Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สยามโฟน ลบข้อมูล HP Ipaq 512 ทำไม?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3440
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สยามโฟน ลบข้อมูล HP Ipaq 512 ทำไม?
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 12:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอบคุณที่แก้ไขให้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย nok3250 เมื่อวันที่ 27 Feb 2008 17:59; ทั้งหมด 1 ครั้ง
MrPhone
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 17:13  

ข้อมูลยังอยู่เหมือนเดิมนะครับ ลองกด Refresh หรือ Ctrl+F5 ที่ Browser ครับ
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ : Re: สยามโฟน ลบข้อมูล HP Ipaq 512 ทำไม?
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 17:19  

palrak ผู้เขียน:
งงว่า ทางเว็บ สยามโฟน ลบรายละเอียด แคตตาล๊อก และเว็บบอร์ดผู้ใช้ของ HP Ipaq 512 ทำไมครับ...???

หรือว่าเกรงว่าสินค่าจะขายดี และคู่แข่งที่เป็นสปอนเซอร์ไม่ชอบ เลยลบครับ

http://www.siamphone.com/catalog/hp/512.htm

ขำขำ น่ะครับ ไม่ซีเรียส

2 วันมานี้ เว็บไซต์มีปัญหาเล็กน้อย ทำให้ไม่สามารถเปิดดูข้อมูลได้
ตอนนี้กลับมาเป็นปกติเรียบร้อยแล้วนะครับ

เหตุผลที่คุณว่า "หรือว่าเกรงว่าสินค่าจะขายดี และคู่แข่งที่เป็นสปอนเซอร์ไม่ชอบ เลยลบครับ"
ผมอ่านแล้วไม่สบายจริงๆ เพราะไม่น่าจะมีเหตุการณ์อย่างที่คุณคิดเกิดขึ้นแน่นอน
nok3250
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 18:01  

ขอบคุณ Admin ที่ช่วยชี้แจงครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: