Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 n78 เข้าเกมตรงไหนอ่าคะ + firmware n95

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2729
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : n78 เข้าเกมตรงไหนอ่าคะ + firmware n95
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 03:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

n78 เข้าเกมตรงไหนอ่าคะ แล้วก็ใครมีเกมที่จะโหลดใส่ได้เพิ่ม ขอด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

แล้วถ้าจะโหลด firmware n95 โดยที่ไม่ต้องผ่าน nokia updater มีวิธีไหนหรือปล่าวคะ?
JeansZi
Senior Member
Senior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 03:59  

เกมของ N78 จะอยู่ในเมนู Applications ครับ ซึ่งถ้าไม่มีมาให้กับเครื่อง เราก็ต้องติดตั้งลงไปเองครับ

สามารถหาโหลดได้จาก www.mobile9.com ครับ เลือกหมวด softwares แล้วเลือกรุ่น N78
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
หัวข้อ : Re: n78 เข้าเกมตรงไหนอ่าคะ + firmware n95
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 11:34  

fl2etzii ผู้เขียน:
n78

แล้วถ้าจะโหลด firmware n95 โดยที่ไม่ต้องผ่าน nokia updater มีวิธีไหนหรือปล่าวคะ?

อ๋อ มีครับมีสิ ทำไมจะไม่มี แต่คุณจะต้องซื้อ "กล่องแฟรต" กล่องละประมาณ 7000-20000บาท แล้วก็หัวแฟรตเฉพาะรุ่นอีกตะหาก เพื่อที่จะเอามา Update Firmware ครับ -*-

จริงๆ ใช้ Nokia Updater นี่ ต้นทุนต่ำสุดแล้วจะหาวิธีอะไรอีกหละ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: