Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้โปรแกรมแปลอังกฤษ-ไทยครับ N95 8G ครับ ขอบคุณครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2737
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้โปรแกรมแปลอังกฤษ-ไทยครับ N95 8G ครับ ขอบคุณครับ
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 23:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากได้โปรแกรมแปลอังกฤษ-ไทยครับ N95 8G ครับ ขอบคุณครับ ยังไงช่วยหน่อยแล้วกันนะครับ ขอบคุณครับ
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากได้โปรแกรมแปลอังกฤษ-ไทยครับ N95 8G ครับ ขอบคุณครับ
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2008 00:03  

artitpra ผู้เขียน:
อยากได้โปรแกรมแปลอังกฤษ-ไทยครับ N95 8G ครับ ขอบคุณครับ ยังไงช่วยหน่อยแล้วกันนะครับ ขอบคุณครับ

หายากครับตัว Crack ยังไม่มี ยิ่งตัว Profess Dict ด้วยแล้วยิ่งแล้วใหญ่ มันติด Register ด้วยครับ ผมเคยลงได้นะครับ Register ผ่าน แต่ ไม่สามารถแปลคำได้ คือมันไม่รองรับกับ N95 ครับ

แนะนำลองเป็น LekLek Dict หาง่ายครับ เอาคำนี้ไปหาใน Google สิครับ มีแจกกันเป็นเข่งครับ ลองดูครับ
artitpra
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2008 00:16  

ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: