Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โนเกีย6120c ผมทำไมมันชอบโชว์ว่าเมมมอรี่ฟูลครับ ใครรู้วิธีแก้มั่งค

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1906
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : โนเกีย6120c ผมทำไมมันชอบโชว์ว่าเมมมอรี่ฟูลครับ ใครรู้วิธีแก้มั่งค
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2008 23:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

เวลาเข้าเว็ปสยามโฟนกะเว็ปไฮ5ทีไร เปิดไปได้แค่3-4หน้ามันก็จะขึ้นว่า เมมมอรี่ฟูลแล้วก็ค้างทุกทีเลยอาคับ หรือว่าหน่วยความจำมันน้อยไปคับ แล้วใช้โนเกียรุ่นไหนเล่นเว็ปมันถึงจะไม่ค้างคับ จะเปลี่ยนไปสอย e51 มาเล่นก็ไม่รู้ว่าจะค้างอีกหรือเปล่า วอนผู้รู้ช่วยแนะนำทีคับ Neutral

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย peeradis เมื่อวันที่ 10 Mar 2008 08:42; ทั้งหมด 1 ครั้ง
เทวดาไร้ปีก
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2008 05:48  

ใช้อะไร ยังไงอยู่อะครับ

มีโปรแกรมไรเปิดค้างอยู่บ้าง

ลองรีสตาร์ทเครื่องดูครับ น่าจะหายนะ

ปล. ผมก็ใช้อยู่นะ 6120c เนี่ย
peeradis
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2008 07:04  

Surprised ไม'ได้เปิดโปรแกรมอะไรเลยคับ เวลาใช้เปิดเว็ปสยามโฟนทีไร เปิดไปได้แค่ 3-4 หน้ามันก็จะขึ้นว่าเมมมอรี่ฟูลแล้วก็ค้างทุกทีเลยอาคับ
hago
Year's Star

จังหวัด: กำแพงเพชร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2008 09:37  

มันไม่ถูกกะเวปนี้เป่า = =

5555

ล้อเล่นนนน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: