Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เพื่อน ๆ มีใครใช้ Motorola E680 บ้างคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4085
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????? ? ???????? Motorola E680 ???????
วันที่โพสท์ : 02 Jan 2005 12:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

มี Sofeware อะไรให้ลงบ้างคับ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ
วันนี้ผม พิมพ์ *19842 ตามด้วยรหัสเพลงและโทรออก เพื่อที่จะไป Getringtone MP3
แต่ปรากฏว่าไม่ได้ โทรไปถามศูนย์ ๆ บอกว่าเครื่องตัวนี้เพิ่งออก เลยยังไม่ Support ตรงนี้ต้องไป ใช้สาย USB เสียบกับ Computer เอง Embarassed เฮ้อ แย่จัง
รบกวนหน่อยนะครับ ผมจะได้ไปหา Sofeware มาลงในเครื่องของผม
ขอบคุณครับ Wink
siamsmudger
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????????????
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2005 13:05  

กำลังจะตัดสินใจซื้อเหมือนกันครับ ชอบตรงที่กล้องชัดทั้งๆที่เป็น 300 k เท่านั้น สงสัยเลนส์จะดี ชอบที่ใช้ลินุกซ์เลยทำให้ไม่หน่วงเวลากดปุ่ม ไม่ต้องรอนาน แต่ว่าห่วงเรื่่อง โปรแกรมต่างๆที่จะซัพพอร์ท กลัวจะสู้ซิมเบี้ยน ไม่ได้ แต่พูดถึง ก็โอเคเลยนะ ชอบที่มีวิทยุในตัวด้วย ใครมีแหล่งสำหรับดาวน์โหลดโปรแกรมสำหรับตัวนี้ ก็ช่วยโพสหน่อยนะครับ เด๋วซื้อมาจะได้มีที่โหลด อิอิ
Camry1087
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?????? ? ???????? Motorola E680 ???????
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2005 17:33  

2tone ผู้เขียน:
มี Sofeware อะไรให้ลงบ้างคับ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ
วันนี้ผม พิมพ์ *19842 ตามด้วยรหัสเพลงและโทรออก เพื่อที่จะไป Getringtone MP3
แต่ปรากฏว่าไม่ได้ โทรไปถามศูนย์ ๆ บอกว่าเครื่องตัวนี้เพิ่งออก เลยยังไม่ Support ตรงนี้ต้องไป ใช้สาย USB เสียบกับ Computer เอง Embarassed เฮ้อ แย่จัง
รบกวนหน่อยนะครับ ผมจะได้ไปหา Sofeware มาลงในเครื่องของผม
ขอบคุณครับ Wink

ริงโทน ส่วนใหญ่ทำเองครับ อยากได้เพลงไหนลองบอกมาได้นะครับ เด๋วถ้ามีจัดให้ได้ครับ ชอบบบๆๆๆๆ อิอิ shamu_2@hotmail.com
singtoester
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ : Linux OS Motorola Mobile
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2008 23:22  

เชิญไปที่นี่ครับ www.thailinuxpda.com แหล่งรวมขุมพลังชาวLINUX ไทย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: