Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 HTC P 3400 ผู้รู้ช่วยหน่อยนะคร้าบๆๆๆๆๆๆ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4371
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : HTC P 3400 ผู้รู้ช่วยหน่อยนะคร้าบๆๆๆๆๆๆ
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2007 19:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้ HTC P3400 คับ เพิ่งซื้อได้ไม่นาน ไม่ค่อยเชี่ยวชาญซักเท่าไหร่คับ คือว่า ผมตั้งเสียงเรียกเข้าเป็น MP3 เสียงมันเบามากเลย ปรับข้างๆก็แล้ว แต่อยากทราบว่าถ้าไม่ปรับที่ปุ่มข้างๆจะต้องปรับที่ตรงไหนได้อีกคับ และถ้ายังไม่ได จะ้หาทางแก้โดยต้องใช้โปรแกรมอะไรได้บ้างคับ
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: HTC P 3400 ผู้รู้ช่วยหน่อยนะคร้าบๆๆๆๆๆๆ
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2007 12:37  

gallado99 ผู้เขียน:
ผมใช้ HTC P3400 คับ เพิ่งซื้อได้ไม่นาน ไม่ค่อยเชี่ยวชาญซักเท่าไหร่คับ คือว่า ผมตั้งเสียงเรียกเข้าเป็น MP3 เสียงมันเบามากเลย ปรับข้างๆก็แล้ว แต่อยากทราบว่าถ้าไม่ปรับที่ปุ่มข้างๆจะต้องปรับที่ตรงไหนได้อีกคับ และถ้ายังไม่ได จะ้หาทางแก้โดยต้องใช้โปรแกรมอะไรได้บ้างคับ

ปุ่มปรับเสียงข้างๆ ก็คือการปรับความดังลำโพงตัวเครื่อง ถ้าเลื่อนขึ้นบนสุดแล้ว ก็ดังแค่นั้นครับ

คงต้องใช้ระบบสั่นเตือนช่วยอีกแรง
Der_Himo
Year's Star

จังหวัด: Ukraine
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Dec 2007 08:41  

1. ขึ้นกับเพลงที่เลือกมาด้วย ว่ามันเบาอยู่แล้วป่าว เช่น เพลงช้าๆ และหลังจากตัดเพลงแล้ว ได้เพิ่ม Bite ด้วยป่ะ
2. หรืออาจลอง up radio rom หรือ rom ดูครับ มันช่วยได้จริงๆ เพราะเท่าที่ผมได้ยินมา official rom ของ htc ของฝั่ง asia จะค่อนข้างเบาอยู่แล้วคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: