Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เอาไงดี???

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3086
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2003 01:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าจะซื้อ 3650 ตอนนี้ดีไหมคะ หรือว่ารออีกซักพัก ให้รุ่นใหม่ๆออกมาก่อนแล้วตัดสินใจอีกทีดีคะ พี่คิดว่ายังไงคะ หรือว่า 3650 ก็ดีอยู่แล้ว
nine09th
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2003 03:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

ต้องถามตัวเองก่อนนะครับ ว่าปกติชอบเล่นโปรแำกรม เกมส์ ฯลฯ เกี่ยวกับ มือถื่อมากมั้ย ถ้าชอบเล่นก็ซื้อได้ครับกับราคา 16000 บาทสำหรับ 3650 ถือว่าไม่แพงสำหรับเครื่องระดับนี้
เอาเป็นว่าถ้าชอบก็ซื้อได้ครับ แต่แนะนำให้ไปลองจับเครื่องจริงดูก่อนแล้วกันครับ ว่าจะทนกับความใหญ่ของมันได้อีกนานมั้ย เพราะผมเห็นหลายคนแล้วพอซื้อมา(7650) ไม่นานก็ขายเพราะรับกับความใหญ่และหนักของมันไม่ได้ แต่ 3650 มันเบากว่า 7650 นะครับ
ปล.หรือจะรอ 7250 ก็ได้นะ จอสี วิทยุ กล้องดิจิตอลในตัว ไม่เกิน เม.ย.นี้เครื่องศูนย์มาแน่นอนครับ....
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: