Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครรู้ช่วยตอบที่ครับ(หนักใจมาก)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3717
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครรู้ช่วยตอบที่ครับ(หนักใจมาก)
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2008 21:28  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าลำโพง ไอโมบาย611 อะครับ มันแตกอะครับแล้วถ้าไปซ่อมที่ศูนย์จะได้ลำโพงลุ่นเดิมไหม อะ แล้วจะเหมือนป่าวครับ ราคาประมานเท่าไหร่ แล้วเมื่อวานโทรศัพท์ผมตกตั้งแต่ชั้นที่ 1 ตกมา ก็ แบตหลุดออกมา แต่มีรอยแตกนิดหน่อย เปิดเครื่องได้เหมือนเดิม แต่รูเสียบหู ฟังฟังไม่ได้เลย ฟังอะฟังได้ครับ แต่ มีแค่เสียงดนตรี คนร้องไม่มี อะครับ

ใครเคยเปงแบบผมบ้าง ผมหนักใจมากเลยครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

ขอบคุณครับ Crying or Very sad
hanger
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ใครรู้ช่วยตอบที่ครับ(หนักใจมาก)
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2008 15:12  

None33 ผู้เขียน:
คือว่าลำโพง ไอโมบาย611 อะครับ มันแตกอะครับแล้วถ้าไปซ่อมที่ศูนย์จะได้ลำโพงลุ่นเดิมไหม อะ แล้วจะเหมือนป่าวครับ ราคาประมานเท่าไหร่ แล้วเมื่อวานโทรศัพท์ผมตกตั้งแต่ชั้นที่ 1 ตกมา ก็ แบตหลุดออกมา แต่มีรอยแตกนิดหน่อย เปิดเครื่องได้เหมือนเดิม แต่รูเสียบหู ฟังฟังไม่ได้เลย ฟังอะฟังได้ครับ แต่ มีแค่เสียงดนตรี คนร้องไม่มี อะครับ

ใครเคยเปงแบบผมบ้าง ผมหนักใจมากเลยครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

ขอบคุณครับ Crying or Very sad

แนะนำติดต่อศูนย์ที่มีช่างนะครับ ส่วนราคาลำโพงนั้นไม่แพงหรอกคับ ถามกับตัวช่างได้เลย
แจ้งที่อยู่มาก็ได้ครับ ผมจะแนะนำเบอร์ช่างให้ Razz
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2008 12:42  

อับเกรดเครื่องกับศูนย์ดูนะครับ...ส่วนลำโพงมีขายทั่วไปครับ...แต่ถ้าให้ชัว...ก็เข้าศูนย์ดีกว่าเพราะเครื่องมีประกัน 1 ปี ไม่เสียค่าใช้จ่าย Laughing Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: