Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตอนนี้ Dopod 818 pro ยังน่าเล่นอยู่รึเปล่าครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4276
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ตอนนี้ Dopod 818 pro ยังน่าเล่นอยู่รึเปล่าครับ
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2007 14:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ Dopod 818 pro ยังน่าเล่นอยู่รึเปล่าครับ เห็นราคาลงมาที่ 12900 แล้วครับ ผมมีงบประมาณ 14000 ครับ มีตัวอื่นแนะนำไหมครับ

ความต้องการคืออยากได้ที่ถ่ายรูปชัดๆด้วยน่ะครับ เห็นว่าตัวนี้ถ่ายรูปดี จริงรึเปล่าครับ

แล้วถ้าเทียบกับ O2 Atom ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

แล้ว Dopod 818 pro หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
NATTSP
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2007 10:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

Embarassed สำหรับผมนะ คงจะไม่พูดส่วนอื่น คงพูดถึง Memory ของตัวเครื่อง ผมชอบลงโปรแกรม ที่เน้นการใช้ทางด้านโทรศัพท์ ฟังเพลงบ้าง ตอนนี้ memory แค่ 64 สำหรับผม
ตอนนี้ไม่เพียงพอแล้วครับ เครื่องจะฟ้องให้ delete โปรแกมที่ไม่ใช้ออกบ้าง

โปรแกรมที่ลง ก็จะเป็นของ spb ส่วนเgames ไม่ได้ลง

หากคุณใช้ธรรมดา มีโปรแกรมเท่าที่จำเป็นก็ยังใช้ได้อยู่นะ มีโปรแกมให้คุณลองเล่นเยอะที่
support

แต่ตอนนี้ก็มี window mobile 6 แล้ว หากคุณชอบลองโปรแกรม ก็หาที่มันมากกว่า 64 ครับ
ก็น่าจะดี หรือลงแล้วลบออก 64 ก็ยังพอได้ แต่ใน system ของเครื่องก็จะมีขนาดเพิ่มขึ้นเหมือนกัน แต่ก็คงนานพอดูจนคุณเบื่อเครื่องนี้ แล้วเปลี่ยนเครื่องใหม่ไปแล้วก็ได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: