ดหน้าจอทุกครั้ง เลยนึกขึ้นมาว่าทำแบบนี้หน้าจอจะเสียไหมค่ะ เพราะว่ามันเป็นแบบทัชสกรีนอ่ะค่ะ

##รบกวนชี้แนะ หรือบอกวิธีทำความสะอาดหน่อยน๊าค่ะ ขอบคุณพี่ๆค่ะ
PinkyPinky
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2007 13:20  

ไม่เป็นไรหรอกครับ แค่อยากนำผ้าชุบน้ำ หรือน้ำยามาเช็ดก็โอเคแล้วละครับ

อีกอย่างถ้าคุณแปะผ้ากันหน้าจอ คงไม่ต้องไปกลัวอะไรหรอกครับ
emotion8733
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2007 14:27  

PinkyPinky ผู้เขียน:
ไม่เป็นไรหรอกครับ แค่อยากนำผ้าชุบน้ำ หรือน้ำยามาเช็ดก็โอเคแล้วละครับ

อีกอย่างถ้าคุณแปะผ้ากันหน้าจอ คงไม่ต้องไปกลัวอะไรหรอกครับ

ขอบคุณพี่มากเลยนะค่ะ นู๋อ่านเจอว่าเจอทัชสกรีนเวลาถ้ามันพัง ราคาค่าซ่อมมันแพงเลยกัวขึ้นมาอ่ะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะค๊า Very Happy Very Happy
tatao2499
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: trang
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2007 16:52  

ใช้ บลูทูธ ก็เป็นทางออกอีกอย่างน่ะครับ เพียงแต่เปลืองแบตนิดหนึ่ง Embarassed
emotion8733
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2007 15:47  

ขอขอบคุณทุกๆความคิดเห็น ที่แนะนำนู๋ค๊า
yoke_love
Year's Star

จังหวัด: ประทุมธานี
หัวข้อ : ขอแน่ะนำ
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2007 16:28  

Very Happy ขอแนะนำอย่างครับ การอัพเปนwm6 ได้ก้อจิงแต่การใช้งานไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าอันเดิมครับ
ลองมาแล้ว เครื่องรวนบ่อยมาก ตอนนี้ก้อยังใช้ wm 5
emotion8733
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ขอแน่ะนำ
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2007 17:57  

yoke_love ผู้เขียน:
Very Happy ขอแนะนำอย่างครับ การอัพเปนwm6 ได้ก้อจิงแต่การใช้งานไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าอันเดิมครับ
ลองมาแล้ว เครื่องรวนบ่อยมาก ตอนนี้ก้อยังใช้ wm 5

ขอบคุณค่ะ>>wm6<<มันคืออะไรอ่ะค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: