Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia N73 มีสีน้ำตาลด้วยเหรอครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3286
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia N73 มีสีน้ำตาลด้วยเหรอครับ
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 18:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีผมจะซื้อของมือ2อะครับ ไปดูมาแล้ว เป็นสีน้ำตาลอะครับ อยากทราบว่าเขาเปลี่ยน
หน้ากากเหรอครับ

แล้วหูฟังเนี่ยต้องเป็นรูกี่ mm อะครับ

ปล.ผมไม่กล้าถามเพราะหน้าตาคนขายโหด เหอๆ

ปล. 2 ราคา 6500 แถมที่ชาตอย่างเดียวคุ้มไหมครับ
atthaphon_s
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Nokia N73 มีสีน้ำตาลด้วยเหรอครับ
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 20:25  

Blast-N73 ผู้เขียน:
พอดีผมจะซื้อของมือ2อะครับ ไปดูมาแล้ว เป็นสีน้ำตาลอะครับ อยากทราบว่าเขาเปลี่ยน
หน้ากากเหรอครับ

แล้วหูฟังเนี่ยต้องเป็นรูกี่ mm อะครับ

ปล.ผมไม่กล้าถามเพราะหน้าตาคนขายโหด เหอๆ

ปล. 2 ราคา 6500 แถมที่ชาตอย่างเดียวคุ้มไหมครับ

มีครับ เคสหลังสีน้ำตาล กับตัวเคสหลังสีม่วง จะเป็นรุ่นเวอรชั่นแรกๆ ของมันครับ จริงๆ สีของ N73 นี่ผมแทบจะไม่จำแล้ว เพราะมันเยอะมาก ที่จำได้คร่าวๆ จะมีสี..

ชมพู-ขาว
น้ำตาล-ขาว
ม่วง-เงิน
สีดำ ( music edition )

ที่เหลือผมจำไม่ได้แล้ว เป็นผมนะ ถ้าขายราคานี้นะ ผมยอมเกิบเงินเพื่มอีกสัก 2500บาท ซื้อมือ 1 ดีกว่าครับ
Blast-N73
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 21:29  

แล้ว N73me ตอนนี้ราคาเท่าไหร่อะครับ ล่าสุด
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 21:43  

แล้ว N73me ตอนนี้ราคาเท่าไหร่อะครับ ล่าสุด

ร้านส่ง 9650-9800 บ. ครับ ส่วนศูนย์ก็ขึ้นหมื่นได้เลย
JeansZi
Senior Member
Senior Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2008 00:35  

papayatop ผู้เขียน:

ร้านส่ง 9650-9800 บ. ครับ ส่วนศูนย์ก็ขึ้นหมื่นได้เลย

ตอนนี้มี 8900 แล้วนะครับ ที่ future park รังสิต
atthaphon_s
Year's Star

จังหวัด: YaLa
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2008 01:50  

น้ำมันแก๊สโซฮอลล์ ผู้เขียน:
papayatop ผู้เขียน:

ตอนนี้มี 8900 แล้วนะครับ ที่ future park รังสิต

งั้นก็ช่วยกรุณาออกค่ารถให้กับคนที่จะไปซื้อด้วยนะจ๊ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: