Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เกี่ยวกับ 8800

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2221
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เกี่ยวกับ 8800
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2008 14:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากถามว่า 8800 มีของ ปลอม หรือเปล่าครับ แบบว่ามีคนจะเอามาขาย 6500 เองครับ กลัวว่าจะเป็นของ ปลอมใครพอจะรู้เรื่อง บอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เกี่ยวกับ 8800
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2008 15:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

joevoy ผู้เขียน:
อยากถามว่า 8800 มีของ ปลอม หรือเปล่าครับ แบบว่ามีคนจะเอามาขาย 6500 เองครับ กลัวว่าจะเป็นของ ปลอมใครพอจะรู้เรื่อง บอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

มีครับ เเถมปลอมเนียนอีกตะหาก โดยเฉพาะ 8800 รุ่นเเรกๆ ครับ เเน่นอนว่าภายนอกเหมือนกัน เเต่วัสดุ การประกอบ ใส้ในต่างกันครับ เคยอ่านเเต่ลืมไปเเล้วเหมือนกัน

ลองอ่านบทความนี้ดูครับ เเต่ผมไม่เเนะนําให้ซื้อนะ รุ่นอื่นๆ สวยๆ ดีๆ กว่านี้ก็มีถมไป Very Happy

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=230444
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: