Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โทรศัพท์รุ่นไหนบ้างครับที่รองรับ WCDMA

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3530
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : โทรศัพท์รุ่นไหนบ้างครับที่รองรับ WCDMA
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2008 19:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตระกูล N รองรับได้ทุกรุ่นไหมครับ
ชื่อจริงยาวมากกกกก
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: โทรศัพท์รุ่นไหนบ้างครับที่รองรับ WCDMA
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2008 22:09  

technic480 ผู้เขียน:
ตระกูล N รองรับได้ทุกรุ่นไหมครับ

N72 ไม่รองรับ นอกนั้น ไม่รู้มีอีกป่าว
JeansZi
Senior Member
Senior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: โทรศัพท์รุ่นไหนบ้างครับที่รองรับ WCDMA
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2008 06:27  

ผมรักเจ้าของกระทู้ ผู้เขียน:
technic480 ผู้เขียน:

N72 ไม่รองรับ นอกนั้น ไม่รู้มีอีกป่าว

นอกจากรุ่น N72 แล้ว ยังมีรุ่น N91 GSM อีกรุ่นที่ไม่รองรับนะครับ

นอกนั้นรองรับทุกรุ่นครับ โดยรุ่น N78 N81 และ N96 จะรองรับความถี่ 850 ด้วยครับ
vor_love
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: เพชรบูรณ์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2008 18:00  

6233 ไงคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: