Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อาทิตย์หน้าจะซื้อ PDA Phone ซักตัว อยากให้ผู้รู้แนะนำในงบที่ผมมี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 4522
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อาทิตย์หน้าจะซื้อ PDA Phone ซักตัว อยากให้ผู้รู้แนะนำในงบที่ผมมี
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2007 17:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

อาทิตย์หน้าจะซื้อ PDA Phone ซักตัว อยากให้ผู้รู้แนะนำในงบที่ผมกำหนดด้วยครับ

งบผมตั้งไว้ที่ 13,000 ครับ

เห็นตอนนี้ Asus P525 ราคาเหลือ 12,900 บาท

ไม่ทราบว่ามีตัวอื่นที่ดีกว่า แต่ราคาประมาณนี้รึปล่าวครับ

ตอนนี้ในใจผมมีอยู่ 2 ตัวด้วยกันคือ

1. Asus P525

2. Motorola ROKR E6

ยังไงก็รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ ยังไงก็อย่าให้เกินงบแล้วกันครับ ผมไม่อยากเสียเงินมากเกินกว่านี้ครับ
For_Fun
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2007 01:09  

สงสัยงบน้อยไป ไม่มีใครตอบเลย Rolling Eyes Rolling Eyes
GaaM
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2007 01:26  

E6 ก็ดีนะค่ะ สวยดี
For_Fun
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2007 02:08  

GaaM ผู้เขียน:

ขอบคุณครับ Surprised

(มีสาวเหนือตอบแย้วก๊าา ) Razz Razz
kase
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรสาคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2007 14:05  

motolora ได้ความแปลกใหม่ ASUS มีความเก๋าเอกลักษณ์ในตัว โดยเฉพาะบอดี้
ต้องถามก่อนว่าจะเอาไปใช้แบบไหน
ส่วนเสป็คเครื่อง moto ออกกึ่งสมาร์ทโฟน ส่วยasus เป็นPDA phone
ถ้าเป็นผมเลือก ASUS รูปแบบไม่ซำ้ใคร เรื่องบร์อด แบะบอดี้ภายนอกดูแข็งแรงกว่า moto ครับ
GaaM
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2007 14:25  

For_Fun ผู้เขียน:
GaaM ผู้เขียน:

ขอบคุณครับ Surprised

(มีสาวเหนือตอบแย้วก๊าา ) Razz Razz

เจ้า....ขอบคุณเจ้า
For_Fun
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2007 22:43  

kase ผู้เขียน:
motolora ได้ความแปลกใหม่ ASUS มีความเก๋าเอกลักษณ์ในตัว โดยเฉพาะบอดี้
ต้องถามก่อนว่าจะเอาไปใช้แบบไหน
ส่วนเสป็คเครื่อง moto ออกกึ่งสมาร์ทโฟน ส่วยasus เป็นPDA phone
ถ้าเป็นผมเลือก ASUS รูปแบบไม่ซำ้ใคร เรื่องบร์อด แบะบอดี้ภายนอกดูแข็งแรงกว่า moto ครับ

ครับผม

ตอนนี้ผมซื้อ P525 มาแล้วครับ ในเรื่องความต้องการของผม ผมถือว่า ค่อนข้างจะสมบูรณ์แบบครบทุกอย่างที่ผมต้องการครับ

มองโดยรวมแล้วผมค่อนข้างที่จะ Happy กับมันพอสมควรครับ แต่ตอนนี้ยังไม่ค่อยชินกับมันซักเท่าไหร่ เวลาจะโทรจะทำอะไร ค่อนข้างจะยุ่งยากกว่าโทรศัพท์นิดหน่อยครับ แต่คาดว่า คงจะชินในไม่ช้าครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: