Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 nokia 6233 กับ nokia N70 ตัวไหนถ่ายวีดีโอชัดกว่ากันครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2035
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : nokia 6233 กับ nokia N70 ตัวไหนถ่ายวีดีโอชัดกว่ากันครับ
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2008 00:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่า nokia 6233 กับ nokia N70 ตัวไหนถ่ายวีดีโอชัดกว่ากันครับ

ช่วยบอกความละเอียดถ่ายวีดีโอของทั้งสองตัวด้วยครับ

และถ้าตัวไหนถ่ายวีดีโอชัดกว่า แล้วชัดกว่าเยอะไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: nokia 6233 กับ nokia N70 ตัวไหนถ่ายวีดีโอชัดกว่ากันครับ
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2008 01:03  

itimkati ผู้เขียน:
อยากทราบว่า nokia 6233 กับ nokia N70 ตัวไหนถ่ายวีดีโอชัดกว่ากันครับ

ช่วยบอกความละเอียดถ่ายวีดีโอของทั้งสองตัวด้วยครับ

และถ้าตัวไหนถ่ายวีดีโอชัดกว่า แล้วชัดกว่าเยอะไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

เทียบกันระหว่าง 2 รุ่นนี้ 6233 ทําได้ดีกว่าครับ เเต่ต่างตรงขนาดเท่านั้น

โดยที่ 6233 จะถ่ายวิดิโอที่ความละเอียด VGA : 15 เฟรมต่อวินาที เเละ N70 ถ่ายละเอียดที่ 352x288 : 15 เฟรมต่อวินาที

สรุปเเล้วคือ 6233 ถ่ายได้ดีกว่าครับ ขนาดที่ใหญ่กว่า เมื่อย่อก็ชัดขึ้นบ้าง (เเละขึ้นอยู่กับสภาวะเเสงด้วย เพราะไม่มีไฟช่วยถ่ายวิดิโอทั้งคู่)
vor_love
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: เพชรบูรณ์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2008 14:37  

ที่สำคัญลำโพงก้อดังกว่าด้วยคับ n70 ลำโพงแย่มาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: