Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 N 81 2g

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 1915
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : N 81 2g
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 17:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมต่อ pc suit แล้วมันขึ้น ข้อมูลของรุ่นอุปกรณ์โนเกียที่เลือกในปัจจุบันไม่สามารถแสดงผลบนแอพพลิเคชั่นนี้ ผมต้องทำไงคับ ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
JeansZi
Senior Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: N 81 2g
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2008 17:18  

ajgoey ผู้เขียน:
คือผมต่อ pc suit แล้วมันขึ้น ข้อมูลของรุ่นอุปกรณ์โนเกียที่เลือกในปัจจุบันไม่สามารถแสดงผลบนแอพพลิเคชั่นนี้ ผมต้องทำไงคับ ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ในส่วนของ Application Installer หรือเปล่าครับ ถ้าในส่วนนี้ก็ไม่เป็นปัญหาครับข้อความแบบนี้ เพราะรุ่นนี้ไม่สามารถแสดงผลโปรแกรมที่ติดตั้งในโปรแกรมนี้ได้ ส่วนรุ่นที่แสดงได้ส่วนใหญ่มักจะเป็นรุ่นเก่าๆ ครับ

อย่างไรก็ตาม เราสามารถกดติดตั้งเพื่อดำเนินการต่อได้ครับ
ajgoey
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 09:20  

ในส่วนของ Application Installer หรือเปล่าครับ ถ้าในส่วนนี้ก็ไม่เป็นปัญหาครับข้อความแบบนี้ เพราะรุ่นนี้ไม่สามารถแสดงผลโปรแกรมที่ติดตั้งในโปรแกรมนี้ได้ ส่วนรุ่นที่แสดงได้ส่วนใหญ่มักจะเป็นรุ่นเก่าๆ ครับ อย่างไรก็ตาม เราสามารถกดติดตั้งเพื่อดำเนินการต่อได้ครับ ทำยังไงครับ แนะนำต่อด้วย[/list]
JeansZi
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 11:35  

ajgoey ผู้เขียน:
ทำยังไงครับ แนะนำต่อด้วย

ให้กดที่ ติดตั้ง ครับ แล้วจะขึ้นหน้าจอว่า "โปรดดำเนินการติดตั้งบนโทรศัพท์ของคุณให้เสร็จ" แล้วโทรศัพท์ของคุณก็จะขึ้นหน้าจอติดตั้ง ให้กด ใช่ เลือกหน่วยความจำที่ใช้ แล้วรอจนกว่าจะติดตั้งเสร็จครับ
ajgoey
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 17:08  

ผมจะลองทำดูคืนนี้แล้วพรุ่งนี้จะรายงานผลครับ ขอบคุณมากครับ
ajgoey
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2008 12:31  

ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: