Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบว่า เสียงของ 5310 กับ N72 เสียงของตัวไหนดังกว่ากัน ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1906
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากทราบว่า เสียงของ 5310 กับ N72 เสียงของตัวไหนดังกว่ากัน ?
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2008 23:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมต้องการทราบอะครับเพราะว่า กำลังจะซื้อโทรศัพท์
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากทราบว่า เสียงของ 5310 กับ N72 เสียงของตัวไหนดังกว่ากัน ?
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2008 23:26  

tassanapol ผู้เขียน:
คือผมต้องการทราบอะครับเพราะว่า กำลังจะซื้อโทรศัพท์

ผมชอบเสียง 5310 มากกว่า เเต่เรื่องความดังนี่ N72 งั้นๆ ครับ เครื่องใหญ่เเต่ขับเสียงไม่เร้าเลย (ก็ไม่เน้นฟังเพลง - -) ส่วนเสียงหูฟังนั้น 5310 ดีกว่าเห็นๆ

ถ้าซื้อมาฟังเพลง เเนะนํา 5310 ครับ ถ้าจะเล่นซิมเบี้ยน กล้องดีกว่าหน่อยก็ N72 :
D
tassanapol
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ : ขอบคุณมากนะครับ
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2008 23:30  

ขอบคุณครับบบ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: