Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 w 200 i * w 610 i * k 550 i

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2720
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ก.ท.ม.
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : w 200 i * w 610 i * k 550 i
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2008 16:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมมีงบประมาณ 5-6000 บาท กำลังเล็งสามรุ่นนี้อยู่ ไม่ทราบว่าตัวไหนจะคุ่มค่ากว่ากันครับ

ผมไม่เน้นถ่ายภาพเท่าไหร่ แต่เน้นจอสวย ฟังเพลง ประมาณนี้อ่ะครับ

แล้วตอนนี้ราคาทั้งสามรุ่นนี้ w 200 i * w 610 i * k 550 i อยู่ที่เท่าไรครับ ใจจริงก็อยากได้ถูกๆ จะได้เหลือเงินไว้ทำอย่างอื่น แต่จะซื้อใหม่ทั้งทีก็อยากจะได้เครื่องที่ถูกใจหน่อย แต่ผมเองก็ไม่ค่อยทราบข้อมูลเท่าไร รบกวนพี่ๆช่วยชี้แจงด้วยนะครับ

ปล. ผมอยู่แถวราม ตั้งใจว่าจะไปซื้อที่เดอะ มอลล์ บางกะปิ แนะนำร้านด้วยก็จะดีมากครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: