Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยทีคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1690
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยทีคับ
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2008 11:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ผมใช้ N81 อ่าคับ แล้วถอดเม็มออก พอเอามาใส่ใหม่แล้วมันไม่ขึ้นอ่าครับ
เหมือนมันจะไม่อ่านเม็มอ่ะ กดรีเฟรดก้อแล้ว ปิดเครื่องก้อแล้ว ไส่ใหม่ก้อแล้ว มานก้อไม่
อ่าน จะแก้ยังไงอ่ะครับ ให้มันอ่านเม็มได้เหมือนเดิมอ่า

แล้วผมอยากได้ธีมอ่าครับ ไม่ทราบว่าจะหาโหลด(ฟรี) ได้จากไหนบ้างอ่ะครับ ถ้าใครมีลิ้งค์ก้อรบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุนล่วงหน้าคับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย NoAhR เมื่อวันที่ 19 Jul 2008 16:14; ทั้งหมด 1 ครั้ง
NoAhR
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แย่ๆ
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2008 15:38  

ไม่มีคนตอบผมเลยยยยยย
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
หัวข้อ : Re: ช่วยทีคับ
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2008 22:25  

NoAhR ผู้เขียน:
คือ ผมใช้ N81 อ่าคับ แล้วถอดเม็มออก พอเอามาใส่ใหม่แล้วมันไม่ขึ้นอ่าครับ
เหมือนมันจะไม่อ่านเม็มอ่ะ กดรีเฟรดก้อแล้ว ปิดเครื่องก้อแล้ว ไส่ใหม่ก้อแล้ว มานก้อไม่
อ่าน จะแก้ยังไงอ่ะครับ ให้มันอ่านเม็มได้เหมือนเดิมอ่า

แล้วผมอยากได้ธีมอ่าครับ ไม่ทราบว่าจะหาโหลด(ฟรี) ได้จากไหนบ้างอ่ะครับ ถ้าใครมีลิ้งค์ก้อรบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุนล่วงหน้าคับ

แล้วเวลานี้ เมมยังอ่านได้อยู่หรือไม่?

ถ้ายังอ่านไม่ได้นะ ให้เราเอาสำลีชุบแอลกอฮอล เช็ดที่หน้า contac ให้สะอาด หรือไม่ก็ หายางลบมาถูๆ หน้า contac ให้สะอาด แล้วใส่กลับเข้าไปใหม่ครับ

Theme หาโหลดฟรีไม่ยาก ลอง ค้นกับ google สิ พิมพ์ไปเลย Theme For N81 แป๊บเดียวได้มาพรึบเลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: