Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากรุ้ว่า n95 8gฟังเพลงโดยไช้หูฟังดีเท่าn81มั้ยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1888
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากรุ้ว่า n95 8gฟังเพลงโดยไช้หูฟังดีเท่าn81มั้ยคับ
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2008 21:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากรุ้ว่า n95 8gฟังเพลงโดยไช้หูฟังดีเท่าn81มั้ยคับ แล้วรุ่นไหนไช้ฟังเพลงโดยเสียบหูฟังดีที่สุดอ้ะคับ

แล้วเวลาจะตั้งปุ่มลัดที่มันเปนสัญลักษณ์<^>ปั่มไหย่ด้านขวามันตั้งตรงไหนหรอ

เเล้วเวลาจะตั้งไห้เวลาเข้าเพลงแล้วมันเข้าไปตรงเลือกศิลปินเรย(แบบ73)มันตั้งได้มั้ย

ขอบคุนมากครับๆๆ

dreamverland
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2008 23:18  

N95 ฟังเพลงจากลำโพงเสียงก็ดีนะครับ แต่ถ้าจะเทียบความเพราะแล้ว N81 เพราะกว่าครับ ลำโพง N81 เสียงดี ดัง และแน่นมากมายครับ แต่ N95 8gb เปิดลำโพงก็ไม่ได้ขี้เหล่อะไรครับ ก็ ok ครับ แต่เสียงจะออกแนวๆ แหลมๆๆมากกว่าครับ

เรื่องหูฟัง ถ้าเลือกหูฟังดีๆแล้ว เสียงก็ดีเช่นกันครับ เราใช้ N81 เปลี่ยนหูฟังเป็นแบบ ที่ฟัง Ipod เสียงดีโคตรๆๆๆครับ
ohbig
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2008 22:45  

หรอออ ขอบคุนมากนะคับ แต่อยากรุ้ว่าถ้าหูฟังเดวกันมันจะต่างกันมากรึเปล่า

พอดีเน้นฟังเพลงอ้ะคับ ไม่เน้นออกลำโพง

แล้วลำโพงนิ้ถ้าเปิดดังมากๆมันจาแตกไช่ปะคับ แตกแล้วเสียงมันจาซ่าๆไช่ม๊า

ขอบคุนทุกท่านที่อ่าน+ตอบน๊าคร้าบบ!!~*
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: