Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อย่ากได้โปรแกรม n78 ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2319
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สระแก้ว
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อย่ากได้โปรแกรม n78 ครับ
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2008 03:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

พี่ๆครับผมอยากได้โปรแกรม n78 ครับ พอดีซื้อเครืองมาครับ แค่ไม่มีโปรแกรมลงเลยครับ หาโหลดก็ไม่มีครีบ รบกวนพี่ๆใจดีช่วยอนุเคราะห์หน่อยครับ ขอบคุณครับ Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Visar
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อย่ากได้โปรแกรม n78 ครับ
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2008 08:28  

aioun000 ผู้เขียน:
พี่ๆครับผมอยากได้โปรแกรม n78 ครับ พอดีซื้อเครืองมาครับ แค่ไม่มีโปรแกรมลงเลยครับ หาโหลดก็ไม่มีครีบ รบกวนพี่ๆใจดีช่วยอนุเคราะห์หน่อยครับ ขอบคุณครับ Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

โปรแกรมของ OS9.1 และ OS9.2 บางโปรแกรมจะใช้ได้ใน OS 9.3 ครับ Laughing
aioun000
Year's Star

จังหวัด: สระแก้ว
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2008 01:18  

Very Happy Very Happy Very Happy ขอบคุณครับ แต่เวลาลงทำไมมันชอบบอกว่าไบรับรองหมดอายุครับ ทั้งๆที่ตั้ง พ.ศ. กลับ 1ปีแล้วนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: