Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อ่านภาษาไทยใน o2 Atom ไม่ได้คับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 6149
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: somewhere over
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อ่านภาษาไทยใน o2 Atom ไม่ได้คับ
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2007 14:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมลง thai g แล้ว ผมอ่านไทยได้ใน sms แล้วก็พวกไฟล์ word อ่ะคับ
แต่ในหน้า today อ่านวันที่ภาษาไทยไม่ได้ ในโปรแกรมดิกชันนารีก็เช่นกันครับ
คือมันจะแสดงเป็น สี่เหลี่ยมเหลี่ยม แทน
มีทางแก้มั๊ยครับ
cwitthawat
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2007 22:31  

ตอนซื้อมาไม่มีแผ่น ThaiWinCE มาให้ในกล่องเหรอครับ ใช้ตัวนั้นก็เรียบร้อยเลยครับ

ถ้าไม่มียังไงก็บอกนะครับ เดี๋ยวจัดให้....
Wink
pigdome
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2007 23:09  

ในกล่อง O2 Atom ไม่มีแผ่น ThaiWinCE ให้ครับ ผมใช้ O2 Atom ส่ง Mail ภาษาไทยไม่ได้ครับ เพราะคนรับ เห็นเป็นรูป ?????????????? รบกวนขอThaiWinCE ด้วยครับ และรบกวนถามครับว่า ลงทับ Thai G ได้เลยหรือเปล่าครับหรือให้ Remove ก่อน ขอบคุณครับ
นายบวรเดช วรรณบุสราคัม
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
หัวข้อ : ส่งให้ผมด้วยได้ไหมครับ
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2007 17:51  

ส่งให้ผมด้วยได้ไหมครับผมมีแต่ thai g น่ะคับอยากได้อีกตัวนึงน่ะ
รบกวนหน่อยน่ะคับ ส่งที่เมล์ Tomaji_2006@hotmail.com
supavadee8658
Year's Star

หัวข้อ : เพิ่มผมไปด้วยซักคนจะได้มั๊ยครับผมก็มีแต่ thai-g
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2007 23:21  

utuk2734@hotmail.com ขอบคุณครับ
joolawan
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ayuttaya
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2007 15:13  

ขอด้วยคนครับ อยากได้ตัวที่แครกซ์ด้วย เพราะว่า ผมเพิ่งเปลี่ยน mainboard ไปน่ะ joolawan@hotmail.com
Qeen_ziy
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2007 03:17  

ขอด้วยคนคับ Ekawinn@hotmail.com
P.Manachoto
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2008 20:12  

Very Happy ขอดว้ยคนครับผมหาตั้งนานแล้วครับ raksitong@hotmail.com
lek7
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2008 09:46  

ขอด้วยคนครับ nakaret@smthai.com
BMoon
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 20:28  

ขอด้วยคนครับ
ixuskmitl@hotmail.com
ขอบคุณมากครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: