Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 N 76 ลงเวปแคมไม่ได้อ่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3317
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : N 76 ลงเวปแคมไม่ได้อ่า
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2008 10:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอไปโหลดโปรแกรมที่ทำให้มือถือเป็นเวปแคมมาอ่ะคับ

พอโหลดเสดก็ลงคอมก็ลงได้ปกติ

แต่พอลงมือถือมันขึ้นมาว่า"ไม่สนับสนุน"

เป็นเพราะไรอะคับ

ขอบคุณคับ
atthaphon_s
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: N 76 ลงเวปแคมไม่ได้อ่า
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2008 10:26  

ARmani ผู้เขียน:
พอไปโหลดโปรแกรมที่ทำให้มือถือเป็นเวปแคมมาอ่ะคับ

พอโหลดเสดก็ลงคอมก็ลงได้ปกติ

แต่พอลงมือถือมันขึ้นมาว่า"ไม่สนับสนุน"

เป็นเพราะไรอะคับ

ขอบคุณคับ

เวอร์ชั่นของซอฟแวร์ตัวนี้ ไม่รองรับกับระบบปฏิบัติการภายในโทรศัพท์ของคุณ

ง่ายๆ สั้นๆ ได้ใจความไม่ต้องแปล

ถ้าอยากลง หาที่เป็นเวอร์ชั่นใหม่และรองรับกับแพลตฟอร์มของคุณครับ
ARmani
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2008 10:29  

แล้วเราจะหาจากได้จากที่ไหนบ้างคับ

แล้วเราจะดูตรงไหนที่ระบบโทรศัพท์

รองรับได้คับ

ขอบคุณคับ
atthaphon_s
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2008 11:01  

แล้วเราจะหาจากได้จากที่ไหนบ้างคับ

แล้วเราจะดูตรงไหนที่ระบบโทรศัพท์

รองรับได้คับ

ขอบคุณคับ

N76 มันมีระบบปฏิบัติการ Symbian เวอร์ชั่น 9 เจเนอร์เรชั่นที่ 3 หรือที่เรียกกันติดปากว่า 3rd

เวลาคุณเปิดหาโปรแกรมตามหน้าเวปบอร์ด แนะนำว่า คุณควรดูว่า มันเอาไว้ใช้กับอะไร ถ้ามันมีระบุว่า รองรับ 3rd หรืออะไรทำนองนี้ แสดงว่าน่าจะใช้ได้แน่นอน

ปล.. หรือดูนามสกุลไฟล์ก็ได้ ถ้าเป็นพวก 9.x จริงๆ นามสกุลไฟล์ติดตั้งจะเป็น .sisx ครับ
ARmani
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2008 11:28  

ขอรบกวนอีกทีคับ

Warelex.Mobiola.WebCam.USB.v1.00.S60.SymbianOS.Cracked-BiNPDA.sis

ผมโหลดตัวนี้มาอ่ะคับ

ไม่ทราบว่ามันเข้ากะเอ็น76ได้อ่ะป่าวไม่แน่ใจ

ขอบคุณอีกรอบคับ

ปล.แต่ผมลงตัวนี้มะได้คับ
atthaphon_s
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2008 18:04  

ขอรบกวนอีกทีคับ

Warelex.Mobiola.WebCam.USB.v1.00.S60.SymbianOS.Cracked-BiNPDA.sis

ผมโหลดตัวนี้มาอ่ะคับ

ไม่ทราบว่ามันเข้ากะเอ็น76ได้อ่ะป่าวไม่แน่ใจ

ขอบคุณอีกรอบคับ

ปล.แต่ผมลงตัวนี้มะได้คับ

ตัวนี้ Not support Nokia N76 and All 3rd ครับผม ไม่รองรับ ส่วนเวอร์ชั่นที่ใช้ได้จะเป็นตัวนี้ครับ http://my-symbian.com/s60v3/software/applications.php?faq=4&fldAuto=194 แต่ตอนนี้ ถึงต่อให้โหลดมาได้ มันก็เป็นแค่ตัวทดลอง ถ้าอยากใช้จริงๆ ต้องซื้อครับ ตัว Crack ยังไม่มีครับในเวลานี้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: