Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยแนะนำ หน่อยสิอยากได้ มือถือ ที่เป็น PDA อะ ลบกวน ด้วยนะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3680
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยแนะนำ หน่อยสิอยากได้ มือถือ ที่เป็น PDA อะ ลบกวน ด้วยนะครับ
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 22:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยแนะนำ หน่อยสิอยากได้ มือถือ ที่เป็น PDA อะ ลบกวน ด้วยนะครับ

ขอ แบบ เจ๋งๆๆ เลยนะ คัฟ แบบ ว่า ผม ต้องการ ติดต่อ หรือ online หรือ เก็บงาน อะไร พวก

นี้ อะ [/b]
ชื่อจริงยาวมากกกกก
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 23:44  

ถ้าคุณต้องการแค่นี้ PDA Phone ตอบสนองคุณทุกรุ่นแหล่ะครับ - -"
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำ หน่อยสิอยากได้ มือถือ ที่เป็น PDA อะ ลบกวน ด้วยนะครับ
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2008 23:55  

MAFD5102234 ผู้เขียน:

ขอ แบบ เจ๋งๆๆ เลยนะ คัฟ แบบ ว่า ผม ต้องการ ติดต่อ หรือ online หรือ เก็บงาน อะไร พวก

นี้ อะ [/b]

ถ้าคุณสมบัติแค่นี้ มันก็ทำได้ทุกรุ่นอยู่แล้วนิ!

อ้อ พิมพ์ให้ถูกๆ ด้วยนะครับ รบกวน ครับ มิใช่ ลบกวน ถ้า ลบ+กวน นะไม่ยากครับ ถ้ากวนมากๆ เดี๋ยว จัดให้ครับ แล้วมันก็จะหายไปในพริบตา
channark
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2008 14:06  

HTC P3470 Pharos

ราคามือถือ (เปิดตัว) 13,900 บาท (มีนาคม 51)
ข้อมูลตัวเครื่อง (Spec)
ระบบ Quadband (GSM 850/900/1800/1900 MHz)
จอสัมผัส TFT-LCD 65,536 สี - 240 x 320 พิกเซล (2.8")
ปุ่มควบคุม แบบวงล้อ 5 ทิศทาง (5 ways Navi-Key)
เสียงเรียกเข้า 40 Polyphonic
- รองรับไฟล์เสียง : AAC, AAC+, eAAC+, MP3, WMA, WAVE, QCELP, MIDI, MPEG-4 Audio, AMR-NB และ AMR-WB
- ระบบสั่น (Vibration in Phone)
ระบบปฎิบัติการ Microsoft® Windows Mobile เวอร์ชั่น 6
- CPU : TI OMAP™ 850 - 201 MHz
หน่วยความจำ ROM 256 MB - RAM 128 MB (ตัวเครื่อง)
- การ์ดหน่วยความจำ microSD card slot

ข้อมูล http://www.siamphone.com/catalog/htc/p3470.htm
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: