Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนท่านผู้รู้ทีไม่รู้ผมโดนหลอกมั้ย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3124
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนท่านผู้รู้ทีไม่รู้ผมโดนหลอกมั้ย
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2007 21:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้โอทูอะตอมเอาไปซ่อมเพราะตรงแผ่นอินฟาเรดมันหลุดตัวเครื่องอยู่ในประกันนะครับเขาบอกเอาให้ศูนย์ซ่อน2เดือนกว่าจะได้แล้วยังต้องเสียตังค์อีก1642บาทมันแพงขนาดนั้นเลยหรือครับ
narenthorn
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2007 06:37  

แสงชัยมิเตอร์สิอาการนี้อ่ะ หุหุหุ
เป็นเรื่องปกติครับถ้าที่นั่น หุหุหุ
ผมโดนเอาไปซ่อมอยู่ 2 อาทิตย์บอกว่าจอเสีย เปลี่ยนจอให้ใหม่ หนักกว่าพี่อีกครับ 7000 กว่าบาท ดูดีๆ นี่มันจอเดิมของกรูนี่หว่า...............!!!!!!!!!!!!!!!! Evil or Very Mad
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2007 11:58  

ผมก็โดนที่นี่งัดบอดี้ เป็นรูเหมือนกัน เสียทั้งเงิน เสียทั้งของ -*-
ค่าซ่อมก็แพงเลยไม่ซ่อมแต่ก็ต้องจ่ายค่าที่มันงัดบอดี้ให้เป็นรูปอีก -*-
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: