Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนสอบถามเกี่ยวกับเรื่อง Contact ใน WM6 หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3689
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนสอบถามเกี่ยวกับเรื่อง Contact ใน WM6 หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2007 10:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับเรื่อง Contact หน่อยนะครับ คือพอดีว่าผมเพิ่งอัพรอมของ O2 Atom จาก WM5 ไปเป็น WM6 Unofficial Rom จากเวปต่างประเทศ ทีนี้ผมจะย้าย Contact จาก Simcard ไป Device ได้ยังไงอ่ะ ครับ เพราะปกติจะใช้ Sim Manager ก๊อปจาก Simcard ไปเครื่อง แต่ว่ามันไม่มีโปรแกรม Sim Manager ใน WM6 แล้วทีนี้ผมจะทำให้มัน Copy Contact จากซิม ไป Device ได้ยังไงครับ ถ้าต้องใช้โปรแกรมอะไรช่วยแนะนำ หรือว่าลงลิงค์โปรแกรมให้ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: